Toàn quốc: Up Thêm 1 Loạt Áo Phao Dáng Dài,parka,áo,váy Len Bộ Mặc Nhà,...,hàng Hiệu Giá Không Quá 300k

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi Hoa Hồng XanhSD, 2/1/2020.

1. Hoa Hồng XanhSD

Hoa Hồng XanhSD Thành viên rất tích cực

Chào các mẹ ạ!
    Cuối tuần rảnh rỗi mình vừa dọn tủ mang quần áo thu đông ra mặc thì lại thấy quá nhiều đồ chưa mặc đến hoặc mặc rất ít. Đồ của mình chủ yếu còn mới. Ai đã mua đồ của mình thì biết rồi ạ. M thanh lý trên LCM nhiều nên cũng đc gọi là quen mặt trên đây rồi, có rất nhiều bạn đã mua của mình 1 lần mua lại lần 2 hoặc nhiều hơn, thật sự mình rất vui. M thanh lý dọn tủ để kiếm ít tiền mua sữa cho con, cũng để giải phóng tủ đồ, nhưng thanh lý đi lại mua mới, không thể bỏ được.
    Mình ở Cao Bằng nhé. Các mẹ CK m gửi bưu điện nhé. M cao 1m58 hiện giờ 54-55kg, áo mặc sz M, quần mặc sz L. Tình trạng đồ, sz... mình sẽ note ở từng hình nhé. Mn quan tâm ib cho m sđt 0 chín 7 sáu 70 hai 860 (Zalo cho tiện hoặc các mẹ có thể pm trực tiếp trên diễn đàn hoặc ib cho mình nhé). Thanks các mẹ đã quan tâm.
    1. Áo vest màu tím kiểu nếp cẩm, mặc tôn da nhé, Made in Vietnam, sz M. Áo vest có lớp lót trong Buberry rất sang. Mình mặc ít thôi ạ, thanh lý 150k. Cúc áo sáng choang luôn nhé.

[​IMG] [​IMG]
    2. Áo nhung của hãng Nem New, sz 4 nhưng form nhỏ thôi, tương đương sz S M nhỏ, mặc rất ấm mà sang cực kỳ luôn. Áo may thiết kế nơ cách điệu, mặc không bị già như những kiểu áo nhung khác, mua siêu đắt gần 700k, pass lại 180k cho bạn nào mặc vừa, giờ 1 áo nhung ngoài chợ bán cũng phải hơn 300k rồi ạ.
    [​IMG] [​IMG]
    3. Áo dạ màu tím, bên ngoài màu đậm đẹp hơn ảnh chụp nhiều ạ, cổ sen, chất dạ len hay sao ấy mình không biết tả, chụp ảnh dìm áo quá luôn, sz S M nhỏ nhé, thanh lý 100k luôn. Áo bên ngoài đẹp hơn rất nhiều nhé

4. Áo dạ dáng dài, màu đỏ bã trầu, hiệu Max Mara, Made in Italy, các mẹ có thể search trên mạng, 1 cái áo phông của hiêu này cũng phải giá 2-3 triệu nhé. Áo dạ hiệu này cực đắt mà lại hiếm nhé, nguyên giá áo này gần 3 triệu, chất dạ mịn, lỳ, không xù, sz S to M nhỏ mặc cũng vừa, m thanh lý 230k cho bạn nào vừa nhé.
    [​IMG] [​IMG]
    Màu thật bên ngoài là màu bã trầu. Lớp lót bên trong mịn, rất xịn nhé.
    [​IMG] [​IMG]
    5. Váy thu đông, chất thun dày, 2 lớp, của hãng Elise, sz M nhưng form hơi nhỏ chút, bạn nào mực M nhỏ hoặc S là ok nhé. Mình mua hơn 800k giá sale đấy ạ, mặc tôn dáng lắm, nhưng giờ lên cân mặc bị chật 1 chút, thanh lý 200k.
    [​IMG] [​IMG]
    6. Áo dạ, màu xám lông chuột, chất dạ lông mịn mượt, sz M, kiểu dáng đẹp, hàng hiệu nhé. Áo đều màu chứ không bị loang như ảnh m chụp đâu. Mấy ngày nay ấm mặc áo dạ là chuẩn nhất rồi, m thanh lý nhanh 180k nha.
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    7. Áo Blazer Hàn Quốc, màu xanh tím than, sz M, chất gì mình không tả được, kiểu vải đan dày ý, tay và cổ áo phối be, rất trẻ trung, m mặc khá nhiều nên thanh lý 100k thôi nhé.
    [​IMG] [​IMG]
    8. Áo len Quảng Châu, chất dày dặn, màu trắng kẻ đỏ trẻ trung, tay áo kiểu cánh dơi nha. Áo còn rất mới mình chưa mặc đâu ạ, mua 180k thanh lý 80k thôi ạ- đã Pass

9. Áo chất kaki hơi bóng nhẹ, màu xanh tươi, mới hơn ảnh m chụp, dáng xòe nhẹ, cổ vest, sz M L nhỏ, màu bên ngoài đẹp hơn ảnh chụp nhé, thanh lý 100k - Đã thanh lý

10. Áo măng tô chất dạ mỏng, kiểu dáng đẹp, màu vàng không chóe, mặc rất tôn và nịnh da, áo fr sz nhé. Thanh lý 170k,mua đắt ạ.
    [​IMG] [​IMG]

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Hoa Hồng XanhSD
    Đang tải...

2. Hoa Hồng XanhSD

11. Bốt len, còn mới nguyên luôn mình chưa xỏ lần nào, sz 37. Mua mới 180k m thanh lý 100k thôi nha- Đã bán

12. Áo dạ màu xanh cốm, chất dạ ép lỳ mịn, đanh, không xù, ngoài đẹp hơn ảnh mình chụp, mình chụp bị ánh sáng nên nhìn màu cứ bị loang, không hề bị loang màu như ảnh đâu nhé. Áo xịn lắm, sz S M nhỏ mặc ok, thanh lý 180k nha.

13. Áo dạ dáng váy, màu cam đất, chất dạ họa tiết như ảnh mình chụp nhé, mặc đẹp lắm,sz M, cúc bọc nhung, mình có đăng pass rồi nhưng vì đẹp nên tiếc không muốn bán, giờ mình lại đăng thanh lý tiếp, 180k nhé.
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    14. Áo măng tô kaki của Hàn Quốc, chất kaki dày dặn, kiểu dáng xếp ly xòe, màu đẹp, mặc lên xinh và rất tiểu thư, tôn dáng, sz M nhé, có dây đai thắt eo như ảnh chụp, mình mua hơn 700k nhé, thanh lý 250k thôi, cực đẹp luôn ạ- đã bán

15. Áo dạ dáng dài, màu kem sáng, chất dạ lông, kiểu dáng Hàn Quốc rất xinh luôn nhé, dáng dài, chất dạ lông mịn đẹp, chất dạ dày dặn nặng tay, kiểu dáng dài, mấy ngày lạnh như mấy hôm nay mặc là chuẩn luôn nhé, mình mua áo này đắt lắm đấy ạ, giờ nhiều áo dạ nên pass bớt, 220k nhé, áo fr sz, có đai thắt nơ xinh lắm.

16. Bô vest, màu chuẩn như ảnh m chụp nhé, chất dày đẹp lắm nhé, chân váy chữ A, mới tinh luôn, mua về nhưng chưa có cơ hôi mặc đến. Đợt trước có bạn hỏi mua rồi nhưng tiếc nên không muốn bán, giờ lại ít khi mặc sét vest nên pass lại. Bộ mua 750k nha, mình bán lại 220k thôi ạ, sz M L nhỏ cũng ok nhé.
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Hàng hãng Versalle nhé. Cúc áo và đường may rất chắc chắn và xịn ạ.
    17. Áo dạ dáng lỡ, màu xanh lá rất sang, sz M, lớp lót bên trong đẹp, chất dạ dày đẹp, không xù, trần bông nên mặc ấm, kiểu dáng vest gon gàng, mặc tôn dáng, thanh lý nhanh 200k.
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    18. Áo khoác len dài, dáng fr sz, len thừng cực kỳ dày dặn, mặc nhìn Tây, phong cách, kết hợp với quần jean hoặc quần legging, đi giày thể thao rất trẻ trung, năng động nhé, áo cực dày luôn đấy ạ, mình thanh lý nhanh 120k thôi.
    [​IMG] [​IMG]
    19. Áo khoác dạ dáng dài, màu xanh lá cây chấm bi,cổ sen, cổ áo và tay đan viền đen, kiểu dáng Baby Doll, sz M nha, áo còn rất mới nhé, màu và kiểu dáng tiểu thư lắm ạ, thanh lý 180k.
    [​IMG] [​IMG]
    20. Áo dạ dáng dài, chất dạ đan cực ấm, dày dặn, mới tinh, cầm nặng tay lắm nhé, có thể mặc Đại Hàn luôn ạ. Áo kẻ caro, form ôm, tôn dáng, sz S M ok, thanh lý 180k cho nhanh_ đã bán

Sửa lần cuối: 8/2/2020
  3. Hoa Hồng XanhSD

21. Áo khoác phao lông vũ, màu cam đất,sz M, nhẹ ấm, trước mình mua 850k có cả test lông vũ nữa nhé, mình nhiều áo khoác quá không mặc đến nên pass ạ. Thanh lý nhanh 260k áo này thôi, chứ áo này đẹp và mình còn thích lắm.
    [​IMG] [​IMG]
    22. Áo vest dạ hạt gạo, hãng Mango Suit, màu muối tiêu, mặc xinh lắm, form tương đương sz M, S mực cũng ok ạ. Áo còn mới lắm vì mình ít khi mặc đến, mua thì rõ đắt luôn, thanh lý 150k thôi nhé, rẻ ngang 1 cái áo len luôn ấy- Đã thanh lý

23. Áo vest dáng dài, chất Umi Hàn dày dặn, màu xanh coban, sz L, M cũng bon chen đc nhé, chuẩn dáng vest luôn, tay áo may phối đường đẹp, lạ, không bao giờ đụng hàng, kiểu may tay áo như vậy nên hơi nặng chút, nhưng như vậy mới tôn đc dáng áo ạ, thanh lý 150k thôi.
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    24. Áo dạ dáng dài,kiểu dáng vest, màu tím hồng có ánh kim tuyến rất xinh, chất dạ dày dặn, 2 lớp lót, không xù, sz M, còn mới ạ, thanh lý 220k.
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    25. Áo phao Hàn Quốc kiểu dáng đẹp, màu be ngà, cổ mặc đc 2 kiểu, có thể mực cổ kín lên, rất ấm, không thì bẻ cổ tròn như ảnh chụp rất xinh nhé. Dáng lỡ nhé, áo mặc ấm mà kiểu dáng độc nhé, thanh lý 150k.
    26. Váy len Quảng Châu, chất dày đanh mịn, co giãn mạnh, khoảng 58kg trở xuống mặc ok. Màu rêu rất đẹp, dễ mặc, mình mua nhưng chưa mặc đến lần nào cả. Mua 280k nhé, thanh lý 150k, váy len này chất đanh không phải loại mỏng xù như ngoài chợ bán đâu nhé.
    Mẫu mặc nhé
    27. Váy màu hồng vỏ đỗ, thanh lịch, nhẹ nhàng, tay lỡ, chất khá dày dặn phù hợp mặc thu đông, cổ áo đính hoa, có dây đai thắt eo, sz M form hơi to nên L cũng mặc ok nhé. Dáng váy rất đẹp luôn, mặc cùng áo vest hoặc áo dạ thời tiết này là ổn ạ, m thanh lý 220k, váy còn mới nguyên luôn.
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    28. Váy ren màu hồng phấn đẹp hơn ảnh mình chụp, mình mua đi ăn cưới nhưng bị gửi nhầm sz, ngại đổi lại nên cứ để đấy. Váy khoảng sz L, XL mặc ok nhé, lớp lót lụa đẹp, phần eo may kín chứ không phải hở như những váy ren khác nhé. M rất ưng váy này, có điều hơi rộng mà lười đi sửa lại, pass nhanh cho bạn nào mặc vừa. Mua 350 pass 150k, bạn nào vừa lấy nhanh nhé, váy new nguyên mà kiểu cũng rất đẹp nữa.
    [​IMG] [​IMG]
    Màu ngoài là màu hồng phấn, đậm và đẹp hơn ảnh m chụp nhiều
    29. Váy xòe cơ bản, hãng Format, sz M, chất dày dặn mặc thu đông, màu hồng da cực xinh, nhẹ nhàng, tôn da, mặc cùng áo vest màu trắng hoặc đen, đỏ rất nổi bật. Mua mới váy này 720k nhé, hàng hiệu mà, đắt xắt ra miếng, giờ tự dưng không thích mặc váy xòe nữa nên muốn pass lại, thanh lý 280k- đã bán

30. Váy dạ màu tím than, hàng của hãng Chicland, riêng váy dạ hiệu Chicland các mẹ đều biết không váy nào giá dưới 1 triệu 5 đâu. Váy sz S form to, nên M nhỏ mặc cũng ok, chất dạ cực xịn, sang, lỳ, cầm nặng tay, mặc sang trọng lắm luôn ây. Váy mua tận 1 triệu 8 đấy, không biết để giá như thế nào cho phù hợp, m để giá 350k nhé, bằng 1/3 giá mua luôn, mới tinh luôn, phần đá đính xịn lắm nhé.
    [​IMG] [​IMG]

Sửa lần cuối: 19/2/2020
  4. Hoa Hồng XanhSD

31. Bộ vest công sở, màu ghi xám, kiểu dáng cực đẹp luôn, của hãng Trali nhé, sz M. Mặc cực kỳ tôn dáng và thanh lịch, chuẩn công sở, b nào giáo viên hoặc làm văn phòng mặc bộ này phù hợp cực kỳ luôn. Mua đắt cực, thanh lý 250k.
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    32. Áo gió The North Face, màu vàng tươi, sz L, kiểu dáng bo gấu, mẹ nào thích mặc xuông thì không cần thắt gấu nhé. Còn mới nguyên mác luôn, vì thật ra mình không hay mặc áo gió, mua về để đấy thôi. Thanh lý 120k- đã bán

33. Váy dạ màu xanh đá, chất dạ xịn lắm, mặc xinh, cũng còn mới tinh, mình mặc được nhiều người khen lắm nhưng lên cân nên không mặc vừa nữa. Váy này bạn nào 51kg trở xuống tùy vào chiều cao mặc vừa nhé, thanh lý 100k- đã pass

34. Váy ren đỏ ôm body, bạn nào eo thon minhon mặc cực xinh, sz S to M form nhỏ, mặc cùng áo vest rất đẹp nhé, thanh lý nhanh 60k thôi ạ.
    35. Quần âu công sở hàng hãng WA, sz M, ống côn đứng, dáng quần đẹp y như của Chicland hoặc Nem chất cực kỳ dày dặn, mặc tôn dáng dã man luôn. Màu xanh tím than ạ, mình mua nguyên giá 585k nhé, mặc được 2 lần, lên cân mặc hơi kích đùi, thanh lý 220k- Đã bán

36. Quần Trali, ống đứng, chất dày đẹp, đứng dáng, màu đen, dễ kết hợp đồ, đặc biệt mặc vest rất tôn dáng nhé. Quần sz M nhưng mình hay mặc sz L vẫn ok nhé, còn mới lắm, phần cạp quần cách điệu, xơ vin gọn gàng, thanh lý 150k.
    [​IMG] [​IMG]
    37. Chân váy ôm công sở, hiệu Chicland, sz M, hàng Chicland thì không phải chê về cả chất liệu và form dáng rồi, với cả giá cực đắt, hàng công sở cao cấp mà. Mình mua 1 sét mặc cùng áo ký giả nhưng áo mình không tìm thấy, đợt mình mua chân váy này hơn 500k đấy là giá sale nhé, chân váy có túi 2 bên, thanh lý 150k.
    [​IMG] [​IMG]
    38. Quần màu đỏ đô, chất Umi Hàn dày dặn, đanh lỳ xịn, chắc tay, có co giãn nhẹ, mặc không sợ bị xù hay bung chỉ đâu ạ, sz L nhưng tầm M mặc đẹp nhé, mua 250k quần này đấy ạ, để lại 80k thôi, vì m mặc hơi chật rồi.
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    39. Quần âu công sở, của Mello màu rêu, chất đẹp, sz S form M mặc ok nhé, mua khá đắt nhưng mình mặc không vừa rồi, để tủ cũng phí, thanh lý nhanh 60k thôi, bạn nào mặc vừa thì lấy nhé.
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    40. Quần âu công sở, hãng Belluci, sz S form to tương đương sz M nhé. Màu xanh đá rất đẹp, tôn dáng, thẳng chân, thanh lý 150k.
    [​IMG] [​IMG]

Sửa lần cuối: 8/2/2020
  5. Hoa Hồng XanhSD

41. Quần âu mình may đo nhé, chuẩn sz L, dáng đứng, màu xanh coban, chất mình chọn may vải rất đẹp dày dặn, may 350k thanh lý 120k.
    [​IMG] [​IMG]
    42. Quần âu công sở, dáng xuông của hãng White Ant, sz L, mua 525k, cạp cách điệu rất tôn dáng, thanh lý
    160k nhé.
    . [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    43. Quần âu công sở hãng White Ant, màu vàng bò, sz M to nên L nhỏ mặc vẫn ok nhé. Mua đắt hơn quần bên trên ạ, form dáng xuông, mặc rất thẳng chân, thanh lý 170k.
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    44. Quần Baggy màu nâu bò, Mango Suit, sz S, bạn nào 48kg đổ lại mặc vừa nhé, chất Vitex co giãn nhẹ, cạp sau chun nên có co giãn thêm nhé, thanh lý nhanh 60k.
    [​IMG] [​IMG]
    45. Quần Jean đen, còm mới tinh luôn, chất bò đẹp lắm, dày dặn, sz M dành cho bạn nào gầy gầy nhỏ người nhé, mình chịu giờ không thể mặc đc luôn, mua đắt giờ thanh lý 60k cho bạn nào mặc vừa hay ai có con gái lớn mua cho con mặc đẹp nhé- Đã thanh lý

46. Quần chất Umi màu xám lông chuột, mặc cùng áo vest hay kết hợp áo dạ rất xinh, trước mình mặc quần này ai cũng khen luôn đấy ạ. Chất quần đanh mà xịn lắm, quần sz M nhé, thanh lý 70k.
    [​IMG] [​IMG]
    48. Áo sơ mi cổ sen buộc nơ, họa tiết hoa cực xinh, của Mango Suit, m giật tag chưa mặc lần nào đâu ạ. Áo này mặc mùa hè cũng đc hoặc mùa thu mặc trong áo vest cũng rất xinh luôn, chất đẹp lắm, sz M, thanh lý 120k- Đã thanh lý

49. Áo ren hoa hồng, lót 2 lớp dày dặn, mặc trong vest rất phù hợp, hoặc có thể mặc kết hợp với chân váy bút chì hay chân váy xòe, áo ren dày nên mặc ấm nhé, áo sz S lớn M nhỏ, mình mặc không vừa nên pass, tiếc lắm ạ, bạn nào tầm 52 kg trở xuống (còn tùy chiều cao) mặc được nhé, thanh lý 80k.
    [​IMG] [​IMG]
    50. Áo sơ mi hoa tay lỡ nền hồng phớt phối hoa rêu, chất đẹp lắm, tay áo buộc nơ xòe, mặc rất xinh luôn, còn mới tinh mình mặc mới đc 1 lần thôi nhé. Mua mới 280k ạ, thanh lý 120k thôi cho nhanh- Đã bán

Ảnh mẫu mặc cực xinh luôn

Sửa lần cuối: 18/1/2020
  6. thienbinh1986

thienbinh1986 Thành viên rất tích cực

Boot là bằng len ak, tiếc quá chân mk 35, 36

7. Hoa Hồng XanhSD

51. Áo phao lông vũ TNG, chất cực xịn, nhẹ, mặc ấm áp vô cùng, bề mặt áo mịn, trần lông vũ xịn bên trong, giá gốc của áo phao này 2 triệu 4 nhé. Áo sz M form nhỏ chút, còn rất mới, mình chỉ măc đc 2 lần thôi nhé. M 55 56kg cao 1m58, mặc thêm áo len dày thì hơi kích, còn mặc áo mỏng bên trong vẫn ok, đăng lên thanh lý cho vui. M pass 450k nhé, áo phao hàng hiệu mà còn mới như thế này bán đi tiếc lắm ạ- đã bán

52. Áo phao lông vũ màu đen, không bóng tí nào đâu nhé, chất phao nhẹ mềm tay, cổ lông ở mũ, áo cổ vest rất xinh, dáng dài vừa phải che mông nhé. Sz M ạ, mới tinh luôn. Áo này còn độc ở chỗ là tay áo thiết kế có thể tháo ra mặc thành áo gile luôn nhé, áo 2 trong 1 ạ. Mua mới áo này hơn triệu đấy, thanh lý 350k thôi - Đã bán

53. Áo dạ dáng dài, chất dạ lông dày dặn, màu phối kẻ rất đẹp, còn rất mới, hàng hãng luôn nhé, sz M. Tay áo kiểu cách điệu may liền, tay lỡ, không lo đụng hàng nhé, mặc áo len đen trong rất nổi nhé, thanh lý 220k- đã bán

54. Áo Car len màu xanh kiểu pastel, năm nay đang hot màu xanh này nhé, chất len cực đanh dày dặn, không bao giờ bị nhão hay xù, cổ áo may bèo rất xinh, áo rất dễ phối đồ nhé. M mua áo này 350k nha, là len xịn đẹp không phải len hàng chợ đâu ạ, thanh lý 120k.

55. Bộ đồ mặc nhà, màu cam đất sáng, sz L, tầm 53 - 57kg mặc được, chất nỉ da cá xịn loại 1, không phải loại da cá xù như mua hàng fr sz vài chục đâu nhé, còn nguyên mác luôn ạ, tem mác cũng xịn lắm luôn, mình mua về nhưng nhiều quá không mặc đến, mua 320k pass 170k thôi, lỗ gần 1/2 rồi.
    56. Bộ đồ mặc nhà, màu ghi sáng như ảnh mình chụp, chất len tăm mềm mịn, có co giãn, không phải chất thường đâu, hoa áo rất xinh, tay áo cách điệu suôn vai nên bạn nào tay to, vai to mặc cũng ok nhé, cạp quần may chắc chắn, sz L ạ, mua 280k, thanh lý 130k thôi ạ. Các mẹ KMC nha, tội nghiệp em nó lắm. Hàng xịn đấy ạ- Đã bán

57. Áo len tăm Uniqlo, co giãn mạnh, màu đỏ đun, rất dễ mặc, mua về nhưng chưa mặc đc lần nào luôn, mua 130k nhé, mới tinh ạ, áo co giãn nên fr sz nhé, len co giãn theo người ạ, thanh lý nhanh 70k-Đã bán

58. Áo len kiểu, cổ nơ, len xịn, mịn, đẹp, màu xanh lá chấm bi rất xinh, mặc cùng quần jean hoặc chân váy rất đẹp,sz M ạ, mua 220k mà mặc được có 1 lần, thanh lý 120k.
    59. Váy len rêu đậm, chất len dày, đanh, xịn, không bao giờ xù, có may đường kéo khóa đằng sau váy, cổ váy may cũng rất xinh, váy len có đường kẻ tôn dáng mà ảnh chụp nhìn không đc rõ lắm, váy tầm sz M bạn nào từ 47 - 53kg mặc xinh, mua đắt, thanh lý 150k- đã bán

60. Chân váy bút chì, chất dạ mịn, đanh, lỳ, không xù, siêu xinh luôn, màu đỏ gạch nha, sz M, chuẩn sz nhé, mới tinh mua chưa mặc lần nào, mua mới 300k ạ, mình thanh lý 1/2 giá là 150k thôi, vẫn thích lắm nhưng mình không biết kết hợp đồ với chân váy dạ vào mù đông nên mới bán ạ.
    61. Quần bò màu than muối tiêu nhé, sz M, tầm sz 27 28 ạ, m hơn 55kg mặc chật mông và đùi, chất bò xịn, không co giãn nên mặc chuẩn sz nhé, dáng ôm côn, cực tôn dáng, thanh lý 80k thôi ạ. Bạn nào mặc vừa thì lấy nhé, đảm bảo không thất vọng đâu.

Sửa lần cuối: 9/2/2020
  8. memoon09

memoon09 Bắt đầu nổi tiếng

Áo nhung Nem còn tag ko b?

9. Hoa Hồng XanhSD

Hi b. M thanh lý đồ m đã sử dụng,1 số đồ nguyên tag m ghi rõ rồi nhé. Áo nhung Nem m đã mặc rồi b nhé.

10. Châu Anh 123

Châu Anh 123 Thành viên rất tích cực

muốn lấy áo len kẻ đỏ của bạn.

11. Hoa Hồng XanhSD

Ok b nhắn Zalo cho m nhé

12. Châu Anh 123

Châu Anh 123 Thành viên rất tích cực

cho tớ xin đc

13. DinhAnh194

DinhAnh194 Ngọc Ánh

Zalo e 01252516222, e muốn mua áo dạ Catch, áo sơ mi cổ sen có nơ, váy lên QC và váy hồng vỏ đỗ

14. Hoa Hồng XanhSD

097 sáu 702860 b nha

15. Hoa Hồng XanhSD

Đã thanh lý áo dạ kẻ Catch, áo len kẻ đỏ và bộ đồ ghi len tăm nhé

16. Sun@flower

Sun@flower Thành viên tích cực

17. Hoa Hồng XanhSD

Thanks bạn. Bạn có ưng đồ gì nhắn m hoặc có nhu cầu món đồ gì thì bảo m nhé. M còn nhiều đồ lắm. Mà chưa up lên đc.

18. Sun@flower

Sun@flower Thành viên tích cực

Vâng ok c nhé

19. phamlan91

phamlan91 Thành viên rất tích cực

váy này cao 1m53 nặng 60kg ngực to có mặc vừa k chị [​IMG]

20. Hoa Hồng XanhSD

Chào b. Váy này sz và form to nhé. B cho m chính xác số đo để m đo xem vừa k nhé.