Hà Nội: Up15/11:gối Chữ U/mũ/bút Màu/ghế Xe Oto/cho Bé,túi Đeo Chéo/balo/áo Mưa/máy Xay ,máy Hút Sữa Đôi....

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi Man_hn, 13/10/2019.

1. Man_hn

Man_hn Bắt đầu nổi tiếng

::mad:Anh xã cứ nói" sao toàn mua 10 bán lấy nửa mà cứ mua làm gì?" Thì mua sắm nó là thú vui- thấy gì hay mà ko mua là có lỗi với bản thân lắm, thà vậy còn hơn mất tiền đi chữa bệnh trầm cảm đúng ko ạ, nên m vẫn vui vẻ như mua và thi thoảng xả bớt ra như từ trc đến nay vẫn thế :D

Mình có con em gái đang ở Châu Âu, 4 năm đẻ 2 đứa con năm nào cũng về VN ở 3 tháng, mức độ tiêu tiền ko kiểm soát- nếu nói tiêu vài trăm triệu 1 lần thì ko ai tin lại bảo m phét lác, nhưng thật là không những tiêu tiền của nó mà còn vui vẻ quẹt thẻ của mình rất nhiều, buốt ruột lắm:D. Lần nào đi cũng bỏ lại cả kho đồ, chứ ko phải chỉ 1 thùng nữa.
    Thôi ko trình bày nữa, hnay m đăng đồ trẻ em và đồ gia đình TL hết cho gọn, còn quần áo thì xếp dễ hơn nên để TL từ từ.

Vẫn zalo/mess/viber 0908.sáu 7 hai.chín 99- như mọi khi để dc tv, m nhận ship toàn quốc- có ship code, mọi người chả ai lạ gì mình nữa đúng ko ạ? anyway lấy nhiều m tự động bớt hoặc gì bớt dc m sẽ fix ạ, còn lại m TL đúng giá nha mn^^

ĐỒ TRẺ EM:
    ĐÂY là đồ của cún cháu mình chứ con mình lớn rồi nha, m còn có quần áo của trẻ em gái từ 1-10t toàn hàng auth và đồ xịn. Đồ này đều xách tay mang về chỉ có vài món mua ở VN thôi ạ, em mình vừa đi khỏi ngày 11/10 thôi ạ đồ đều vừa mang về ko có cũ!

UP 10/11. ĐỒ ĐÃ SOLD NHIỀU EM XIN PHÉP XÓA BỚT ĐỂ CHO MỌI NGƯỜI DỄ NHÌN, CHỈ CẦN NHÌN STT LÀ BIẾT Ạ!

32. Bộ new cho bé trai 2t, m mua cho bé gái nhưng ko hợp, TL 60k :(. Chưa lập topic đồ trẻ con riêng dc nên đặng tạm ở đây:

31. Set oto cho bé trai, có 6c new box ạ, oto bé thui ạ, TL 40k.

30. Mua cho con nhưng bé ko dùng nên TL, new box nha, két sắt mini cho bé tập tiết kiệm có khóa rất cute- m mua đồ trg shop xịn đẹp dày dặn nha, của m là hình CON LƠN MÀU XANH, TL 70k.

29. Set túi xách và 2h bút cho bé đi học, đã dùng qua còn mới 90%-->> TL 90k.

28. Miếng dán CÁ HEO trang trí phòng cho bé, M đặt về chứ VN ko tìm dc loại này, dư dùng TL 1c này TL 30k.

27. Bình tập uống nước cho bé TL 100k/2c này.

26. Túi hồng đeo chéo/ đeo vai cho bé, TL 20k/c.

25. Mũ lông cute điều khiển tai được mua 200k TL 100k, của mình như hìn h mà màu vàng, mới 100% vì bé nhà m ko dùng, các bé 3t trở lên là dùng dc r ạ!

24. Mũ vàng có vành cho bé gái từ 4-8t. TL 20k.

23. Mũ CARA mèo cho bé 0-2t( trai/ gái đều dc), Hiện cara 71B8 Hàng trống vẫn đang bán y hệt giá 300k nhé cm( mời lên đó check giá ạ), mũ like new TL 100k.

22. Gối chữ U mua ở nc ngoài cho con gái, chất liệu tốt mua tầm 200k bé ko dùng nên TL 90k còn mới nguyên.

21. Dọn kho thấy cái máy thổi bong bóng xà phòng cho bé, mới fullbox TL nốt, TL 60k KMC, loại này bé dùng an toàn mà thổi bóng to lắm, đừng so sánh với mấy cái cho vào tận mồm thổi bán ở đường ạ!

20. Mua gối cổ chữ U cho con gái dùng nhưng bé cứ nhất định kêu hình oto là của con trai nên ko dùng, do vậy b.g m ko biết màu này trai hay gái nữa :D new nguyên xi chất bông thì xịn đét rồi ạ, TL 90k:

19. Bộ nhảy dây( loại dài) mua cho con gái vứt bừa bãi khắp nơi TL hết ạ: TL 70k-->SOLD.

18. Kem chống nắng của Bioderma dòng thiên nhiên cho em bé, ai da nhạy cảm dùng rất tốt. Còn 95% TL 250k ko fix.-->SOLD.

17. Kem làm sạch da/sữa tắm cho da dị ứng/ viêm cơ địa/ trẻ con của A-Derna new chai 400ml TL 400k, mn tham khảo link:
    https://www.adayroi.com/dau-lam-sac...b5_bc90nxkj23IXLvp-pHnccxHrWgMNwaAphZEALw_wcB

16. Ghế gội đầu cho bé size đại, bé gái vì màu hồng ạ, này dùng thích vì từ sơ sinh cho đến 5-6t vẫn phải dùng. M mua của Việt nhật chuẩn loại xịn dày dặn bé dẵn chân lên vẫn ko sao( giờ nhiều loại họ bán rẻ nhưng mỏng manh nhựa cũng kém lắm ko bằng của mình mua đâu), mua tầm 220k TL 100k.-->SOLD.

15. 2 set bút dạ nước và 1 set bút chì màu( có thể dùng như màu nước) xịn đét của IKEA THỤY ĐIỂN. Đều new 100% con mình nó có cả rổ bút màu ko dùng hết nên TL. Đồ đều xịn đẹp an toàn cho trẻ em, TL 200k/set. Mọi ng tham khảo link dưới ạ:
    https://www.ikea.com/jo/en/catalog/products/30193318/

14. Set kem bôi muỗi và kem kẽm oxit cả 2 mới 100% chưa dùng, tặng kèm vitamin D 5000IU đường uống còn 50%. TL 50k/set này.SOLD.

13. Set lotion dưỡng da/ làm mềm mịn da ko có chất độc hại cho bé, hàng Pháp ---> TL 200k/ set, chai cân bằng PH còn 95%, chai Bioderma còn ít.

12. Nhồi bông chim cánh cụt cực xinh, mua trên máy bay của hãng 5 sao Emirates, mua tính ra 150k TL 50k, bé này có chỗ cài vào balo/ túi.. ở phía sau nha:

11. Dép sandal hồng và giày Kitty thể thao hồng của hãng Disney made in Taiwan size 18, dùng vài năm ko hỏng. Sandal TL 50k, giày TL 200k.

10. Giày tập đi của Hm auth và giày thể thao size 13 của Adidas auth. Hàng hịn hết ạ, mới 90%. TL giày HM 50k, giày das hồng 250k( mua hơn 1tr).--> còn giày hồng.

9. Xe tập đi 3 con chim mới tinh TL 80k:-->SOLD.

8. Ghế ăn còn mới tinh, gập gọn trong vòng 1 nốt nhạc có thể mang đi khắp nơi kể cả ngồi xe máy :D TL 250k:-->SOLD.
    gập gọn:

7. Set 5 gói giấy ướt, ko hiểu vì sao em mình bóc hết ra dùng dc cũng chịu :( TL 50k nốt. Nhà m ko dùng khăn ướt nên TL.-->SOLD.

6. Set 2 cái yếm ăn và gói 7c khăn xô cho bé TL 60k:

5. Set 3 cái khăn mặt/ khăn lau tóc/ khăn tắm cho bé từ sợi tre cực thích, ful túi cao cấp, người lớn dùng được, mới 100% TL 90k.--> hết.

4. Ghế xe oto mua cho bé chưa kịp dùng ạ, new 100% TL 200k.
    [​IMG]Dùng ntn ạ:

3. Dầu babybaslam mang về nhưng chưa lạnh nên dùng xíu, còn 95%. TL 120k.--> order.

2. Máy hút sữa đôi Medela tặng kèm túi 4 bình sữa. Mua 8,5tr-->> TL 4tr.

1. Chăn trẻ em cực xinh mới 100% của hãng HK 5 sao Emirates, size nhỏ nhỏ xinh xinh L 100k.

ĐỒ GIA ĐÌNH:

UP 10/11. ĐỒ ĐÃ SOLD NHIỀU EM XIN PHÉP XÓA BỚT ĐỂ CHO MỌI NGƯỜI DỄ NHÌN, CHỈ CẦN NHÌN STT LÀ BIẾT Ạ!

36. Quần tập cạp cao màu đỏ huyết dụ cực đẹp ạ, size L, nhiều quá ko dùng hết TL ạ, quần mua hàng cao cấp 300k, còn new túi zip xịn TL 180k KMC.

35. Túi đeo chéo màu đỏ, cho cả nam nữ đều dùng dc ạ, đang bị ngộ màu đỏ nên mua mấy món màu đỏ nhưng có lẽ ko hợp :D nên lại TL hết, túi new ạ, TL 90k.

39. Nước hoa, TL 30k:

38. TL cả áo mưa xịn xò của Viettel cũng vì tội ko thích màu xanh này :D new túi luôn chưa cả mở hết ra nữa nha. TL 80k KMC.

37. Ô cán lỡ của VPbank, chắc cm nhìn thấy cán dài hoặc cán ngắn rất nhiều rồi nhưng ít khi dc nhìn thấy loại này đúng ko ạ, loại này nó ưu việt cực kì vì cán đủ dài để cực khỏe ko ẽo ợt dễ hỏng như cán ngắn, nhưng lại ko quá dài và bất tiện như các loại cán dài kia, ô này tán cũng rộng nữa, m TL chả qua vì m ko hợp màu xanh và ko thích màu này thôi, chứ kiểu dáng m quá ưng, ô new còn túi bao ngoài luôn nha, TL 130k KMC.--> sold.

36. Gậy chụp hình cao cấp, hàng xịn, cán siêu dài và cán chắc khỏe, có remote điều khiển bẳng bluetooth, m mua để trên xe oto làm gậy phòng thân nhưng cũng ko dùng đến nên TL, fullbox nha, m có cả bộ chân máy chụp ảnh nữa, nhiều loại lắm, cả micro để chụp phóng to, mua toàn để đó. Gậy chụp hình này full box TL 120k.

35. Balo da mini của m màu ghi nhạt như trg hình ạ, m ko dùng đến còn new 100% TL 100k nhé!

34. Bộ cáp sạc cho máy Adroid mua bên Indo vì đi quên ko mang sạc, ở nhà m giờ quá nhiều loại sạc luôn( hnao soạn ra TL hết), m TL luôn bộ này 50k nhé( cả củ và cáp).

33. Móc treo túi rác, m ko dùng đến vì mua mấy cái, của m màu xanh new luôn nha, TL 25k.

32. Giấy bọc bạc đến nướng đồ, new box ạ, TL 30k:--> sold.

31. Có cái máy xay sinh tố, cối to nên m ko dùng đến, máy rất khỏe nhé, bỏ đá nhỏ nhỏ vào xay vô tư, TL 100k cho ai cần.

30. Khuôn múc em và làm thịt viên bằng inox xịn xò full box luôn, new ạ. M ko dùng đến TL 50k.--> sold.

29. Set vỏ(ko kèm ruột) gối tựa của HANVICO, hình gấu trúc và chó pup, toàn đồ sưu tầm độc đẹp thôi ạ, TL 190k/set này KMC.

23. Cluth cầm tay hoặc đeo đều dc ạ, hình sang xinh và rất gọn nhẹ, tiện dụng. Newtag luôn TL 120k.
    [​IMG][​IMG]

22. Pass hết đồ màu vàng :D dạo này đổi gu rồi ạ, TL mũ lưỡi trai dây in chữ cái tính và kính thời trang vàng Dương Mịch, đều new 100% hết ạ, lên hình thì nổi bần bật. TL kính Hàn 200k( mua 460k), mũ 90k. Tớ toàn sưu tập đồ độc đẹp mọi ng đừng thắc mắc nhé^^

21. Túi đựng mĩ phẩm đi du lịch, dùng dc mĩ phẩm đồ makeup hàng ngày dc ạ, mua hồng kẻ như hình, chứa dc rất nhiều đồ TL 50k, m có 5,6c túi như này cơ nên TL bớt mấy cái new nguyên, zalo để lấy thêm hình.

20. Mũ cói cho cả gia đình, mũ rất nhẹ và mát ạ, TL 20k/c.

17. Khuôn làm bánh, thấy người ta mua thì cũng mua chứ cả đời chắc chả làm dc gì đâu ạ, thôi TL cho nhanh, TL set này 40k.

16. Mua cho em gái và cũng để dùng nữa thành ra đang dư ra mấy cái khăn lau tóc ạ, này hợp tóc ngắn ngắn hơn, m tóc dài lại còn nối tóc nữa nên chả dùng. Mua hàng loại xịn đẹp to đủ quấn đầu chứ ko phải hàng nhái đâu ạ, TL 90k/2c.

15. Tampon super dành cho ngày nhiều, m mua hộp này 16c mới dùng có 2c còn 14c, loại này rất tiện lợi có cần đẩy cho người mới dùng rất dễ SD. TL 80k hộp này.-->SOLD.

14. Cốc giữ nhiệt Thái lan m ko dùng đến còn full đầy đủ bộ:túi, cọ, 2 ống hút.-->SOLD.

13. Kem đánh răng sáng răng có chứa soda- rất đáng để thử, new TL 30k:

12. Gối chữ U Muji hình cute- trong dạng bông hạt độ nặng vừa vặn- m chỉ dùng loại này vì thấy có thể dùng dc lâu và thoải mái nhất, mua mấy cái mà có dùng hết đâu, hết chỗ cất TL 90k- new 100%,-->SOLD.

11. Set dán nâng ngực này m mua còn new nguyên TL 100k:--> SOLD.

10. Áo mưa trong dáng đôi 2 đầu, loại nhựa nguyên sinh dày dặn rất đẹp, có cả khẩu trang :D, m đi oto chả dùng đến lúc nào thôi TL vậy, áo new 100% nhé, TL 80k.-->SOLD.

9. Balo mini Adidas hoa đẹp thôi rồi, nay m chụp tối chứ ngoài đẹp hơn nhiều ạ, trong có lót 2 mặt chống va đập, balo dáng này để dc rất nhiều đồ mà chất liệu nhẹ tiện mang đi xa lắm ạ, mới 100% TL 150k.-->SOLD.

8. Mua tặng nhưng anh xã ko dùng nên TL, thắt lưng da công sở full box, ng bán nói da thật nhưng m ko chắc đâu dù chất da rất mềm đẹp, full box nguyên xi nên làm quà vô tư và giá trị ạ, mua 300k TL 150k:-->SOLD.

7. Rổ gấp gọn cực xịn ạ có thể làm rổ/ làm thớt và gấp gọn cất đi, để đó chứ cũng ko dùng đến TL 100k:-->SOLD.

6. Giá treo đồ lót/ tất/ nữ trang để trong tủ, m mua 2c dùng 1c thôi nên TL 1c, cái này hữu dụng cực kì, để dc cả kho đồ luôn mà bền đẹp nữa, của m màu sáng. TL 100k:-->SOLD.

5. Cối xay tiêu thủy tinh, new 100% TL 90k:

4. Mở bia/ rượu 2in1 này hàng độc/đẹp chồng m mang từ Isarel về ạ, nhà nhiều cái bật rồi nên TL 50k/c.-->SOLD.

3. Mặt nạ chống độc/bụi mịn 3M, m mua đợt đầu 350k/ 10c, dư dùng 3c TL 100k/3c.

THỨC ĂN/ THỰC PHẨM: Nhiều hình quá, để đăng sau vậy hoặc đăng ở cmt bên dưới ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Man_hn
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 15/11/2019 lúc 1:17 PM
    H.anh113 thích bài này.
  2. Man_hn

Man_hn Bắt đầu nổi tiếng

úp chủ đề THỰC PHẨM/ THỨ ĂN/ THUỐC MEN ở đây ạ:
    Chủ yếu đồ xách tay chuẩn xịn hết, số ít đồ mua ở vn thui ạ!

18. Nước súc miệng chuyên dụng ở các phòng khám nha khoa, diệt 100% vi khuẩn đặc biệt là ngăn ngừa viêm nướu- ai làm thủ thuật răng xong cũng phải dùng loại này, m mới dùng 20% thôi( dùng dc cả người lớn và trẻ con), mua 150k TL 50k.

17. Siro trị ho, nhà này tiêu tiền đáng sợ, riêng siro ho bóc ra ko dưới chục loại chả biết như nào, đây TL 2 loại này mua cũng đắt TL 50k/2c:

16. Set bột ăn dặm và bột nêm phô mai cho bé ăn dặm đều của Nhật hết ạ, đồ bóc ra dùng còn rất nhiều, m đều để trg tủ lạnh cả, mua đắt TL 50k/ set này.-->SOLD.

15. Hạt hạnh nhân sống, mang ở Châu Âu về, m ko dùng hết TL cho ai cần, ăn trực tiếp hoặc để làm bánh, túi 350gr TL 100k.

14. Thuốc hoạt huyết dưỡng não loại này mình thấy dùng ổn, dùng mấy hộp ko dùng nữa TL hộp này new ạ, cả hộp bổ gan cũng new, TL 60k/h.--> còn cao actiso.

13. Backing soda cho ai cần tẩy đồ/ làm bánh, new TL 40k:

12. Trà dưỡng nhan còn 50% kèm chai xinh cực, TL 50k vì giờ m đổi sang uống saffon do anh xã xách tay từ trung đông mang về, nên giờ TL hết các loại trà:-->SOLD.

11. Mình mua cho em gái ăn mắm tép chưng thịt, cả hũ này 200k mà em m đi cả nhà m ko biết ăn nên TL rẻ, còn 3/4 TL chỉ 50k nốt thôi bằng 100g mua ở siêu thị.--> sold.

10. Set chà là khô và nho khô mua ở Vn, m cứ bóc ra ko dùng toàn để tủ, TL 100k/set này:

9. Socola thật sự còn rất nhiều hicc, 110k/2g xanh.-->SOLD.

8. Chà là hảo hạng- ox m mang về từ Isarel ăn đứt tất cả các loại chà là trên thế giới m đã từng thử, hộp new nguyên 1 kí. Chỉ dư 1kg TL 300k KMC.

7. Bánh marshmallow ăn trực tiếp hoặc làm bánh, new TL 100k:

6. Thuốc ho mang về từ SEC còn new chưa bóc TL 100k, dạng viên sủi:-->sold.

5. Siro nhuận tràng chống táo bón cho bé, hộp chưa bóc mua 50k TL 30k:.

4. Hạt Diên mạch nhập Peru rất đắt, để nấu đồ ăn dặm cho bé, dùng còn 80% TL 60k: tặng nốt 1 ít bột ăn dặm của Nhật.

3. Set 3g kẹo dẻo hạt chia cực ngon của Nhật, mang về nhiều dùng ko hết TL 100k/ set KMC.

2. Bánh biscus của Nhật, trong có 50c bánh, TL 100k. Mang từ Nhật về hết ạ:-->SOLD.

1. Hộp Chè mát hoa cúc dạng cốm cho bé uống, tốt cho sk và đường ruột, còn 90% TL 100k.--> order.
    https://www.mall.cz/detske-caje/sunarek-sunarek-rozpustny-napoj-hermankovy

Sửa lần cuối: 18/11/2019 lúc 4:54 PM
  3. haivan2186

haivan2186 Thành viên rất tích cực

C ơi ! E lấy hộp mắm tép và set bôi muỗi đốt nhé , chiều mai e phát lương e qua lấy

4. Man_hn

Man_hn Bắt đầu nổi tiếng

Uki e^^

5. haivan2186

Vâng

6. bebaoanh

bebaoanh Bắt đầu nổi tiếng

E lấy ghế lười còn thì nhắn e nhé 0971019276

7. Man_hn

Man_hn Bắt đầu nổi tiếng

Uki mom.

8. minh ngoc hang

minh ngoc hang Thành viên tích cực

Đồ sơ sinh cho bé còn gì gửi giúp em vào Zalo 0984921968 đc e lấy nốt ạ

9. Man_hn

Man_hn Bắt đầu nổi tiếng

b cần những món gì?

10. mamthoikhocnhe

mamthoikhocnhe Thành viên tích cực

Thảm tập có túi đựng ko mn

11. kuzin

kuzin Thành viên chính thức

Mn cho xin ảnh áo mưa và địa chỉ vào zalo: 088 chín chín chín 1369. Tks mn

12. haivan2186

E lấy thêm dây nhảy nữa nhé c

13. Man_hn

Man_hn Bắt đầu nổi tiếng

mom ơi, ko xem dc hình trg topic ạ hicc chắc do m đăng nh hình quá.

14. Man_hn

Man_hn Bắt đầu nổi tiếng

Mọi ng mua nhiều r ạ. Tối nay e tổng kết để xoá hết hình cho dễ xem, nh ng kêu ko coi đc hình quá ạ.

15. Truongphuong

Truongphuong Thành viên rất tích cực

Ao mưa , kem đánh răng và khăn ướt còn k b

16. ha.moscow

ha.moscow Bắt đầu nổi tiếng

Balo Das hàng của j b? Ghế lừoi sz j?

17. Man_hn

Man_hn Bắt đầu nổi tiếng

Balo hàng xuất, ghế hạt xốp size M b.

18. nh0k_hn94

nh0k_hn94 Thành viên tích cực

c