Hà Nội: 18/8- Dọn Tủ Thanh Lý Nhiều Đồ Mới: Quần Công Sở (ống Vẩy, Ống Suông), Váy, Áo Sơ Mi, ....

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi muoigioflower, 3/3/2017.

1. muoigioflower

muoigioflower Thành viên nổi tiếng

MÌNH DỌN TỦ QUẦN ÁO CỦA 3 CHỊ EM GÁI VÀ THANH LÝ ĐỒ, MONG CÁC MẸ ỦNG HỘ NHIỆT TÌNH NHÉ.

NGOÀI RA MÌNH CŨNG NHẬN ODER HÀNG HÀN QUỐC (MỸ PHẨM, QUẦN ÁO, GIẦY, THỰC PHẨM CHỨC NĂNG,...) CÁC BẠN CẦN MUA SẢN PHẨM GÌ CỨ GỬI LINK SẢN PHẨM CHO MÌNH, MÌNH BÁO CHỊ MÌNH Ở BÊN HÀN LẤY CHO NHA.

Nhà mình ở Hà Đông, làm ở Trung Kính, khuyến khích các bạn quan tâm qua trực tiếp xem đồ sau 17h30 từ thứ 2 đến thứ 6 hoặc cả ngày thứ 7 và chủ nhật cho yên tâm nhé.
    Mình đã tham gia diễn đàn từ lâu và đã thanh lý được rất nhiều đồ trên diễn đàn rồi (mình có tổng hợp một số đồ đã thanh lý được trong thời gian gần đây, mình note ở phía dưới, các bạn có thể kéo chuột xuống xem tham khảo ở dưới giúp mình). Cảm ơn các bạn đã và luôn ủng hộ mình, mong các bạn lựa chọn thật kỹ để quyết định mua đồ thanh lý của mình, vì là đồ thanh lý rồi nên mình xin phép không nhận đổi/trả lại.

ĐT: 0988573231 (sms hoặc zalo gửi hình cho tiện nhé)

TẤT CẢ CÁC ẢNH LÀ ẢNH THẬT DO CHÍNH MÌNH TỰ CHỤP BẰNG ĐIỆN THOẠI CÙI BẮP DÙNG CAMERA THƯỜNG, KHÔNG SỬ DỤNG BẤT KỲ APP CHỈNH SỬA ẢNH NÀO.

Có rất nhiều feedback mà các bạn đã mua đồ của mình gửi, mình chỉ up tạm feedback của 1 mẹ ủng hộ váy của chị em mình 1 lần hơn 3tr đây nhé, mẹ ấy còn quay video gửi feedback cho mình đấy ạ để các bạn yên tâm mua nha:

1 FEEDBACK NỮA CỦA 1 BẠN ĐÃ ỦNG HỘ MÌNH TỚI LẦN THỨ 3 RỒI ĐÂY Ạ:

Một bạn mua Vest da thật đây ạ:

1 bạn mua túi da thật đây ạ:

Feedback áo lông vũ đây ạ:

***** MỤC TẶNG ĐỒ MÌNH ĐỂ CUỐI CÙNG TOPIC NÀY NHÉ!!!!!!!!

V1. Yếm jean size L chân váy ôm dáng bút chì dài; cạp cao (eo co giãn 72-76cm); chất jean rất dày dặn, mịn và có con giãn nhẹ; yếm còn siêu mới vì hình như chị mình chưa mặc đến; thanh lý 200K .......................................FIX 150K cho nhanh nhé.
    Do ánh sáng nên màu trong ảnh hơi nhạt so với màu thật, màu thật đậm hơn nhé:

Màu thật đây ạ; rất đẹp và mới nhé:

V2. Yếm jean size XS (eo max 62cm), phần hoa là thêu rất đẹp nhé ...............................................................................................................................................................SOLD

V3. Yếm jeam short size S/M mặc vừa; siêu đẹp luôn nhé ………………………………………………………………………………………………………………………………………….. SOLD

V4. Váy body màu be size XS/S (eo max 62cm) 2 lớp vải siêu đẹp, mới tinh chưa mặc lần nào; thanh lý 150K cho bạn nào ưng. Váy này mặc được 4 mùa luôn ạ, thu đông mix với Blazer/cadigan đẹp lắm ạ, màu dễ phối đồ luôn; màu trong ảnh sáng hơn màu thật nhé:

V5. Váy trắng phối kẻ sọc xanh tay cánh tiên của Hàn size M (S cũng bon chen được nhé); eo 72cm, dài váy 86cm; chất vải siêu đẹp mặc được 4 mùa; kiểu tiểu thư nhẹ nhàng; form váy mặc lên xinh lắm luôn ấy; mới tinh chưa mặc ạ; thanh lý 250K ......................................................................FIX 150K
    Ảnh chụp bị mờ quá ạ chứ váy bên ngoài đẹp lắm luôn:

Phần cổ phối kẻ đây ạ:

V6. Váy hai dây màu hồng của Nhật size 9 (tương đương S) vạt chéo đuôi cá; vải lụa cao cấp đính đá, 2 lớp vải chất lụa Nhật dày đẹp không phải loại lụa mỏng lộ người đâu ạ; mặc được 4 mùa luôn nhé; váy này mặc lên sexy và cực chảnh luôn ạ; mới tinh chưa 1 lần mặc; dài váy vạt ngắn là 85cm, vạt dài là 110cm; thanh lý 300K ...................................................................................................FIX 200K

Chụp gần chất vải lụa đính đá siêu đẹp đây ạ; do chụp gần nên màu trong ảnh đã bị nhạt đi rồi nhé, màu bên ngoài là màu hồng siêu tôn da.

Lên dáng đây ạ:

V7. Váy đuôi cá chấm bi 2 lớp vải của Nhật new tag size S/M nhỏ; dài váy 99cm; form váy rất đẹp, chất vải cũng siêu đẹp ạ; thanh lý 300K .................................................................................................................FIX 200K

Chụp gần chất vải và họa tiết chấm bi nhỏ đây ạ:

V8. Váy trắng của Hàn size gắn trên váy là size M nhưng form nhỏ tương đương S; 2 lớp vải mặc được 4 mùa, có đệm ngực luôn ạ; dài váy tính hết lớp voan bên ngoài là 110cm ạ; váy mới tinh chưa mặc lần nào; chất siêu đẹp ạ; thanh lý 200K....................................FIX 150K
    Chụp ảnh buổi tối dìm hàng quá ạ chứ bên ngoài váy đẹp lắm; mặc lên rất xinh luôn ấy

V9. Đầm Hồng Kong màu tím hồng 2 lớp vải cực đẹp mặc được 4 mùa, khóa dọc thân 2 chiều; dáng peplum che bụng cực tốt; size tương đương L; mới tinh chưa mặc 1 lần nào ạ; cực đẹp cả form dáng và chất vải ngoài cũng như vải lót; mua 700K giờ thanh lý 250K nhé............................FIX 200K

Khóa mở 2 chiều mới tinh sáng bóng đây ạ:

V10. Váy yếm màu xanh xám nhạt, size S, eo tầm 66-68cm, new 100% ...............................................................................................................................................................................SOLD

V11. Váy voan 2 lớp của Hàn đẹp xuất sắc ạ, đẹp cả form lẫn chất liệu vải, size M (eo 78cm trở xuống), rất mới vì chị mình mua và mặc chụp hình được đúng 1 lần bên Hàn, thanh lý 100K/c rẻ luôn, các bạn nhanh chọn nhé, dây nơ có thể tháo rời, ai không thích có thể bỏ ra ạ:................................FIX 70K
    Mặt sau đây ạ:

Lớp lót cũng siêu đẹp đây ạ, lót trên thân áo là voan, lót dưới thân váy là lụa:

V12. Váy vintage hoa nhí 2 lớp vải size M của Nhật mới tinh ………...........................................................................................……………….SOLD

V13. Váy voan vintage hoa nhí 2 lớp vải size L của Hàn; váy siêu dài (110cm); eo xếp ly nhỏ ở cả phía trước và phía sau; eo 80-82cm; bạn nào mặc size M thắt thêm belt nữa cũng siêu xinh nhé. Thân váy có lớp lót; hoạ tiết hoa nhí rất đẹp, váy này cũng chưa mặc tới ạ. Thanh lý 300k...................................................................................FIX 200K siêu rẻ

V14. Váy voan màu trắng sữa hoạ tiết con bướm size S/M 2 lớp vải của Hàn……………………………………………………………………………………..…………….. SOLD

V15. Chân váy bút chì dáng dài cạp cao của Nhật, dài 77cm, eo (cạp cao) 66-68cm; mới tinh chưa mặc đến ạ; thanh lý 200k. Lớp lót bên trong xẻ 2 bên dưới, đặc biệt phần xẻ phía sau chân váy lại được lót vải cùng loại vải lớp ngoài rất tinh tế ạ.
    FIX 150K

Lớp lót phía trước đây

Lớp lót phía sau đây

CÒN Ở DƯỚI NỮA CÁC BẠN NHÉ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi muoigioflower
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 28/5/2023
  2. muoigioflower

TIẾP THEO TRANG TRÊN NHÉ CÁC BẠN!

V16. Chân váy công sở cạp cao màu nude chất vải linen của Nhật, dài 48; eo (cạp cao) 66-68cm; chưa mặc lần nào ạ, thanh lý 150k................................FIX 100K

Lớp lót cũng siêu đẹp nhé

V17. Chân váy chữ A của Nhật, dài 58cm, eo (cạp cao) 66-68cm; chất vải siêu đẹp, màu cũng đẹp, mới tinh nguyên cúc dự phòng ..........................................................................................................................................................SOLD

V18. Yếm jean cho bé gái 30-35kg; ..................................................................................................................................................................................................SOLD

CHỖ NÀY UP QUẦN Ạ:

Q1. Quần jogger kaki màu xanh ………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… SOLD

Q2. Quần suông loe màu đen của Hàn size M (vòng bụng 70-74cm).................................................................................................................................. SOLD

Q3. Quần baggy 2 lớp vải của Hàn màu be size M lớn/L mặc vừa (vòng bụng 73-76cm); chiều dài 98cm ......................................................................................................................SOLD

Q4. Quần ống suông đứng 2 lớp vải của Hàn size M (vòng bụng 72cm), siêu dài (dài quần 105cm nhé; có thể cắt ngắn mà không ảnh hưởng đến form quần); màu rất đẹp mà mình không biết tả màu (nói chung là màu chuẩn Hàn siêu đẹp ạ); quần này mình cũng chỉ giặt rồi để đó chưa mặc đến nhé; nguyên cúc dự phòng ạ, thanh lý 200K......................................................FIX 130K
    Quần mình giặt rồi gấp bỏ trong tủ nên nhìn hơi nhăn chứ chất vải đẹp lắm nhé.

Q5. Quần ống suông màu hồng phấn Zara Basic size gắn trên quần là S (EU/USA) nhưng form quần to tương đương M lớn hoặc L (vòng bụng 74-76cm) ................................................................................................................................SOLD

Q6. Quần suông rộng cạp siêu cao 2 lớp vải màu xám chì của Nhật size 13 tương đương size L (vòng eo cạp cao 74cm) ..................................................................................................................................SOLD

Q7. Quần kaki của nam size 29, new 100% nguyên tag…………………………………………………………………………………………….. SOLD

Q8. Quần ống loe hàng thiết kế của hãng, vải của Hàn co giãn nhẹ rất đẹp luôn mà không phải là lượt gì (hàng tuồn nên không gắn mác của hãng vào được ạ); form quần siêu hack dáng; cạp cao eo 70-72cm; dài 100cm; ống vẩy rộng 25cm; màu kem siêu đẹp cực dễ phối đồ lại trẻ trung; quần chưa 1 lần mặc thanh lý 280k (hãng bán ra hơn 400k ạ).......................FIX 220K.

Q9. Quần ống suông vẩy của Nhật màu xám chì cạp cao eo 70-72cm; dài quần 96cm; ống 23cm ..................................................................................................SOLD

Q10. Quần suông siêu dài cạp cao của Nhật màu ghi, eo 70-72cm; dài 102cm; ống 26cm; quần có đường gân dọc 2 ống phía trước siêu hack dáng ạ; chất vải rất đẹp không nhăn nhàu; quần chưa 1 lần mặc thanh lý 200k cho nhanh nhé

Chụp ảnh dìm hàng quá ạ, ánh sáng nhiều nên nhìn màu như vải bị bạc, quần bên ngoài mới tinh, màu trầm hơn ảnh một xíu nhé.

SƠ MI Ạ:

SM1. Sơ mi vintage họa tiết của Nhật size M/L mặc vừa; ...........................................................................................................................................................................SOLD
    SM2. Sơ mi màu rêu xám của Nhật, new tag; size gắn trên mác là size L; form oversize suông rộng; ai mặc L/XL đều ok nhé; chất vải siêu đẹp ạ; thanh lý 150K.......................................FIX 100K
    Ảnh chụp bị nhiều ánh sáng quá, màu thật bên ngoài trầm hơn chút xíu nữa nhé; áo này mix kiểu dấu quần rất đẹp luôn:

Màu thật của áo ở ảnh này chuẩn hơn ạ:

SM3. Sơ mi vintage sọc nhỏ của Nhật size M/L mặc vừa; .................................................................................................................................................... SOLD

SM4. Áo voan cánh tiên chấm bi của Nhật size M...............................…………………………………………..SOLD

SM5. Sơ mi voan trắng của Hàn freesize; M/L mặc đều ok hết nhé; áo chị mình ít mặc nên còn rất đẹp; thanh lý 100K .................................FIX 80K

SM6. Tank top voan vạt high low cổ Peter pan của Forever F21 hàng VNXK xuất EU size S màu hồng siêu đẹp; áo mình chưa mặc lần nào; thanh lý 150K............................................FIX100K

SM7. Sơ mi voan cánh tiên màu hồng của Hàn; áo 2 lớp voan size S/M mặc ok ........................................................................................................................................................................SOLD

SM8. Sơ mi xanh VNXK size S/M mặc vừa cổ tim; mình mặc được 1 lần thôi; ....................................................................................................................SOLD

SM9. Áo kiểu chất voan màu vàng của Hàn siêu siêu đẹp; chất đẹp, màu đẹp; kiểu cũng rất độc và đẹp đậm chất Hàn; size M; áo mới tinh chưa 1 lần mặc; thanh lý 200K ....................................FIX 150K

Mặt sau ạ:

SM10. Tank top voan màu xanh hiệu LIST của Hàn size 55 tương đương S (M cũng mặc vừa) ......................................................................................................................SOLD

SM11. Tank top màu xanh của Hàn chất voan size S/M mặc vừa; áo mới ạ; thanh lý 70K.................................FIX 50K

SM12. Tank top màu nâu sữa của Hàn chất voan size M/L mặc vừa; áo mới ạ ....................................................................................................................SOLD

SM13. Sơ mi Uniqlo màu hồng đất form suông size M/L mặc vừa ...............................................................................................................................SOLD

SM14. Sơ mi Hàn size L màu trắng kem..............................................................................................................SOLD

SM15. Sơ mi voan cát họa tiết bi hiệu Carina size S nhưng S hoặc M nhỏ đều mặc vừa, áo này mình cũng ít mặc, cổ xếp bèo rất đẹp, có thể cài cúc như hình hoặc mở cúc ra cũng ok nhé, chất voan cát mặc nhẹ mát mà không phải là lượt gì; áo này phối với quần/chân váy màu đen/trắng/navy siêu xinh ạ.
    70K:

SM16. Tank top voan form suông M/L mặc ok hết ạ, mix với short hoặc chân váy rất đẹp nhé. Áo này mình có 2 chiếc giống y nhau chỉ khác màu: một chiếc màu trắng như hình và 1 chiếc màu trắng kem nhé; chất voan mặc nhẹ mát mà không phải là lượt gì; 70K...........................................FIX 50K

SM17. Sơ mi ren trắng của Nhật form freesize; thân trước 2 lớp vải, lớp ngoài là ren siêu đẹp, lớp trong là cotton; thân sau là vải voan; new 100% thanh lý 100K

Ren siêu đẹp đây ạ:

SM18. Sơ mi trắng của Hàn chất vải voan; M/L đều ok; 70K cho nhanh nhé:

Sửa lần cuối: 18/8/2023
  3. muoigioflower

ĐỂ UP HÌNH TIẾP

Sửa lần cuối: 20/3/2023
  4. muoigioflower

ĐỂ UP HÌNH TIẾP

Sửa lần cuối: 20/3/2023
  5. muoigioflower

CHỖ NÀY LÀ QUẦN VÁY:

QV1. Váy kaki thể thao ADIDAS màu xanh navy size L (vòng bụng 76-78cm), dài váy 41cm; váy không có quần bên trong……………………………………………………………….SOLD
    QV2. Quần váy thể thao của Hàn màu trắng hiệu KIM YOUNG JOO size L (vòng bụng 78-80cm); …………………………………………………………………………………………………. SOLD
    QV3. Quần dáng váy màu đen size L (vòng bụng 74-76cm), dài quần 59cm; chất vải ít nhăn nhàu; ................................................................................................SOLD
    QV4. Quần váy màu đen size L (vòng bụng 74-76cm), dài quần 73cm; chất vải cực đẹp ít nhăn nhàu; thân trước có lớp giả váy, khóa kéo phía sau ạ; ...................................................................................................................SOLD
    QV5. Quần dáng váy màu đen size L/XL (vòng bụng 84-86cm); dài quần 62cm; quần có thêu 2 bên túi sườn ạ; vải đẹp ít nhăn nhàu..........................................................................................................SOLD
    QV6. Quần dáng váy màu xanh navy size L (vòng bụng 76-78cm); dài quần 67cm ……………………………………………………………………………………….. SOLD
    QV7. Quần váy màu xanh navy size size L (vòng bụng 78-80cm); dài váy 53cm; chất vải và form cũng siêu đẹp; ..............................................................................SOLD
    QV8. Quần váy màu tím hồng size S/M nhỏ (vòng bụng 68-70cm); dài quần 39cm; quần có lớp quần bên trong và lớp váy (cả thân trước thân sau) siêu đẹp luôn ạ;...................................................................................................................SOLD
    QV9. Quần short màu đen Zara Basic cạp cao, eo 70cm; ...................................SOLD
    QV10. Quần short màu đen cạp cao, eo 74cm; .................................................SOLD
    QV12. Quần váy màu đen cạp cao, eo 70cm; ....................................................SOLD

DƯỚI ĐÂY LÀ CÁC MÓN ĐỒ MÌNH TẶNG KHI CÁC BẠN MUA ĐỒ THANH LÝ Ở TRÊN NHÉ. MUA NHIỀU TẶNG NHIỀU CHO NHANH GỌN NHÀ :)

T1. Váy hồng phối đen của Hàn, size S/M nhỏ mặc vừa...........................................................................................................HẾT
    T2. Váy body màu hồng, có mút ngực luôn rồi ạ, chất co giãn ôm dáng nên form rất đẹp nhé, size S.................................................................................................HẾT
    T3. Váy voan hoa, chất voan cát rất đẹp, eo tầm 78cm..........................…………… HẾT
    T4. Chân váy size S...........................................................................HẾT CẢ 4C Ạ.
    T5. Váy cổ sen size S cực mới ............................................................................HẾT
    T6. Váy voan 2 lớp họa tiết hoa to size L ……..............................................………HẾT
    T7. Váy body màu nude 2 lớp vải cực đẹp size M nhưng form nhỏ S mặc vừa, mới tinh ạ, váy gấp để trong tủ nên bị nhăn thôi ạ chứ chất vải này mặc rất thích không bị nhăn ...............................................................................................................HẾT
    T8. Maxi họa tiết size M ....................................................................................HẾT
    T9. Maxi màu nude size S/M...............................................................................HẾT
    T10. Váy hồng nude phối đen size S, bên trong là váy 2 dây chất rất đẹp, dày dặn không bai dão không xù rất ôm dáng .................................................................HẾT
    T11. Váy đi tiệc, dạ hội, biểu diễn size XS (eo 60cm) cho bạn nào nhỏ người hoặc mẹ nào mua cho con gái đi múa, nhảy dansport rất đẹp nhé.....................................HẾT
    T12. Váy đen chân phối ghi; new 100%, size L chất vải có co giãn ............…………HẾT
    T13. Váy xanh coban, chất umi dày đẹp không xù; size M/L tùy chiều cao và cân nặng.................................................................................................................HẾT
    T14. Váy 2 lớp màu kem sữa, size M lớn hoặc L mặc vừa......................................HẾT
    T15. Váy đỏ - trắng size S chất umi dày dặn cực ôm dáng mà lại ko lộ bụng vì chất vải dày đẹp ............................................................................................................HẾT
    T16. Váy ren màu xanh navy .........................................………………………………….HẾT
    T17. Váy đen trắng size S, form ôm cực đẹp và tôn dáng, chất vải cũng rất đẹp:
    ........................................................................................................................HẾT
    T18. Váy voan xanh coban 2 lớp, size S/M do mình ko biết chụp nên nhìn rất ngắn nhưng thực tế váy dài 83cm, ai ngắn mặc thành váy và ai cao mặc thành dáng áo mix với chân váy bút chì rất xinh nhé; new 100%:.....................................................HẾT
    T19. Váy voan phối ren 2 lớp cổ sơ mi, dáng high low cực đẹp, size S/M mặc ok vì chun eo ...........................................................................................................HẾT

2 VÁY CƯỚI CỦA CHỊ HAI MÌNH SIZE NHỎ Ạ, SIZE S VÀ XS THÔI NHÉ

T20. Váy cưới màu kem dáng dài size S (eo 66-68cm), cườm đính ở thân trên và dọc thân dưới của váy còn nguyên ..........................................................................HẾT
    T21. Váy cưới màu trắng tinh dáng lỡ size XS (eo 60cm thôi nhé).........................HẾT
    T22.Jumpsuit đùi xanh-đen; size S/M mặc vừa.....................................................HẾT
    T23. Jumpsuit dài cúp ngực màu tím size S/M mặc vừa, chất voan 2 lớp, màu tím đẹp không bị già đâu nhé .....................................................................................SOLD
    T24. Jumpsuit đùi cúp ngực size S, đi biển cực xinh nhé ...................................SOLD
    T25. Jumpsuit dài cúp ngực họa tiết, chất voan 2 lớp, size M hoặc L nhỏ cũng mặc vừa, new 100% ................................................................................................HẾT
    T26. Jumpsuit dài màu nude size M, thân áo là lớp voan bên ngoài, lớp cotton cùng màu bên trong ...............................................................................................SOLD
    T27. Jumpsuit dài màu nude giống Jum số T26 ở trên nhưng là size L nhé:.........SOLD
    T28. Jum đùi phối áo sơ mi họa tiết size L …………………………………………....…………HẾT
    T29. Jum dây ống rộng new tag size L, thân áo che bụng cực tốt nhé; bầu bí cũng bon chen được ạ .....................................................................................................HẾT
    T30. Jum dây họa tiết size S/M mặc vừa .............................................................HẾT
    T31. Sơ mi màu đen chất umi đanh mịn không xù, có co giãn................…………….HẾT
    T32. Áo ren lưới màu xanh co ban mặc ngoài bikini đi biển rất đẹp, new 100%, S/M/L đều mặc ok ..................................................…………………………………………………HẾT
    T33. Sơ mi trắng size S, chất voan mặc nhẹ mát mà không phải là lượt gì.............HẾT
    T34. Sơ mi voan form suông M hoặc L mặc ok hết ạ, mix với short hoặc chân váy rất đẹp nhé, chất voan mặc nhẹ mát mà không phải là lượt gì ..................................HẾT
    T35. Váy voan size S:........................................................................................HẾT
    T36. Váy cotton họa tiết siaze S .........................................................................HẾT
    T37. Váy cotton phối voan size S/M ok ................................................................HẾT
    T38. Váy voan 2 lớp size L .................................................................................HẾT
    T39. Váy ren size M/L dáng dài ..........................................................................HẾT
    T40. Quần short size S .....................................................................................HẾT

CẢM ƠN CÁC BẠN ĐÃ XEM ĐẾN ĐÂY!!!

...........................................................................................................................

DƯỚI ĐÂY LÀ ĐỒ MÌNH ĐÃ THANH LÝ MÙA THU ĐÔNG NĂM 2021 VỪA RỒI :)

CVD1. Chân váy da thật size 28 cạp cao của Hàn, da bò 100% rất dày dặn .........SOLD

CVD1. Chân váy da thật size 28 cạp cao của Hàn, da bò 100% rất dày dặn .........SOLD

CVD2. Chân váy da thật màu đen size M/L ........................................................SOLD

ADT1. Áo da thật màu đen size 66 của Hàn tương đương size M…………....…………SOLD

ADT2. Áo da thật Valentino màu vàng bò…………........……………………...……………..SOLD

ADT3. Áo da thật cổ trụ màu xanh của Hàn size 66 …………..…………………………… SOLD

B1. Blazer màu đen size L form suông dáng dài ……………………………………………...SOLD

B2. Blazer gile màu đen .....................................……………………………………………SOLD

B3. Blazer gile chất da lộn của Hàn size M ........................................................SOLD

B4. Măng tô màu xanh của Hàn size XL ............................................................SOLD

B5. Măng tô của Nhật size XL, cũng mới lắm luôn, chất vải cực đẹp ạ .................SOLD

B6. Măng tô màu ghi sáng size M, áo mình mặc rồi …………...…………………………..SOLD

B8. Áo gió 1 lớp màu hồng phấn form dài .........................................................SOLD

B9. Blazer hiệu LIST màu nude của Hàn size 55 ................................................SOLD

B10. Blazer On&On màu xanh mint của Hàn size 2 tương đương M ....................SOLD

B11. Măng tô dáng dài màu xanh navy..............................................................SOLD

B12. Măng tô dáng dài có mũ màu nâu tây; thân trước có 2 lớp .........................SOLD

B13. Măng tô hiệu ZISHEN của Hàn màu xanh navy ………………………………………..SOLD

B14. Blazer màu nâu tây của Hàn dáng oversize..........…………………………………….SOLD

B15. Blazer Hàn dáng dài màu xanh dương, overszie ........................................SOLD

B16. Măng tô ROBELT Men's Wear dáng dài của nam size M...............................SOLD

B18. Măng tô màu kem sáng của Hàn size M.................................................... SOLD

B21. Blazer Topgirl dáng măng tô màu xanh đá (xanh ghi) của Hàn.....................SOLD

B22. Blazer màu xanh bạc hà của Hàn size M ....................................................SOLD

B25. Blazer kẻ dáng oversize suông rộng ..........................................................SOLD

B26. Măng tô màu xanh navy của Hàn size gắn trên áo là size L ………..…………….SOLD

B27. Măng tô màu đen dáng dài form Blazer của Hàn siêu đẹp, size M ...............SOLD

B32. Blazer da thật của Hàn.............................................................................SOLD

B33. Măng tô da màu nâu xám của Hàn size 55.................………………………………SOLD

P1. Áo phao đại hàn dáng dài màu đen size M...................................................SOLD

P2. Phao Parka màu đen size M, phao dày ấm lắm, chất vải cực đẹp luôn............SOLD

P3. Áo phao màu rêu size S/M .........................................................................SOLD

P4. Áo phao siêu nhẹ màu nâu size M ...............................................................SOLD

P5. Áo phao màu vàng size M; áo mình mặc rồi.................................................SOLD

P6. Áo phao màu hồng size S, màu hồng phấn cực tôn da..................................SOLD

P7. Phao đại hàn dáng dài màu ghi sáng size M.................................................SOLD

P8. Áo phao màu hồng đất size S, phao dày và rất ấm ......................................SOLD

P9. Áo phao dáng ngắn màu vàng size S/M mặc vừa .........................................SOLD

LV1. Áo lông vũ tự nhiên dáng dài màu xanh navy (xanh than) cổ phối lông thật của Hàn size 90 tương đương M ......................................................................................................................SOLD

LV2. Áo lông vũ tự nhiên hiệu Push&Gun dáng dài màu đen của Hàn size tương đương size M ……………………...............................................……………………………..SOLD

LV3. Áo lông vũ tự nhiên của Hàn màu rêu mũ phối lông size 55 ...............................…….SOLD

LV4. Áo lông vũ tự nhiên của Hàn màu đen size 88 tương đương L/XL ..............................SOLD

LV5. Áo lông vũ tự nhiên của Hàn màu xanh đen size S/M, ..................…………………. SOLD

LV6. Áo lông vũ tự nhiên màu đen lớp lót lông cừu màu trắng của Hàn, size S/M ………..SOLD

LV7. Áo lông vũ tự nhiên dáng dài màu tím của Hàn size L..................................................SOLD

LV8. Áo lông vũ tự nhiên dáng dài hiệu UINONBAY màu nâu tây của Hàn size M/L ……SOLD

LV9. Áo lông vũ tự nhiên dáng siêu dài màu xám chì (màu lông chuột) của Hàn size 66.....SOLD

LV10. Áo lông vũ tự nhiên của Hàn màu rêu đậm size S/M..................................................SOLD

LV11. Áo lông vũ tự nhiên của nam màu đen, hiệu TATE của Hàn size gắn trên áo là 105 Korea, XL US, 52 EU........................................................................................................................SOLD

LV13. Áo lông vũ tự nhiên dáng dài màu xanh navy của Hàn, size 42EU, form áo tương đương L, .............................................................................................................................................SOLD

LV14. Áo lông vũ tự nhiên phối lông màu đen của Hàn size M/L nhỏ mặc vừa...........................................................................................................……………………SOLD

LV15. Áo lông vũ tự nhiên hiệu AENOC của Hàn màu nude................................................SOLD

LV16. Áo lông vũ tự nhiên màu rêu dáng Parka hiệu Kai-aakmann của Hàn xuất Mỹ/EU size M, áo mặc được 2 mặt .......…………....................................……………………………….. SOLD

LV18. Áo lông vũ tự nhiên của Hàn mặc được 2 mặt (1 mặt màu xanh rêu và 1 mặt màu đen) hiệu PERPLE SOUP size 77 tương đương L.....................................................................SOLD

LV20. Áo lông vũ tự nhiên của Hàn màu đen dáng dài, size áo tương đương L............……SOLD

LV24. Áo parka lông vũ tự nhiên phối lông của Hàn màu xám sáng size 88 tương đương L/XL........................................................................................................................................SOLD

LV25. Áo lông vũ tự nhiên hiệu PAT của Hàn màu rêu phối dạ đen.....................................SOLD

LV27. Áo lông vũ tự nhiên màu đen hiệu BCBG của Hàn size M/L ...……………………..SOLD

LV31. Áo lông vũ tự nhiên của Hàn hiệu Maestro, kẻ caro cho nam.....................................SOLD

LV32. Áo lông vũ tự nhiên Hàn Quốc hiệu BKBT màu đen, dòng áo thể thao của nam size 95 ............................................................................SOLD

LV33. Áo lông vũ tự nhiên hiệu POLHAM của Hàn size 100 cho nam.................................SOLD

LV34. Áo lông vũ tự nhiên hiệu RADIO GARDEN màu be size XL cho nam.................... SOLD

PH2. Áo phao thể thao 2 mặt hiệu NYXEYE của Hàn size 90 tương đương M, áo dòng thể thao cho cả nam và nữ đều mặc được...........................................................................................SOLD

PK1. Áo phao parka lót lông màu nâu tây của Hàn siêu đẹp; mũ phối lông thật ...................SOLD

PK2. Áo phao parka màu đen hàng Trung Quốc xuất Hàn hiệu G52 mũ phối lông thật ..............................................................................SOLD

Sửa lần cuối: 27/12/2022
  6. muoigioflower

CHỖ NÀY LÀ TỔNG HỢP NHỮNG MÓN MÌNH ĐÃ THANH LÝ TỪ NĂM 2018-2020 NHÉ, MỘT LẦN NỮA CẢM ƠN CÁC BẠN ĐÃ NHIỆT TÌNH ỦNG HỘ MÌNH.

MÙA THU ĐÔNG 2020:

BL1. Balo túi hiệu Ritelle của Pháp da thật (da bò 100%, da Châu Âu cực kỳ dày) màu đen ................................................................................................................SOLD
    TD1. Túi nam của Hàn Quốc, túi anh xã mình xách từ Hàn về ..................................SOLD
    B1. Boot da thật hiệu DIANA màu vàng bò của Nhật siêu sang chảnh, siêu chất................................................................................................................SOLD
    G1. Giầy da thật Made in VN size 37 form chuẩn.............................................................................................................SOLD
    G2. Giầy bệt hồng quả chuông xinh yêu ......................................................................................................................SOLD
    G3. Giầy da thật xuất EU xịn đét; full da thật cả trong và ngoài nên đi cực êm chân...............................................................................................................SOLD
    VT1. Vest 2 lớp màu đen của Hàn size 55 tương đương S, thiết kế kiểu vạt áo lạ ......................................................................................................................SOLD
    VT2. Blazer kẻ 2 lớp size M đẹp cả vải lót lẫn vải ngoài, form chuẩn ôm dáng, rất rất mới ạ hình như mình chưa mặc lần nào :)......................................................................................................................SOLD
    VT3. Blazer màu trắng phối tay vàng nhạt của Hàn size tương đương M form suông ......................................................................................................................SOLD
    VT4. Blazer da lộn 1 lớp màu hồng cực kỳ đẹp ạ, form suông size S/M đều mặc ok ......................................................................................................................SOLD
    VT6. Blazer gile màu đen thân dưới ngoài 2 lớp vải như thân trên thiết kế còn có thêm 1 lớp ren rất đẹp .............................................................................................SOLD

VT8. Blazer gile 2 lớp màu hồng size M cực tôn da và đẹp; form chuẩn, bạn nào mặc S muốn mặc thành form suông rộng cũng ok nhé; chất vải cực đẹp cả vải ngoài và vải lót; new 100% chưa bổ khuy áo ......................................................................................................................SOLD
    VT9. Blazer gile màu ghi sáng 2 lớp form suông size L .....................................................................................................................SOLD
    VT10. Blazer 6 cúc màu đen của Hàn size 55 nhưng form rộng tương đương M .....................................................................................................................SOLD

VT12. Blazer màu đỏ của Hàn dáng freesize ......................................................................................................................SOLD
    VT13. Blazer màu hồng siêu đẹp của Hàn dáng freesize phù hợp với bạn nào từ 48kg - 57kg tùy chiều cao nữa nhé ....................................................................................................................SOLD
    TC1. Trench coat Nice Claup 2 lớp của Hàn .................................................................................................................... SOLD
    TC4. Trench coat màu xanh than size M ....................................................................................................................SOLD
    TC5. Trench coat The day màu hồng cam của Hàn size S/M mặc vừa.................................................................................................................SOLD
    TC7. Trench coat của Hàn màu xanh pastel dáng oversize cực đẹp và mới; áo này giành cho bạn nào từ 55kg trở lên; màu xanh rất đẹp và hiếm;..................................................................................SOLD
    TC9. Trench coat hiệu CÁ SẤU (Crocodiles) của Hàn size 95 tương đương L, màu nâu ..................................................................................................................... SOLD
    TC10. Trench coat nam màu nâu rêu đậm, new 100% ......................................................................................................................SOLD
    TC11. Áo khoác màu tím đậm của Hàn cho người trung tuổi new 100% size 77 tương đương L nhưng form nhỏ hơn một chút...........................................................................................................SOLD
    TC12. Măng tô vest dáng dài form suông 6 cúc của Hàn cực đẹp; mới tinh 100% ......................................................................................................................SOLD
    AD1. Áo dạ xanh coban, style cực đẹp nhé, size M .....................................................................................................................SOLD
    AD2. Áo dạ đỏ size XL from suông rất dễ mặc, áo gắp để trong tủ nên hơi nhăn .....................................................................................................................SOLD
    AD3. Áo dạ xanh coban size S, chụp ảnh rung tay bị nhòe dìm hàng quá ạ ......................................................................................................................SOLD
    AD4. Áo dạ xanh coban size M ..................................................................................................................SOLD
    AD5. Măng tô dạ màu hồng phấn size M/L mặc vừa; chất dạ ép rất dày và mịn, đẹp không phải dạ xù ạ; áo mới lắm luôn ạ vì mình quá nhiều quần áo rất ít khi mặc đến; thanh lý 300K cho nhanh nhé (thực sự áo này mua gần 2 triệu ấy ạ) ....................................................................................................................SOLD
    CVL1. Chân váy len dáng dài màu nude ....................................................................................................................SOLD
    V2. Yếm quần màu đen eo chun bản to size S/M mặc vừa cực đẹp ......................................................................................................................SOLD
    V5. Váy sơ mi công sở dài tay màu trắng phối xanh than, size M (eo 72-74cm) ..................................................................................................................SOLD
    V16. Váy body màu hồng size M, hai tay là 2 lớp vải voan ......................................................................................................................SOLD
    V19. Set yếm đen và áo trắng size S rất trẻ trung, riêng chiếc yếm mới new tag nhé .....................................................................................................................SOLD
    V21. Váy voan 2 lớp màu hồng của Hàn size S ......................................................................................................................SOLD
    V22.Váy voan 2 lớp màu nude chấm bi đỏ, size S/M nhỏ mặc vừa ......................................................................................................................SOLD
    V29. Yếm Jean phối voan đen size S cực đẹp, thanh lý 50K
    .................................................................................................................SOLD
    V30. Váy họa tiết size S rất mới, 50K .....................................................................................................................SOLD
    V31. Váy trắng 2 lớp size M của Hàn, S cũng bon chen được nếu thích mặc suông rộng ......................................................................................................................SOLD
    V32. Quần váy của Nhật màu hồng cam 2 lớp vải size M/L ....................................................................................................................SOLD
    V33. Váy ren dài màu xanh mint có váy lót bên trong size S (eo 66-68cm); bạn nào cao từ 1.60m trở lên mặc đẹp nhé, hoặc thấp hơn có thể cắt ngắn mà ko ảnh hưởng gì …...................................SOLD
    V39. Maxi đen-trắng 2 lớp size M, mới tinh, 50K rẻ quá ạ, ......................................................................................................................SOLD
    V42. Maxi ren phối voan 2 lớp size S/M mặc vừa, chất ren cực đẹp ......................................................................................................................SOLD
    V43. Maxi yếm voan 2 lớp size S/M mặc vừa vì chun eo, vai và cổ buộc dây ......................................................................................................................SOLD
    V44. Quần váy jean size 28 rất mới, thanh lý 50K .....................................................................................................................SOLD
    J2. Jumpsuit đùi dây Forever 21; size S, new 100%; thanh lý 50K ......................................................................................................................SOLD
    J12. Jumpsuit dài màu đen phối ren size L .............................................................................SOLD
    J15. Jum đùi sơ mi trắng rất đẹp ......................................................................................................................SOLD
    Q1. Quần baggy cạp cao của Nhật màu xanh rêu size S/M mặc vừa.................................................................................................................SOLD
    Q2. Quần baggy cạp cao của Nhật màu rất lạ và hiếm, màu be sáng nhưng có chút xanh xanh vàng vàng rất lạ; size M to hoặc L ..........................................................................SOLD
    Q3. Quần baggy cạp cao màu ghi sáng của Nhật ống suông size M hoặc L mặc vừa; eo 70-74cm .......................................................................................SOLD
    Q4. Quần baggy cạp cao của Nhật màu xám đậm, size M to hoặc L; eo từ 74-78cm....................................................................................................................................................................SOLD
    Q5. Quần baggy cạp cao của Nhật màu be sáng 2 lớp vải; size M to hoặc L; eo từ 72-76cm mặc vừa.................................................................................................................................SOLD
    Q6. Quần baggy cạp cao không ly màu nâu tây ống đứng cực đẹp, size M; chất vải mềm mịn, không nhăn nhàu, hàng VNXK ......................................................................................................................SOLD
    Q8. Quần này mình tặng bạn nào nếu thích khi mua quần ở trên nha. Quần baggy cạp cao của Nhật size M/L mặc vừa.................................................................................................................HẾT
    Q9. Quần này mình cũng tặng nhé. Baggy cạp cao màu nâu tây của Nhật, ........................................................................................................................HẾT
    Q10. Quần baggy màu xanh cạp cao của Nhật, size chuẩn M nhưng vì cạp phía sau là chun bản to nên các bạn nào mặc S cũng được...............................................................................................................SOLD
    SM1. Sơ mi đen dáng croptop của Hàn, size S/M mặc vừa, cái này chưa mặc lần nào, mới tinh ạ ......................................................................................................SOLD
    SM2. Sơ mi kẻ, size M, rất mới chứ không phải bạc màu như ảnh đâu ạ .....................................................................................................................SOLD
    SM3. Sơ mi kẻ size M của Hàn tiếp, rất mới luôn .....................................................................................................................SOLD
    SM4. Sơ mi kẻ size S/M, cực mới .....................................................................................................................SOLD
    SM7. Sơ mi micky size M, chất vải cực thích nhé ....................................................................................................................SOLD
    SM9. Sơ mi trắng form suông size S/M mặc ok, chất cát mặc nhẹ mát mà không phải là lượt gì nhé .....................................................................................................................SOLD
    SM14. Sơ mi voan màu xanh navy phối cổ trắng size S/M đều mặc ok; chất voan mặc nhẹ mát mà không phải là lượt gì ......................................................................................................................SOLD
    SM15. Sơ mi voan phối tay ren size S màu hồng phấn rất tôn da, rất mới ........................................................................................................................HẾT

MÙA THU ĐÔNG 2019:
    CVD1. Chân váy da dáng bút chì màu đen size 28, M/L mặc vừa, cạp cao (eo 68-70cm), da thật (da bò 100%) da rất dày nhưng lại rất mềm .....................................................................................................................SOLD
    CVD2. Chân váy da dáng bút chì màu đen size 26 cạp cao form tương đương M mặc vừa, da thật (da bò 100%) da rất dày nhưng lại rất mềm .........................................................................................................................SOLD
    CVD3. Chân váy da size S của Hàn, new 100% chưa mặc lần nào; bụng 66-68cm ............................................................................................................................SOLD
    YD2. Yếm da Hà Quốc màu đỏ rượu cực đẹp, size L, bạn nào hay mặc M thích mặc theo form rộng cũng ok...........................................................................................................................SOLD
    TD1. Túi da thật (da bò) Zokzone new 100% ....................................................................................................................................................................SOLD
    TD2. Túi KYLIE da thật (da bò) của Hàn Quốc phối màu trẻ trung ....................................................................................................................................SOLD
    TD3. Túi Gucci da thật (da bò) màu đen .............................................................................................SOLD
    VDT1. Vest nữ da thật (da bò 100%) màu đen size S của Hàn ................................................... SOLD
    VDT2. Vest nữ da thật (da bò 100%) màu nâu của Hàn thiết kế của Ý, size 66 tương đương size M ................................................................................................................................SOLD
    VDT3. Vest nữ da thật (da bò 100%) màu vàng bò của Hàn size 66 tương đương size M .............................................................. SOLD
    DL1. Vest da lộn Hàn Quốc của nam màu rêu .................................................... SOLD
    DL2. Vest da lộn phối len size S của Nhật, màu đỏ rượu, áo có lớp lót cũng rất đẹp luôn .............................................. SOLD
    DL3. Áo Gile da lộn (da bò 100%) màu nâu bò của Hàn cực sang chảnh ạ ...................................................................................... SOLD
    DL4. Áo Gile Flamingo da trăn của Hàn, hàng chính hãng, size S cực đẹp ................................................... SOLD
    DL5. Vest da lộn của Hàn Quốc cực đẹp và rất rất mới, size L mặc vừa thanh lý 150K cho nhanh, màu trong ảnh sáng hơn bên ngoài một chút nhé ......................................................................................................................SOLD
    DL8. Áo da lộn (da bò 100%) của Nhật size L, mới 100% new tag; ...................................................................................................................................................SOLD
    DL9. Áo khoác da lộn màu vàng bò size M của Hàn .................................................. SOLD
    DL10. Áo da lộn dáng ngắn size 90 của Hàn tương đương M (S cũng mặc được nhé) ............................................................................... SOLD
    DL11. Áo da lộn dáng ngắn size 66 của Hàn tương đương M (S cũng mặc được nhé) ........................................................................... SOLD
    LV1. Áo lông vũ tự nhiên dáng dài màu xanh than phối màu kem rất đẹp nhé, size 77 tương đương L ..............................................................SOLD
    LV2. Áo lông vũ tự nhiên màu đen size M/L form áo cho nữ từ 58kg trở xuống tùy chiều cao ....................................................SOLD
    VT1. Vest nữ ngắn tay size 66 (tương đương M) của Hàn (thiết kế như thêm yếm che trước ngực rất đẹp nhé), thanh lý 50K ..................................................................................................................SOLD
    VT2. Vest nữ ngắn tay size L của Hàn new 100%, màu xám sáng, cũng có thiết kế thêm yếm che ngực có thể tháo rời được; form đẹp, chất đẹp, thanh lý 50K rẻ quá cho 1 chiếc áo mới tinh chất đẹp form đẹp thế này ạ .......................................................................................................................SOLD
    VT3. Vest nữ dài tay màu xanh navy đậm 2 lớp của Hàn size 77 (tương đương L) ...............................................................................................................SOLD
    VT4. Vest nữ cổ tàu Crocodile của Hàn size 105 tương đương XXL .......................................... ...................................................................SOLD
    VT5. Vest nữ màu cam của Hàn size L ...................................................... SOLD
    VT6. Vest dạ size S của Hàn, dạ mịn đẹp...............................................................................................................SOLD
    VT7. Vest nữ 1 lớp của Hàn size 90 tương đương M nguyên 2 cúc dự phòng ............................................................... SOLD
    VT8. Vest hiệu Milano sản xuất tại Hàn size M hoặc L nhỏ vừa (eo 74-76cm) màu đen chì.........................................................................................................................SOLD
    VT9. Khoác 1 lớp của Hàn màu xanh navy, kiểu trẻ trung độc lạ, size S .....................................................................................................................SOLD
    VT12. Tiếp 1 vest kẻ siêu đẹp nữa nhé, size S, cực mới ................................................... SOLD
    GLV1. Gile Vest 2 lớp màu đen size M/L ...................................................................................................................SOLD
    GLV2. Gile Vest 2 lớp màu đen size L .....................................................................................................................SOLD
    GLV3. Gile Vest 2 lớp màu rêu size S/M đều mặc được ................................................................................................................... SOLD.
    GLV5. Gile Vest 2 lớp màu đen size S/M, áo này chị hai mình mặc kha khá rồi ...................................................................................................................SOLD
    GLV6. Gile vest màu đen size M...................................................................................................................SOLD
    GLV7. Gile Vest 1 lớp màu ghi sáng, chất vải đẹp dày dặn .................................................................................................................................SOLD
    GLV8. Gile Vest 2 lớp màu đen size L (XL cũng mặc được nhé) ................................................................................................................SOLD
    GLV9. Gile vest 2 lớp họa tiết kẻ màu ghi cực tây ........................................................................ SOLD
    GLV11. Gile Vest 2 lớp màu hồng gạch rất tôn da và trẻ trung, size L (XL cũng mặc được ạ) ..................................................................................................SOLD
    GLV12. Gile da lộn của Hàn size 55 tương đương size S màu nâu cực sang; new 100% .............................................................................................SOLD
    GLV14. Gile vest Zara hàng Việt Nam size S màu đen, áo 1 lớp vải đẹp không xù; form áo rất đẹp ...................................................................................................SOLD
    TC2. Trench coat 2 lớp của Hàn màu xanh rêu, size XL; màu rất lạ, đẹp; chất vải lót và vải ngoài đều đẹp, áo này chị mình mặc rồi ......................................................................................................................SOLD
    TC3. Trench coat Jean của Hàn, size 55 tương đương S (M cũng bon chen được nhé); chất Jean cực kỳ dày và mịn; áo có mũ, họa tiết sắc nét, style rất trẻ trung; hàng công ty chuẩn từng khóa áo, khóa túi..........................................................................................................................SOLD
    TC4. Trench coat 2 lớp dáng váy của Nhật, size M ....................................................... SOLD
    TC5. Trench coat JOINUS dáng váy của Hàn, màu đỏ cam (màu của áo rất tôn da), size 66 tương đương M nhưng form to nên M to hoặc L mặc mới vừa ..................................................................................................................SOLD
    TC6. Trench coat Crododiles màu tím hồng size 90 form to tương đương size L; hàng Crododiles chính hãng luôn được in logo thương hiệu trên các phụ kiện của áo từ vải lót đến cúc áo .................................................................................................SOLD
    TC7. Trench coat 2 lớp của Hàn, kiểu cách rất độc (cổ áo có mấy kiểu luôn ạ); màu kem phối xanh đen ........................................................................................................SOLD
    TC8. Trench coat màu xanh neon size 77 của Hàn tương đường size L ....................................................................................................................SOLD
    TC9. Trench coat GGPX New York màu xám trắng ................................................... SOLD
    TC10. Trench coat dáng váy xếp ly của Hàn size S màu be đậm ................................................ SOLD
    TC11. Trench coat màu vàng size M rất xinh, áo này mình mặc kha khá rồi nhé ...................................................SOLD
    TC12. Trench coat của Hàn size 77 tương đương L, vải lót lụa có họa tiết hoa nhỏ..............................................................................................................SOLD
    TC13. Trench coat màu be sáng lót lụa chấm bi nhỏ rất xinh, tay có đai kéo lên rồi cài lại được; size S/M đều mặc ok .......................................................................................................................................SOLD
    TC15. Trench coat màu kem của Nhật size L (bạn nào mặc size M to cũng ok nhé), mới tinh luôn, thanh lý 200K cho nhanh; màu trong ảnh sáng hơn màu thật bên ngoài ......................................................................................................................SOLD
    TC16. Trench coat dáng ngắn size S ......................................................................................................................SOLD
    TC17. Trench coat của Nhật size M, màu trắng họa tiết kẻ vuông nhỏ ....................................................................................................................SOLD
    TC19. Trench coat của Hàn hiệu Crocodile size 95 (size L) ............................................................................................................SOLD
    TC20. Trench coat màu xanh mind của Hàn hiệu Crocodile size 95 tương đương L ......................................................................................................................SOLD
    TC21. Trench coat 1 lớp màu trắng kem của Nhật size tương đương M; cực đẹp cả form áo đến chất vải ................................................................................. SOLD
    TC22. Trench coat màu trắng sữa size M của Nhật, form chuẩn, chất đẹp cả vải lót lẫn vải ngoài; .................................................................................................................SOLD
    TC23. Trench coat màu trắng sữa size M của Nhật, chất kaki cực kỳ dày và đẹp, vải lót cũng rất đẹp luôn ạ; form chuẩn ......................................................................................................................SOLD
    AD1. Vest dạ màu đen tay phối ghi size M lớn hoặc L nhỏ mặc vừa, tay phối ghi .......................................................................................................................SOLD
    AD2. Vest dạ xanh size M, áo này lớp lót là lớp trần bông rất ấm................................................................................................................SOLD
    AD4. Vest dạ vàng tay và cổ phối ghi, size M hoặc L nhỏ mặc ok .................................................................................................................SOLD
    AD8. Vest Zara Woman dạ hai lớp size 36 EUR (tương đương M) màu camel ................................................................... SOLD
    L1. Váy len hồng siêu xinh nhé, size S/M; chất len dày đanh mịn, new 100% chưa mặc lần nào luôn ạ ...............................................................................................................................SOLD
    L2. Váy len phối chân ren szie M (S cũng bon chen được ạ), len cực dày dặn và đanh mịn; phần ren cũng là ren dày đẹp ko xù nhé; new 100% chưa mặc lần nào .............................................................................................................................SOLD
    L3. Áo váy len, cái này bà bầu cũng bon chen được ạ; mặc xinh lắm nhé; new 100%; size S/M; chất len dày đanh mịn ......................................................................................................................SOLD
    L4. Áo Len hồng size S/M đều mặc được; chất len rất mịn đẹp ................................................................... SOLD
    L5. Cardigan len màu xanh coban size M, chất len cực dày dặn nặng trĩu tay ......................................................................................................................SOLD
    L6. Áo len màu ghi size M................................................................................................................SOLD
    L8. Áo len dáng dài size S màu vàng bò, len rất dày và đẹp, áo còn rất mới, màu trong ảnh sáng hơn ngoài một chút thôi nhé ......................................................................................................................SOLD
    L9. Áo len màu ghi sáng size M/L mặc ok; new 100%, len cực kỳ dày dặn ạ ................................................................. SOLD
    TE1.Áo lông vũ tự nhiên MANGO (lông vũ tự nhiên hiếm và đắt hơn lông vũ nhân tạo nhé); áo cực dày, chuẩn từng đường kim mũi chỉ ...................................................................................SOLD
    TE2. Bộ nỉ 2 lớp nỉ cực dày và ấm ................................................... SOLD
    TE3. Bộ đỏ trần bông rất dày, ấm .................................................SOLD
    TE4. Quần nhung trần bông cực dày và ấm, rất mới, 2-4 tuổi ......................................................................................................................SOLD
    TE6. Chăn ủ băng lông có mũ cho bé sơ sinh đến 1,5 tuổi ................................................................ SOLD
    TE7. Váy công chúa bé gái 2-4 tuổi mặc vừa, chất vải nhung mịn phối hoa nổi, bên ngoài là 1 lớp ren rất đẹp, trong lót lụa cũng rất đẹp nhé; mới tinh chưa mặc được lần nào .................................................SOLD
    TE8. Combo 100K/3c váy bé gái:
    1. Váy công chúa màu hồng phối lớp ren bên ngoài, size 2-4 tuổi ..................................................SOLD

2. Váy công chúa màu đỏ size 3 year bé gái 2-3 tuổi .................................................SOLD
    3. Váy tầng phối hai màu trắng - cafe; size 3-5 tuổi mặc vừa, có dây buộc nơ đưa về phía sau ................................................SOLD
    V1. Váy dạ 2 lớp màu xanh coban form suông size M (S cũng bon chen được vì form suông rất dễ mặc) ........................................................................................................................SOLD
    V2. Váy xanh 2 lớp size M, kiểu đẹp form chuẩn, new 100% ......................................................................................................................SOLD
    V3. Váy kẻ, chất đẹp không hề lộ bụng, size M .........................................................................................................................SOLD
    V4. Váy hồng cam phối kem size M; hai vạt so le (vạt sau dài hơn vạt trước một chút thôi ạ) ....................................................................................................................................... SOLD
    V5. Váy hồng hàng thiết kế cao cấp cực đẹp ạ; size gắn trên váy là XS nhưng phải S mặc vừa, eo tầm 68cm ........................................................................................................................SOLD
    V6. Váy xanh 2 lớp của Nhật size S lớn/M nhỏ mặc vừa, eo 70cm, new 100%, rất đẹp cả form và chất vải; hàng của Nhật thì các bạn yên tâm luôn nhé .....................................................................................................................................................SOLD
    V11. Váy họa tiết màu hồng size L (eo 78-80cm), tay hến có khóa kéo có thể tháo rời .......................................................................................SOLD
    V12. Váy màu kem sữa, chất vải dày rất đẹp ...........................................................................SOLD
    V13. Chân váy dáng dài màu đen họa tiết sao, size M, chất co giãn .....................................................................................................................SOLD
    V15. Váy họa tiết form suông chữ A, size S/M, bạn nào cao thì mặc như áo mix với legging thêm đôi boot nữa cự chất nhé, bạn nào thấp thì mặc thành váy .....................................................................................................................SOLD
    V17. Váy kẻ Clanline kiểu dáng hoodie đang hót hít đó ạ, size L; new 100% ....................................................................................................................HẾT
    V18. Váy xanh cổ piter pan chất umi dày dặn không xù, không bai dão ......................................................................................................................SOLD
    V19. Váy dạ hai lớp; size S; chất dạ ép mịn đẹp không xù .............................................................................................................................SOLD
    V20. Váy họa tiết, size XL hiệu gì ấy mình không nhớ.............................................................................................................SOLD
    V22. Váy vàng dáng suông size S/M mặc ok ..............................................................................................................SOLD
    V23. Váy suông màu cam đất, size M/L của Hàn; chất umi cự dày dặn, new 100%, váy này ngắn nên bạn nào thấp mới mặc được nhé, thanh lý 50K cho nhanh ...........................................................................................................................................................................................SOLD
    V24. Set váy trắng + áo len của Hàn, size S rất trẻ trung, new 100% ..............................................................................................................................SOLD
    V25. Váy họa tiết đen-trắng; size S lớn/M nhỏ mặc vừa ........................................................................................................................................SOLD
    V28. Váy họa tiết 2 lớp size S, eo 64-66cm ..............................................................................................................................SOLD
    V29. Váy kẻ dáng suông ..............................................................................................................................SOLD
    V30. Váy vàng cổ peter pan form suông size M cực xinh.............................................................................................................. SOLD
    V31. Váy ren vàng form suông size M cổ peter pan .....................................................................................................................SOLD
    V32. Váy JYJ suông họa tiết tay lỡ; size M ....................................................................................................................SOLD
    V33. Váy dạ size S/M đều ok (eo 74-76 trở lại) ..............................................................................................................................SOLD
    V36. Váy đỏ bordeaux chất umi size M ......................................................................................................................SOLD
    V37. Váy vàng chất umi cực kỳ dày dặn size khá to XL/XXL ạ, rất trẻ trung .....................................................................................................................SOLD
    V38. Váy body dáng dài xanh coban size XS (eo 60-62cm) ................................................... SOLD
    V39. Váy của Nhật dáng vitage size M/L đều mặc ok ........................................................................... SOLD
    V40. Váy xanh coban 2 lớp cổ peterpan form suông size gắn trên váy là size L nhưng form nhỏ dáng suông dễ mặc nên M hoặc L nhỏ mặc ok ......................................................................................................................SOLD
    V41. Váy chấm bi kèm áo khoác liền size M .............................................................................................................................SOLD
    V42. Set len size S/M mặc vừa, new 100% ....................................................... SOLD
    V43. Yếm jean size gắn trên yếm là S nhưng form to tương đương M ..................................................................................................................................................................SOLD
    V46. Váy trắng đen dáng peplum che bụng rất tốt ......................................................................................................................SOLD
    V50. Váy xanh voan cát 2 lớp dập ly size S/M đều mặc được, thanh lý 100K, váy cực mới ạ, màu trong ảnh bị đậm hơn màu thật .....................................................................................................SOLD
    V52. Váy body size S hoặc M nhỏ mặc vừa (eo 68-72cm) ......................................................................................................................SOLD
    V53. Váy voan 2 lớp size S màu hồng họa tiết nơ và chấm bi rất trẻ trung và tôn da .............................................................................................................................SOLD
    V54. Váy ngủ 2 dây màu be sáng của Nhật, ngực size 36A, new 100% .......................................................................................................................SOLD
    V56. Váy voan size L, form váy dấu bụng cực tốt, rất mới ......................................................................................................................SOLD
    V62. Váy 2 dây họa tiết của Hàn size 55 tương đương S, new 100% ...................................................................................................................SOLD
    V63. Váy voan phối ren 2 lớp size M của Hàn nhưng form nhỏ nên S/M nhỏ mặc vừa vì có dây buộc eo phía sau (eo 70-72cm) ............................................................................ SOLD
    V64. Váy UniQlo VNXK màu hồng rất tôn da, size M ......................................................................................................................SOLD
    V68. Chân váy size S chất dày dặn cực đẹp không nhăn nhàu, có co giãn ............................................................................................................SOLD
    - Xòe họa tiết chất đẹp, kiểu đẹp ......................................................................................................................SOLD
    - Bút chì chất dày dặn không xù, có co giãn.........................................................................................................SOLD
    - Chân váy xòe A màu vàng chất vải dày mặc được cả thu đông và xuân hè .............................................................................................................SOLD
    V69. Váy voan họa tiết hoa hồng size S to/ M nhỏ mặc ok (eo 72cm) ..................................................................................................................SOLD
    V74. Quần váy của Nhật màu vàng nhạt, size M ........................................................................................................................HẾT
    ĐỒ LÓT MỚI NEW TAG:
    Đứa em mình có mấy em áo này hàng hịn của Việt Nam sướng lên thì mua mà chẳng dùng đến; mua 265K và 275K giờ thanh lý 120K/c thôi nhé; còn 2 chiếc màu đen size 75A (trong đó có 1c có dây ngang trong như chiếc màu sữa trong hình) và 1 chiếc màu nude size 80B:
    ....................................... ................................................................SOLD ALL
    Q1. Quần công sở dáng baggy màu đỏ gấu lật, form đẹp chất cũng đẹp không phải là lượt gì nhé, size M, bụng 74cm ............................................................................................................SOLD
    Q2.Quần jean baggy họa tiết hoa cúc rất đẹp .............................................................................................................................SOLD
    Q3. Quần jean size 29 cực mới, thêu rất đẹp .........................................................SOLD
    Q4. Quần jean họa tiết bướm đính đá, cực mới và cực đẹp luôn, size S .............................................................................................................................SOLD
    SM1. Sơ mi màu xanh navy, size M/L nhỏ của Hàn; cực mới ......................................................................................................................SOLD
    SM2. Sơ mi công sở Hàn Quốc size M/L mặc vừa, mới tinh nhé ...................................................................................................................SOLD
    SM3. Sơ mi dáng croptop màu xanh size S/M mặc vừa .................................................................................................................... SOLD
    SM5. Sơ mi denim size S của Hàn cực đẹp và mới...............................................SOLD
    SM6. Sơ mi kẻ, size M/L .................................................. SOLD
    SM9. Sơ mi chấm bi phối trắng kem cổ piter pan size M ................................................. SOLD
    SM16. Sơ mi voan màu nude của Trali size M cực đẹp ......................................................................................................................SOLD
    G1. Giầy bệt da lộn màu đen quả chuông............................................................SOLD
    G2. Giầy bệt da bóng quả chuông.........................................................................SOLD
    G3. Xăng đan bệt dây chéo ............................................................................SOLD
    G4. Giầy bệt đen lên chân cực yêu .........................................................................SOLD
    G5. Giầy Slipon Dockers giá tag 40 EUR đấy ạ, ..............................................SOLD
    T1. Váy kẻ form suông size M ........................................................................... HẾT
    T2. Váy họa tiết phối đen size M ....................................................................... HẾT
    T3. Váy họa tiết size S......................................................................................HẾT
    T5. Váy xanh size M/L ................................................................................... HẾT
    T6. Váy kẻ size M chất cotton ...........................................................................HẾT
    T9. Váy voan 2 lớp size S/M ............................................................................HẾT
    T11. Chân váy jean/nhung size L, mùa thu đông mặc với quần tất ok ............................................................................................................................................... ĐÃ TẶNG HẾT CẢ 3 CHIẾC
    T13. Váy 2 dây của Hàn, cực mới size S/M ........................................................SOLD
    T15. Váy 2 dây họa tiết hoa nhí size S .......................................................................................................................HẾT
    T16. Váy đỏ cam size S .....................................................................................HẾT

MÙA XUÂN HÈ 2019:
    BL1. Balo da thật (da bò) màu đen..................................................................SOLD
    BL2. Ba lô da thật màu xanh (da bò) form giống form túi xách Hermes ..............SOLD
    BL3. Balo da thật (da bò) màu nâu bò dáng bucket ..........................................SOLD
    BL4. Balo da thật (da bò) màu đen dáng bucket ...............................................SOLD
    BL5. Balo da thật màu đen (da bò) ..................................................................SOLD
    BL6. Balo đựng laptop của Hàn Quốc, da thật (da bò) màu xanh phối viền trắng bên trong có đệm chống sốc dùng đựng laptop .......................................................SOLD
    BL07. Balo KEVIM màu nâu tây da thật .............................................................SOLD
    BL8. Balo La pagayo của Tây Ban Nha, màu đen dáng bucket da thật .................SOLD
    TD1. Túi da thật màu đen (da bò 100%)...........................................................SOLD
    TD2. Túi da thật màu xanh new 100% .............................................................SOLD
    TD3. Túi da thật màu đen (da bò), đeo vai (xách tay) và đeo chéo đều ok ......................................................................................................................SOLD
    TD4. Túi da thật màu nâu bò (da bò 100%), có cả dây đeo chéo ......................................................................................................................SOLD
    TD5. Túi da thật màu đen (da bò), kích thước cao 30x ngang 40x rộng đáy 10 (cm), ......................................................................................................................SOLD
    TD7. Túi xách Steven Madden order từ Mỹ .......................................................SOLD
    CL1. Clutch da thật (da bò) màu vàng bò cực sang chảnh ......................................................................................................................SOLD
    CL2. Clutch da thật (da bò) màu đen new 100% nguyên túi bóng bảo vệ và chống ẩm..................................................................................................................SOLD
    BK1. Túi Bucket Louis Vuitton ..........................................................................SOLD
    V2. Váy hồng form suông, chất vải rất đẹp.............................................................. ..................................................SOLD
    V4. Váy size S..................................................................................................SOLD
    V8. Váy kẻ đen-trắng.......................................................................................SOLD
    V9. Váy hồng nude dài tay ...............................................................................SOLD
    V10. Váy Hàn Quốc size M màu nâu nhạt...........................................................SOLD
    V11. Váy trắng kem size S, chất vải thêu gấm,...................................................SOLD
    V12. Váy trắng phối kẻ ....................................................................................SOLD
    V13. Váy cam dáng suông, tay lỡ dáng loa ........................................................SOLD
    V14. Váy voan xanh phối đen ...........................................................................SOLD
    V16. Váy xanh phối họa tiết hoa hồng của Hàn size S........................................SOLD
    V17. Váy xanh coban form suông của Nhật, size L, new 100%...........................SOLD
    V18. Váy yếm jean size L..................................................................................SOLD
    V22. Váy ngủ 2 dây new tag............................................................................SOLD
    V24. Váy công sở hồng nude phối đen của Nhật xuất Hàn 2 lớp.................................................................................................................SOLD
    V25. Váy voan 2 lớp Clovis của Hàn ..................................................................SOLD
    V26. Váy công sở dài tay của Nhật, màu hồng nude phối đen.............................SOLD
    V27. Váy công sở voan 2 lớp trắng phối hồng nude ...........................................SOLD
    V29. Váy trắng của Hàn, size gắn trên mác là size M .........................................SOLD
    V30. Váy kẻ đen-trắng size S..... ......................................................................SOLD
    V31. Váy voan 2 lớp của Hàn, size 77 ...............................................................SOLD
    V34. Váy Hàn trắng kẻ đen, thân sau trắng hết nhé, size M nhưng form nhỏ ............................................................................................................SOLD
    V35. Váy vintage họa tiết cực đẹp và sắc nét.................................................SOLD
    V37a. Váy body màu trắng sữa size S/M nhỏ mặc vừa (eo 70-72cm)........................................................................................................SOLD
    V39a. Váy vintage họa tiết size S/M, dùng belt thắt vào nữa cực xinh nhé............................................................................................................SOLD
    V37. Váy voan Hàn size 88 tương đương XL, ..................................................SOLD
    V42. Váy voan 2 lớp màu xanh đen phối nude ...................................................SOLD
    V43. Váy voan 2 lớp màu tím nhạt ..................................................................SOLD
    V46. Váy voan 1 lớp họa tiết chấm bi...............................................................SOLD V50. Váy voan 2 lớp của Hàn, size 55 tương đương S, M nhỏ cũng bon chen được ...............................................................................................SOLD
    V52. Lại 1 váy voan 2 lớp của Hàn nữa nhé, size M (eo 72-74cm) ................................................................................................................. SOLD
    V57. Váy 2 lớp của Nhật màu xanh ..................................................................SOLD
    V59. Váy chấm bi size L...................................................................................SOLD
    V61. Váy họa tiết hàng thiết kế form và chất vải rất đẹp, new 100%, size M ..............................................................................................................SOLD
    V62. Váy voan 2 lớp của Hàn ........................................................................SOLD
    V63. Váy chấm bi 2 lớp tay dài của Hàn size 88 tương đương XL ...................................................................................................................SOLD
    V65. Váy Zara size M nhưng form nhỏ tương đương S thôi nhé ..................................................................................................................SOLD
    YJ1. Yếm Jean size S/M mặc vừa, chưa mặc lần nào, cực đẹp............................................................................................................SOLD
    YJ2. Yếm Jean dáng dài size S/M kiểu cực độc lạ ..............................................SOLD
    YJ3. Yếm Jean size S/M, 2 bên có 2 túi liền từ thân trước ra thân sau ......................................................................................................................SOLD
    YJ4. Yếm jean quần short size L cực đẹp, yếm có thể tháo rời ra được nhé ......................................................................................................................SOLD
    CV1. Chân váy dáng dài màu đen size S của Nhật (eo 64-66cm).............................................................................................................SOLD
    CV3. Chân váy voan 2 lớp size S/M đều mặc được .....................................................................................................................SOLD
    CV4. Chân váy dáng dài màu ghi size S của Nhật (eo 64-66cm) ......................................................................................................................SOLD
    CV5. Chân váy voan 2 lớp của Nhật họa tiết lá cực đẹp size S....................................................................................................................SOLD
    J2. Jumpsuit dài màu ghi phối họa tiết, size M/L đều mặc được, new 100%; ....................................................................................................................SOLD
    J3. Jumpsuit dài màu đen cổ đáp chéo dáng Vest của Hàn .....................................................................................................................SOLD
    J6. Jumpsuit dài họa tiết, size S của Hàn...........................................................SOLD
    J7. Jumpsuit dài Banna size M cực đẹp, new 100%...........................................................................................................SOLD
    J8. Jumpsuit đùi size S/M nhỏ, new 100%.............................................................................................................SOLD
    J11. Jum dài của Hàn size S cực đẹp cả form và chất vải, size S/M nhỏ mặc vừa,................................................................................................................SOLD
    J12. Jum dài đen phối họa tiết size M ...............................................................SOLD
    Q1. Quần jean dáng baggy size L ....................................................................SOLD
    Q2. Quần jean dáng baggy size M (cạp chun nên ai mặc L nhỏ cũng vừa nhé) .......................................................................................................SOLD
    Q3. Quần baggy Made in VN cạp cao, size M new 100% nguyên tag, 2 chiếc (1 màu trắng và 1 màu đen) ......................................................................................SOLD cả 2 rồi.
    Q4. Quần công sở của Hàn, size M, ..................................................................SOLD
    Q6. Quần baggy màu hồng vỏ đỗ size M form hơi nhỏ một chút .........................SOLD
    Q8. Quần baggy kẻ size S................................................................................SOLD
    Q9. Quần lửng size S, chất mịn đẹp, new 100%, có 2 chiếc.......................................................................................................SOLD cả 2.
    Q10. Quần baggy ...........................................................................................SOLD
    Q11. Quần công sở của Nhật màu xanh đen.....................................................SOLD
    K1. Ké chiếc kính LV....................................................................................SOLD
    G1. Giầy da thật màu nâu của Nhật size 230 (36.5-37 đi vừa).............................SOLD
    MX1. Maxi size M, new 100%; .........................................................................SOLD
    MX3. Maxi của Hàn .........................................................................................SOLD
    MX4. Maxi đen phối họa tiết size S/M nhỏ; new 100%, thanh lý 120K............................................................................................................SOLD
    MX6. Maxi màu hồng 2 lớp size M lớn hoặc L mặc ok, new 100%, ...................................................................................................................SOLD
    MX7. Maxi trắng phối họa tiết hoa hồng size M, new 100% rất đẹp...............................................................................................................SOLD
    MX10. Maxi xanh voan 2 lớp size M/L kiểu rất đẹp..............................................SOLD
    MX12. Maxi đen-trắng voan 2 lớp, size M ....................................................................................................................SOLD
    SM3. Sơ mi trắng size S của Hàn.....................................................................SOLD
    SM8. Sơ mi kẻ size M, cái này hàng xuất khẩu Forever F21................................................................................................................SOLD
    SM11.Sơ mi trắng sữa của Hàn, size M..............................................................SOLD
    SM12. Sơ mi kem phối ghi, vạt high low size L:..................................................SOLD
    SM14. Sơ mi hồng form rộng và dài size L của Hàn.................................................................................................................SOLD
    SM16. Sơ mi voan hoa size S............................................................................SOLD
    SM18. Sơ mi size S.......................................................................................SOLD
    SM19. Sơ mi size S ........................................................................................SOLD
    SM20. Áo cotton đen-trắng size S .....................................................................SOLD
    G2. Bệt da bóng quả chuông.........................................................................SOLD
    G5. Giầy Slipon Dockers giá tag 40 EUR đấy ạ, ..............................................SOLD

MÙA THU ĐÔNG 2018:
    1. Áo phao parka Hàn Quốc..........................................................SOLD
    2. Phao siêu nhẹ của hàn Quốc dáng lỡ...................................................SOLD
    3. Áo lông vũ tự nhiên Hàn Quốc dáng dài new 100% ...........................................................................SOLD
    4. Váy len body dáng dài, cổ lọ ......................................SOLD
    5. Lại 1 em áo lông vũ tự nhiên 100% .....................................SOLD
    6. Áo phao dáng dài ..........................................................................SOLD
    7. Lại 1 em áo phao Parka màu đen..............................................SOLD
    8. Áo lông vũ tự nhiên dáng dài hãng Sesame Street ..........SOLD
    9. Áo lông vũ tự nhiên Hàn Quốc
    10. Áo lông vũ tự nhiên Hàn Quốc
    11. Áo phao Hàn Quốc màu đen
    12. Áo phao dáng dài màu tím................................................................SOLD
    13. Áo phao đại hàn
    14. Áo dạ dáng vest
    15. Áo dạ dáng vest form ôm
    16. Trend coat
    17. Trend coat
    18. Quần kaki
    19. Áo dạ
    20. Vest dạ
    21. Giầy Clarks
    22. Túi da thật
    23. Túi Chanel PU
    24. Áo dạ lông màu xanh lục bảo rất đẹp, ....................................................SOLD
    25. Áo dạ choàng có mũ ................................................................... SOLD
    26. Mangto kaki phối kẻ burberry chất rất đẹp, rất sang và tây lắm nha, size M, new tag, ......................................................................SOLD
    CVD1. Chân váy da size M dáng bút chì màu đen................................................................SOLD
    CVD2. Chân váy da Mi-tu dáng chữ A; size L, em này cực yêu mỗi tội mình không mặc vừa; ....................................................................SOLD
    CVD3. Chân váy da size L .........................................................................SOLD
    B1. Boot da lộn cổ lông buộc dây màu be,..........................................................................................SOLD
    BL1. Ba lô da màu nâu tây cực đẹp và hiếm.....................................................................................................................SOLD
    QD1. Quần da size M cực đẹp luôn ạ; new 100%, ..........................SOLD
    QD2. ...........................................................................................Em này SOLD
    QD3.................................................................................................SOLD
    QD4..............................................................................................Em này SOLD
    QD5. Quần da Steady Hàn Quốc size 26 (S).............................................SOLD
    YD1. Yếm da màu đen size L, ..................................................................SOLD
    PK1. Parka Restroom Hàn Quốc màu boocdo, ...............................................................................SOLD
    PK2. Parka lót lông cừu màu vàng Hàn Quốc......................................................................SOLD
    PK3. Parka lót lông thú màu tím của Hàn....................................................SOLD
    VD1. Trendcoat dạ kẻ Cocktail Hàn Quốc ...................................................................................SOLD
    PĐH1. Áo phao đại hàn Fluke Hàn Quốc ......................................................................................SOLD
    PĐH2. Áo phao đại hàn Hàn Quốc ..................................................................................SOLD
    PĐH3. Áo phao Hàn Quốc của nữ size 66 ,.............................................................................SOLD
    PĐH5. Áo phao đại hàn màu vàng bò size M, new 100% ..........................................................SOLD
    PĐH6. Áo phao đại hàn màu xám trắng size M.......................................................SOLD
    BL1. Blazer da thật Hàn Quốc màu đỏ, da bò 100%, da thật càng mặc càng mềm ....................................SOLD
    LV1. Áo lông vũ tự nhiên hàn Quốc ...................................................................SOLD
    LV2. Áo nam lông vũ tự nhiên BAUZ ......................................................................SOLD
    LV3a. Áo nam lông vũ tự nhiên của Hàn Quốc .........................................SOLD
    LV3b. Áo nam lông vũ tự nhiên của Hàn Quốc màu xanh rêu................................................SOLD
    Ké em áo da cực mới size M ..............................................................................SOLD
    GL1. Áo gile Hàn Quốc màu đen ...........................................................................SOLD
    27. Vest công sở 2 lớp, form cực chuẩn size M .............................................................................................SOLD
    28. Váy MANGO màu kem size M của EU nhưng mẹ nào hay mặc L mới vừa ạ vì hàng hãng chuẩn nên form to hơn form Việt ......................................SOLD
    29. Váy xuất EU ........................................................................SOLD
    30. Váy ren vàng size M; chất ren dày đẹp không xù, có lớp lót; ...........................................................................SOLD
    32. Váy suông màu hồng ngắn tay; size M; new 100%; chất vải cũng rất rất đẹp luôn; ..........................................................................................................................SOLD
    33. Váy EARTH voan kẻ size S nhưng form to hơn 1 size nên M mặc vừa nhé, .....................................................................................................................SOLD
    35. Sơ mi voan đen dài tay, size S/M nhỏ; ...........................................................SOLD
    38. Váy voan màu cam form suông; ......................................................................................................................SOLD
    39. Váy Vintage dài tay ....................................................................................SOLD
    41. Váy voan xanh phối kẻ đen-trắng; size M; new 100%;..................................SOLD
    43. Váy hồng tay phối ren trắng ,......................................................................SOLD
    44. Váy suông xanh coban size M, new 100%, ........................................................SOLD
    45. Váy len dài tay, size M,,...............................................................................SOLD
    48. Váy kẻ size M, ,..........................................................................................SOLD
    50. Váy ghi phối cực độc, lạ,......................................................................................................SOLD
    51. Váy suông màu cam, chất vải dày dặn cực kỳ đẹp, không bai dão.....................................SOLD
    52. Váy suông màu đỏ, ...................................................................................SOLD
    53. Váy suông màu xanh phối họa tiết ............................................................SOLD
    54. Váy form hơi suông màu trắng kem, size M..................................................SOLD
    55. Váy tím hồng, màu cực tôn da ạ.........................................................SOLD
    57. Váy suông tím hồng…...........................................................................SOLD
    58. Váy suông xanh lục bảo ......................................................................SOLD
    59. Vest dạ Hàn hai lớp, ............................................................................SOLD
    60. Chân váy jean size L, ......................................................................SOLD
    62. Váy trắng phối hồng size M 2 lớp.............................................................SOLD
    63. Váy kem phối hồng cam nhẹ, size S ..........................................................SOLD
    64. Váy xanh cổ sơ mi, em này cũng đẹp xuất sắc ạ, new 100%, size M.........................................SOLD
    68. Váy màu cam đất size .......................................................................SOLD
    70. Váy peplum đỏ-đen,….................................................................................SOLD
    71.Váy đen phối camel cực độc lạ size S............................................................SOLD
    73. Váy họa tiết size XL...................................................SOLD
    74.Váy form suông màu hồng phấn cực tôn da ........................................................SOLD
    75. Váy dạ đen phối màu kem size M ......................................................SOLD
    76. Váy dạ size M form suông màu xanh coban ......................................SOLD
    L1. Cadigan len khá dày dặn, ..........................................................................SOLD
    L2. Size S.................................................................................SOLD
    L3. Size M, new 100% 35K...........................................SOLD
    L4. Cadigan size M..............................................................SOLD
    L5. Size S/M, em này mặc rất hay luôn ạ...........................................SOLD
    L6. Len lông dáng dài mặc như váy cũng ok, vạt sau dài hơn vạt trước ...............SOLD
    L7. Len họa tiết rất xinh....................................SOLD
    L8. Len họa tiết bi to, size S/M 35K...............................SOLD
    L9. Len đỏ họa tiết gấu cho bé gái; size S; new 100%.........................SOLD
    L10. Len họa tiết hoa, size S/M; new 100%..............................SOLD
    L12. Áo len kẻ, chất len cực dày dặn, new 100%, ........................................SOLD
    L13. Áo len phối cổ sơ mi cực xinh, size M, .................................SOLD
    L14. Áo len size S, size này bé gái mặc vừa; chất len rất mịn đẹp...................................SOLD
    L16. Len xanh tím than size M form hơi to một chút...........................SOLD
    T2. Trend coat Mind Bridge ...................................................................SOLD
    T3. Trend coat LEADERS ........................................................................SOLD
    T5. Blazer ZISBuy Hàn Quốc ..........................................................................SOLD
    T6. Áo lông vũ tự nhiên màu xanh size M ................................................................SOLD
    T7. Áo lông vũ tự nhiên màu hồng tím Nassau của Hàn .....................................................SOLD
    T8. Thêm một bạn áo lông vũ tự nhiên của Hàn ......................................SOLD
    T9. Áo dạ form suông dáng Vest size M...................................................SOLD
    T10. Áo dạ form suông dáng Vest ............................................................SOLD
    T11. Trendcoat Burberry hàng VNXK size M...............................................................................SOLD
    T13. Vest dạ 1 lớp màu hồng; chất dạ 2 da cực đẹp ..................................................SOLD
    T14. Trendcoat dáng váy màu đen size M .......................................................SOLD
    T15. Váy len phối ren xẻ vạt phía trước, size L.............................................SOLD
    T17. Áo khoác Hàn màu xanh, size 55 (tương đương size S)...........................SOLD
    T21. Váy ren màu hồng nude phối đen .........................................................SOLD
    T25. Váy xanh hàng thiết kế, size L................................................................SOLD
    T26. Vest da thật, da bò 100% của Hàn màu đen....................................................SOLD
    LV4. Áo lông vũ tự nhiên dáng dài Hàn Quốc màu đen, size 77 .............................................................SOLD
    LV5. Áo lông vũ tự nhiên Hàn Quốc màu trắng sữa phối kem...........................................SOLD
    LV7. Áo này cũng lông vũ tự nhiên dáng dài size 66 tương đương M màu rêu rất độc .....................................................SOLD
    LV8. Áo lông vũ tự nhiên màu đen size S,......................................................................................SOLD
    LV9. Áo lông vũ tự nhiên Corocodile của Hàn size 100...........................................SOLD
    LV10. Áo lông vũ tự nhiên BUCKAROO Hàn Quốc ..............................................................SOLD
    LV12. Áo lông vũ tự nhiên BANGBANG ................................................SOLD
    LV14. Áo lông vũ tự nhiên màu đen, .......................................................................SOLD
    LV17. ÁO NÀY MÌNH TẶNG NHÉ...............................................................ĐÃ TẶNG RÙI.
    VD1. Clutch cầm tay da thật ..........................................................SOLD
    AD4. Vest dạ xanh cổ phối ghi size M; ...................................................................................SOLD
    AD8. Áo dạ choàng màu đen .....................................................................SOLD
    AD9. Áo dạ đỏ ..........................................................SOLD
    GD1. Giầy Au Bannister da thật size 6 US .....................................................................SOLD
    V1. Váy hồng hàng cao cấp vải tafta của Hàn, new tag.................................................................SOLD
    V7. Váy xanh-đen, hàng thiết kế cao cấp; new 100%; .........................................................................................SOLD
    V8. Váy xanh cốm nhạt, size M,.....................................................................................................SOLD
    V10. Váy kẻ phối chân đen; size S,....................,.....................................................................SOLD
    V12. Váy tím-trắng form suông .......................................................................SOLD
    V14. Váy màu xanh nhạt size M.................................................................................................SOLD

ĐỒ ĐÃ THANH LÝ CỦA NHIỀU MÙA TRƯỚC NỮA THÌ LÚC ĐÓ CHƯA NGHĨ ĐẾN VIỆC NOTE LẠI ĐỂ LƯU, XÓA HẾT RÙI Ạ :) :) :)

Sửa lần cuối: 27/12/2022
  7. NAM THOI

NAM THOI Bắt đầu nổi tiếng

So mi nao 60kg mac vua ko. Cao 1m55

8. muoigioflower

Vừa cái màu vàng bạn ạ.

9. phuongphamhoai

phuongphamhoai Thành viên rất tích cực

Mình quan tâm quần số 7 mà cao có 1m rưỡi, ko biết có phải cắt ko?

10. muoigioflower

Bạn cao 1.5m chắc phải cắt gấu chút bạn ạ, dáng này chiều dài vừa phải như xu hướng hiện tại, không quá dài, bạn mặc thì cắt một ít nhé.

11. muoigioflower

Mẹ nó ưng áo vàng thì ủng hộ mình nhé.

12. phuongphamhoai

phuongphamhoai Thành viên rất tích cực

uhm, vậy thôi,
    cảm ơn bạn nhiều. Mình ngại phải ra hàng cắt lắm.

13. Giadinhmeocon

Giadinhmeocon Bắt đầu nổi tiếng

Quần công sở đẹp thật đấy, nhưng em mặc thì phải sz L mới vừa. Tiếc thế

bimbi thích bài này.
  14. grenade.kill

grenade.kill Thành viên kỳ cựu

màu thật bên ngoài có tươi hơn ảnh ko mn?

15. dungsocola

dungsocola Bắt đầu nổi tiếng

Thich quan nhung ko co size xl hic

16. muoigioflower

Màu như hình bạn ạ, mặc tôn da lắm.

17. muoigioflower

Bạn lấy mình fix cho bạn để bạn đi cắt gấu, quần rất đẹp cả dáng và chất vải bạn ạ.

18. muoigioflower

Cảm ơn bạn đã quan tâm, mình không còn XL bạn ạ.

19. dungyen

dungyen Thành viên rất tích cực

Đồ còn mới, chúc mn tl nhanh

huonguyenlinh thích bài này.
  20. muoigioflower

Cảm ơn bạn đã quan tâm nhé!