Đã xong [update Liên Tục] Thanh Lý Nhanh, Giá Cực Rẻ Máy Hút Sữa Medela

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi Phan Linh, 19/6/2019.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Phan Linh

Phan Linh Thành viên rất tích cực

Đến hẹn lại lên, sau đợt rồi em bận quá nên giờ lại tiếp tục soạn đồ ra để thanh lý nhanh cho các mẹ.

Em làm hành chính, trong tuần sau 7h tối qua nhà xem / mua đồ thoải mái ạ. Cuối tuần thì có thể qua ban ngày. Các mẹ thu xếp qua em được thì tốt vì em có đến 8,9 bao tải đồ đủ giày dép, quần áo, túi..... chưa kể mĩ phẩm và phụ kiện nữa...huhu

Em để giá rẻ nên không nhận mặc cả đâu ạ. Mẹ nào qua nhà lấy nhiều em sẽ tự động bớt thêm.

Em ship giaohangtietkiem và grab quen ạ.

Địa chỉ: Nhân Hoà, Nhân Chính, Thanh Xuân (inbox địa chỉ cụ thể)
    Số đt: Không 9 không 2 một 3 năm không 88 (mình sn 90) / zalo, mess
    ---------------------------------------
    Máy hút sữa Medela Pump in style advanced. em mua cách đây 2 năm. Bé nhà em giờ không dùng Sữa mẹ nữa nên thanh lý cho mẹ nào cần.

Bộ của em như hình + dụng cụ hút sữa = tay + tặng áo mặc vắt sữa + cục đổi nguồn em mua rõ đắt + hơn chục miếng lót thấm hút sữa + vỏ rời để bao máy vắt sữa.

Máy này thì các mẹ khỏi lo, hút cực sạch và mạnh, nồi đồng cối đã, siêu bền. Máy em dùng rất giữ, vẫn mới như lúc mới mua.

Mua tổng các thứ vào hết hơn 4 triệu =>>> Thanh lý 2 triệu.

1.Sạc dự phòng của Miniso. Mình mua gấp để đi công tác nhưng xong lại quên ở nhà (nhọ thế), còn mới nguyên. Mua 250k, TL: 100k

2. Túi quả trám (em hay gọi là túi bánh giò, hahaha), túi màu tây, đeo đi tiệc thì siêu đẹp và sang, đựng đc iphone, son, ít tiền, chìa khoá và gương nhỏ. Rất riện. Em dùng đi tiệc đúng 1 lần xong để đó, bị bám bụi chứ không hề hỏng hóc gì đâu ạ. TL: 50k

3. Đôi dép bông cá mập đi trong nhà, sz 36-38, mình được tặng nhưng không đi. TL: 50k

4. Đôi boot da như hình, thích quá mà chân 39 cố bọn chen, xong giờ lại để đó, chưa đi lần nào. TL 150k

5. Đôi giày classic siêu xinh, sz 38 nên em bị kích mũi, đi được 2 lần, cam 5cm, đi lên xinh lắm luôn, bên trong lót lông mềm êm, gót mới tinh nè, giày bị bám bụi chứ không về xước xát gì. Em mua đắt mà giờ TL: 100k thôi

6. Cốp đựng đồ trang điểm của 3CE em mua bên Hàn, lúc mua nhìn xinh quá xong dùng đúng 1 lần đi biển, vì em đã có cốp to hơn ở nhà rồi. Mua 550k. Thanh lý giá bèo bọt 100k. Đựng được nhiều đồ lắm và có gương nữa.

7. Quai túi xách của Stradi*, siêu xinh mà dáng hơi lứng, nên đeo 1 bên vai, em cáo 1m63 đeo quai chéo hơi chật. Em mua siêu đắt, 350k lận. TL: 100k

8. Giày thể thao hồng baby siêu xinh, siêu mềm, sz 39 nhưng em đi không vừa, đi tất là chật luôn, hợp ai chân 38 hoặc 37, giầy mềm và nhẹ lắm luôn ý. mới tinh tinh chưa 1 vết bẩn. đế cao 3cm nên đi vào chân dài miên man. em mua 450k lận. TL: 200k

9. đôi búp bê lóng lánh màu đen của new look, ship từ Mĩ về, sz 39 nhưng em lại bị rộng, chân ai to tầm sz 40 đi thì đẹp tuyệt. xinh xắn lắm lắm luôn ý. TL: 150k

10. đôi búp bê bệt đính đá Hàn xẻng, ui đi lên thì xinh tuyệt vời, xông chúa lắm. em đi vừa nhưng mua đc mấy tháng rồi mà chưa có dịp. sz 39 xinh đẹp. TL : 200k

11. Đôi khuyên tai siêu xinh, mua từ Hàn Quốc, phần chân cắm là bạc 925, chống bị dị ứng tai, phần trai là trai tự nhiên nước ngọt, ai hay buộc tóc với tóc dài thì xinh lắm, tóc em dài nên đeo toàn che, mà cũng nhiều hoa tai quá. em mua đắt lắm. TL: 100k thôi.

12. túi toe bag mua bên Thái Lan, chưa dùng lần nào, thêu rất xinh. 50k

HÀNG TẶNG
    3 đôi cao gót sz 37 của mẹ em, đi thích lắm nhưng hơi cũ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Phan Linh
    Đang tải...

2. haivan2186

haivan2186 Thành viên rất tích cực

E ơi đo hộ c đôi giày búp bê màu đen dài bao nhiêu , bthg c đi giày 40 , nếu dài 28 cm thì c lấy 0394903246

3. Hainam86

Hainam86 Thành viên rất tích cực

Giày thể thao hồng 150k được k mn?

4. boonghip

boonghip Bắt đầu nổi tiếng

5. Phan Linh

Đôi hông mình fix giá rồi bạn ạ :) mình mua gần 400k mà chưa đi 1 lần nào.

giày cực nhẹ và êm luôn

6. Phan Linh

đôi này em đo là 26cm ạ. sz 39 UK chuẩn, chân em cũng 39 mà không hiểu sao lại bị rộng gần 1cm :(

7. haivan2186

haivan2186 Thành viên rất tích cực

Thế bị chật ở ngón giữa rồi , nếu giầy hở thì tốt

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.