Khác: Vấn đề sinh sản

Thảo luận trong 'Mang thai' bởi Lady First, 19/2/2009.

1. Lady First

Lady First Thành viên đạt chuẩn

Xin chào mọi người! Đây là lần đầu mình đăng nhập vào. Mình có một chuyện muốn được hỏi ý kiến. Nếu các bạn, các chị nào biết xin mách cho mình với.Mình xin cảm ơn!
    Mình lập gia đình được hai năm rồi. Bây giờ mình đang có ý định sinh em bé. Trước đây, mình có dùng thuốc tránh thai để kế hoạch. Mình đã ngừng sử dụng được gần 6 tháng rồi nhưng chưa thấy bầu bí gì. Kinh nguyệt mình vẫn đều. Nhưng gần đây nhất khi quan hệ, mình bị chảy máu( chỉ xảy ra với những ngày gần đến ngày đèn đỏ).đặc biệt hai tháng gần đây mình ra rất nhiều huyết trắng có mùi hơi tanh và hôi.Nễu ai biết vói những triệu chứng trên mình có thể bị mắc bệnh gì xin hãy mách, và cho mình biết một số địa chỉ khám sản phụ khoa tin cậy. Mình hiện ở phố Lò Đúc thành phố Hà Nội. Mình rất cảm ơn! Mọi ý kiến , xin gửi về hòm thư của mình: nguyendangbich@yahoo.com

Ps: hình như có mẹ nào mượn nick của em để lập topic này.
    Mong các mẹ giúp đỡ chị ý nhé.
    Cám ơn các mẹ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Lady First
    Đang tải...

2. AVON Cosmestics

AVON Cosmestics Yêu cái đẹp-thích làm đẹp

Bạn ơi theo ý kiến của riêng mình thì có nhiều khả năng là bạn đã có vấn đề về bệnh phụ khoa đấy. bạn mình cũng thế nó đặt thuốc mãi nên phải mãi về sau bệnh thuyên giảm mới có em bé được đấy. Bạn thử đi khám đi nhé để lâu không tốt đâu.