Hà Nội: Váy áo xịn new 99.99-100% giá tốt

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi punpeo, 14/6/2015.

1. punpeo

punpeo Thành viên rất tích cực

[ Đã up thêm............ ]

Note:
    - Đồ thanh lý của e thường rất nhanh. E hay up đồ buổi đêm htrc đến sáng hsau nhiều đồ đã bay hết khỏi tủ rồi. Nên mẹ nào thích thì nhích luôn chứ e k giữ order miệng, nhiều mẹ đang chat thì biến mất, hsau hỏi lại e bán rồi lại quay ra mắng em nhưng các mẹ cũng thôg cảm, ai cũng muốn mua đc đồ đẹp giá tốt nên ai ck trc or đến trc, e ưu tiên ng đó.
    - Mẹ nào có thiện chí mua hẵng liên lạc em. Nói các mẹ k tin chứ có hôm e chat với 1 bạn suốt 3,4 hôm. Mỗi ngày bạn hỏi + mặc cả 2 món. Xong mình đồng ý freeship các kiểu đến lúc hỏi địa chỉ thì lặn như chưa từng xuất hiện :))
    - Nhiều mẹ đến tận nhà mua bảo e sao em nhiệt tình thế, đến nhà đã bớt tiền còn tặng thêm đồ blah blah, em chảng biết giải thích ntn nhưng e thích nhữg ng nhiệt tình, đến tận nơi mua thử ko mac cả loằng ngoằng. Tự em quý mến e sẽ cực kỳ nhiệt tình và tính toán j vì e mục đích tly cho rộng tủ chứ k buôn bán.
    - Đặc biệt note riêng cho 1 số bạn: xăng xe là tiền, k phải nươc lã ạ. Có những bạn hẹn lên hẹn xuống ship hàng freeship các kiểu. Đến nơi chả hiểu vì lí do j kêu k lấy xong ngoảnh đi k thèm nói 1 câu. E freeship cho ai nhiệt tình và mua hàng chứ k freeship đẻ các chị xem thử hàng. Chị nào muốn thử e vẫn sẵn sàng nhưng vui lòng thanh toán tiền ship. Ví dụ 1 chiều 20k - ko lấy hàng thanh toán cho em 40k em gửi shipper.

Còn nhiều trg hợp hài ra nc mắt mà tạm thời e ko nhớ, các mẹ cứ lưu ý mấy điêu trên giúp em ạ.

Chào các mẹ,

Như mọi khi, em rảnh rảnh lại lên thanh lý đồ ạ. Lần này em có khá nhiều váy vóc, cam đoan new 99%-100% bởi có cái còn nguyên tag, có cái mua về chưa mặc chỉ giặt qua nhưng lại nhanh chán, có cái mặc duy nhất 1 lần đã lên ảnh thì thôi k mặc nữa. Giá thì các mẹ mà đã mua hàng quá biết tính em rồi, em nói GIÁ THANH LÝ, vì thế các mẹ đừng mặc cả mất công ạ. Hầu hết là hàng xách tay, hàng xuất xịn - thực chất chính là hàng auth (ko chơi hàng nhái, hàng lên các mẹ nhé).

Các mẹ quan tâm có thể inbox hoặc imes/ viber/ zalo/ line... 098.901. năm năm tám tám

Váy dáng suông MANGO xuất xịn size S màu đen dễ mặc, hoa phía trước váy nhìn vừa nghệ thuật vừa sang, phải mỗi tội khi mua ko để ý - váy bị lỗi ở bên vai phải - hơi sút chỉ chút, thật ra cũng chả ảnh hưởng j đến thẩm mỹ nói chung nhưng vẫn giảm giá cho chị em múc nhanh - 150k FIX

Váy HM new with tag $49.95 cả thuế cả vận chuyển công order về đến VN tầm 1t3 nhưng mình mặc ko vừa nên thanh lý lại chưa bằng 1 nửa @@ 550k sz 34

Váy quây MANGO đi biển cực đẹp, phần thân trên thêu tinh tế, váy xòe mặc lên xinh iu lắm, size S, 370k

Sơ mi BANANA REPUBLIC sz S tay xòe kiểu công chúa cực sang choảnh 230k kết hợp cùng chân váy HM new size 34 dáng đuôi cá, chất co giãn đẹp lắm (mới giặt) 260k. Mua cả bộ 450k

Váy ATP9 hàng xuất xịn chất đanh, dáng váy tiểu thư, sang lắm, size S dáng dễ mặc, hợp đi tiệc tùng, đi chơi. 300k, new
    Sold
    Váy NEXT hàng xuất (em này hàng nối chuyền) chất cực kỳ mát, chụp như này thôi chứ mặc lên cũng hơi bị chảnh của nó đấy ạ =.= size S, thanh lý rẻ 180k
    Sold
    Váy tay xòe màu xanh coban tươi trẻ và siêu tôn da, em này ai mặc lên chắc chắn cũng đều thích, size S nhưng gân như freesize, 220k
    Sold
    Váy F21 xịn màu đỏ đun dáng ôm sát, họa tiết nổi siêu chất, mặc em này lên thì vòng nào ra vòng nấy, chả biết chê ở điểm nào lun @@ 200k => Sold

Váy F21 xịn màu đỏ tươi, chất thun co giãn mát mẻ, mặc lady lắm ợ. size S, 180k
    sold

Váy ren F21 màu hồng nhạt dáng công chúa điệu đà, nhìn ko xinh như mặc lên đâu các mẹ, em này hàng xuất chuẩn nhé, mác ghi size L nhưng thực tế chỉ là S/M thôi, xinh và ko hở hang các mẹ nhé
    210

Jumpsuit G2000 xịn kẻ caro chất mát, em này là quần mà xòe rộng, xinh như váy, size S giá 250k

Váy MANGO hàng xuất màu xanh (xanh này gọi là xanh gì em chả biết) dáng suông dễ mặc và mặc lên cũng ngon lành cành đào lắm ạ, hạt dẻ thui 170k
    Sold

Sơ mi F21 màu hồng nhạt, bị mất 1 cúc ko hỉu sao huhuhu... Tuy nhiên có thể chuyển khuy trên cùng hoặc dưới cùng vào thay thế. Mẹ nào lấy chính tay e sẽ khâu lại đền a. Size S 90k
    Sold

Váy HM xuất khẩu (hàng nối chuyền), riêng em này thì kiểu họa tiết đục lỗ cực lạ, nhìn nhẹ nhàng và mặc lên thì...trẻ ra chục tuổi ý ạ :)) size S giá 240k new

Váy thiết kế dáng suông cực kỳ đẹp, freesize, trắng muốt và chất xịn chứ ko phải loại rẻ chất nhúm nhó đâu ạ
    250k
    SOLD

Váy MANGO hoa cực tây, chấ thun dầy dặn co giãn, size S
    300k
    O

Váy mullet của HM, kiểu xếp ly màu be siêu sang, size XS
    300k

Váy ASOS đuôi cá, chất thun dày dặn, mua đắt bán rẻ, size 34
    550k
    Váy này hôm qua có hơn chục mẹ nhắn tin đặt mua nhưng em lại "ngây ngô" giữ cho một mẹ, giờ mẹ ý ko lấy nữa nên em lại up lên, mẹ nào quan tâm PM em nha :)
    SOLD

Váy BISOU BISOU ren trắng tinh khôi, ren siêu đẹp chứ ko giống ren Trung Của đâu ạ. em này dáng ôm nhé, size S
    270k
    Em này từ ngày đăng tin có không dưới 50 tin nhắn cuộc gọi hỏi han. Hôm trươc em ship cho 1 mẹ mà cuối cùng vì 1 số lí do nên deal đó k thành công, em đã xóa hình mà nay lại phải post lại >"< Mẹ nào lần trc hỏi thì vào đây ạ ^^

Váy F21. Mẹ nào thích sexy một chút có thể suy nghĩ về em này, hở một chút ở eo thôi, gợi cảm lắm ạ, em này size M nhưng form bé như S, mặc lên thướt tha sang choảnh lắm
    250k

Váy PAPAYA màu hồng nhạt, dây váy được đính hoa nhí rất xinh, em này chất siêu mát, mặc xinh như tiểu thư, size S
    250k

Váy ATMOSPHERE họa tiết lạ, em này ôm sát luôn, đến đầu gối, sang lắm ạ, đảm bảo độc chả ai có lun, size 34 nguyên tag
    359
    Sold

Em váy hoa hàng xuất xịn bị thay mác, em không nhớ hãng nào đâu. Size S, hoa tây tây kiểu vintage, dáng xòe nữ tính
    Sold

Váy ôm HM mặc đi biển đi núi chuẩn lun, đằng sau hơi hở lưng tí thôi cơ mà đc cái ôm dáng, vòng nào ra vòng nấy đẹp lắm ạ
    300k
    Sold

Jump ATMOSPHERE size S, chất mát rượi, co giãn, siêu rẻ @@
    160k
    Sold
    Jump hàng xuất xịn (em quên hãng rồi) đằng trước có miếng kim loại như thiết kế của MICHAEL KORS, mặc khá là sang lại tôn da ạ
    180k
    SOLD
    Váy HM hoa rất tây, dáng ôm sát đến đầu gối, mẹ nào sắp đi biển thì múc luôn đi ạ, size 34 nhé
    280k

Áo chất lụa mát và rất sang của Pull & Bear đây ạ, em này mặc mát rượi thích lắm. Size S form suông. TL 180k
    Sold

Sơ mi trắng của BANANA REPUBLIC tay bồng siêu dê thương, kết hợp với váy vóc hay quần gì cũng đc hết á, sz S, giá 230k

Sơ mi H&M tay hến kiểu trẻ trung, em này kết hợp thêm ren tăng phần điệu đà, chất mát, size S. Thanh lý 180k -> 150k

Sơ mi ZARA màu be kiểu xếp ly sang choảnh, size S, bạn nào cao cao mặc e ý chuẩn lun, 170k
    Sold

ĐỒNG GIÁ SƠ MI 80k FIX

[ TO BE CONTINUED...]

Xem thêm các chủ đề tạo bởi punpeo
    Đang tải...

2. le sunny

le sunny Thành viên rất tích cực

Mn k để giá ạ. Cái suông đầu giá tn ạ

3. gấubôngnhồibột

gấubôngnhồibột Gấu bông nhồi bột

áy ASOS đuôi cá, chất thun dày dặn, mua đắt bán rẻ, size 34
    cái này dài khoảng bnhieu cm bạn ui,

Váy ATMOSPHERE họa tiết lạ, em này ôm sát luôn, đến đầu gối, sang lắm ạ, đảm bảo độc chả ai có lun, size 34

inbox giá m nhé

4. hoahong83

hoahong83 Bắt đầu tích cực

cái váy ôm đi biển và cái váy trắng ren giá tn bạn? m 47kg m53 mặc vừa k?

5. pig_pig

pig_pig Thành viên nổi tiếng

Cho mình xin giá váy ren trắng nhé.

6. phuongthao1612

phuongthao1612 Thành viên chính thức

Cho t địa chỉ nhé, nếu gần thì t qua thử cái trắng đầu tiên, cao 1m6 thì mặc trên gối tầm bnhieu nhỉ

7. thuhuong3118

thuhuong3118 Thành viên rất tích cực

Đánh dấu lát ngâm cứu

8. chiani

chiani Thành viên sắp chính thức

Chị ơi váy mullet của HM em 42kg có mặc đc ko ạ :D

9. melinhtit

melinhtit Thành viên rất tích cực

Hóng nào

10. donghoduyanhleduan

donghoduyanhleduan

mẹ nó thanh lý nhiều váy xinh quá, mỗi tội mình bầu bí không mặc được

11. Nguyễn Thị Hoa Mai

Nguyễn Thị Hoa Mai Thành viên kỳ cựu

Váy MANGO hoa cực tây, chấ thun dầy dặn co giãn, size S
    300k
    bạn ơi cái này hàng xuất thì size s m 56kg có mặc vừa ko

12. Ducnino

Ducnino Thành viên tích cực

May vay nay dep qua, mn fix inbox to nhe

13. ngọt_dang1001

ngọt_dang1001 Thành viên tích cực

váy 1 m67 mặc ngắn k mn?

14. linh_1987

linh_1987 Thành viên mới

Cho mình địa chỉ m qua xem đồ được k mn ơi?

15. doquyen92

doquyen92 Lươn đồng xịn 100%: 0934.245.699

ship tn mn ơi

16. Mẹ Ken 1862014

Mẹ Ken 1862014 Thành viên tích cực

cho xin gái fix em đuôi cá, 1m58, 47kg vừa ko mn?

17. CherryJimy

CherryJimy

Thích cái váy này, nhưng nhìn hơi nhàu nát nhỉ :(

18. phanhong2191

phanhong2191 Bắt đầu tích cực

quan tâm váy xuông trắng đầu tiên, được chị fix cho e 180k nhé

19. hoahong83

hoahong83 Bắt đầu tích cực

giá này là giá bán bt rồi mn nhé, có fai giá thanh lý đâu mn

20. me 2conzai

me 2conzai Thành viên tích cực

toan vay dep qua..................................................

punpeo thích bài này.