VC em đi biển chơi và tự chụp ảnh cưới nhân dịp kỷ niệm 2 năm, có đôi nào muốn tham gia k?

Thảo luận trong 'Du lịch' bởi bongbaby.shop, 13/11/2009.

1. bongbaby.shop

bongbaby.shop Thành viên tích cực

Alo

Vợ chồng em định tổ chức đi biển vào ngày 20/11 ( thứ 6 tuần tới ) chủ nhật về. Nhân kỷ niệm hai năm tính mang váy cưới đi chụp có đôi uyên uơng nào mún đi chung ko ? Hehe vừa vui lại tiện vài đôi chụp ảnh kỷ niệm giúp nhau.

Em tính đi biển Cát Bà ( tự đi ) bác nào đi rồi cho xin 500 kinh nghiệm nhé. Chi phí khoảng bao nhiêu nhỉ các bác?

Em cám ơn trước nha!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi bongbaby.shop
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. thuynt180884

thuynt180884 Thành viên mới

Chi da di cat ba chup anh cuoi chua a. Thuong thi chi nen chup anh o cat ba vao nhung ngay nang tu thang 4 den thang 10 thoi, nhung thang con lai troi am u lam, anh ko dep.

chi up may cai anh da chup cho em xem voi.
    Em cung dinh cuoi thang 3 di cat ba tu chup anh cuoi,

3. Bống & Bo

Bống & Bo Thành viên tập sự

Nhà Bống & Bo vừa đi Cát Bà đúng hôm Noel về, không khí ở đó thích lắm,thời tiết thì rất rất trong lành. Cảnh đẹp thì miễn chê. Ở đó có 3 bãi tắm, bãi nào cũng sạch. Riêng đường đi ra bãi tắm Cát Cò 1 & 2 có khu nhà lán tre, có hàng hoa giấy rất nhiều màu sắc. Mẹ Bống & Bo nghĩ chỗ đó mà chụp ảnh cưới thì miễn chê.
    Chi phí thì ko hết nhiều, cả nhà Bống & Bo có 2 người lớn và 2 trẻ con, tính tất cả hết có hơn 5 triệu. Chú Tân bên Viet Horizon Travel làm tour đó cho nhà Bống & Bo. Cần thông tin gì các mẹ liên lạc với chú ý cũng được, chú này được cái nhiệt tình đừng hỏi 0903283919

4. shinthoi

shinthoi Thành viên nổi tiếng

Nhà này lãng mạng quá, đã có ảnh chưa chi, chị up lên cho mọi người cùng ngắm nhé.