Tâm sự Vì Bệnh Dạ Dày Mà Chồng Tôi Suýt Gặp Nguy Hiểm

Thảo luận trong 'Tâm sự về các vấn đề khác' bởi thuanh.brt, 9/7/2021.

1. thuanh.brt

thuanh.brt Thành viên tập sự

Vẫn nhớ có thời điểm chồng tôi bị đau dạ dày tới mức không ăn uống nổi, công việc cũng bị ảnh hưởng nhiều do thường xuyên đau dạ dày, không tập trung làm việc được. Tháng đi làm có khi phải xin nghỉ tới 3, 4 ngày vì đau kinh khủng quá. Phần niêm mạc dạ dày của chồng gần như bị "phá hủy" hết, hiện tượng đau rát dạ dày khiến chồng mất ăn, mất ngủ. Nhìn chồng quằn quại trong cơn đau mình xót lắm nhưng cũng không biết phải làm gì cho chồng bớt đau. Mình mua thuốc theo kê đơn của bác sĩ và uống cả kháng sinh nhưng bệnh vẫn đỡ đi nhiều. Đúng thật rượu bia là kẻ thù, nếu chồng mình không thường xuyên uống rượu bia thì giờ đã không phải khổ thế này, nếu biết trước tai họa ập đến thì có lẽ đã biết quý trọng sức khỏe hơn. Ăn uống với chồng mình cực kì khổ sở, hôm nào ăn uống được 1 chút thì cũng đau, hôm nào không ăn được thì còn đau dữ dội hơn. Không biết dùng bao nhiêu loại thuốc mà không đỡ. Nếu chị em nào đang dùng sản phẩm nào thấy tốt thì chỉ em với ạ chứ nhìn chồng bị đau dạ dày hành hạ thế kia em xót lắm ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi thuanh.brt
    Đang tải...

2. ngocanh.hrt

ngocanh.hrt Thành viên tập sự

Bạn thử tìm thuốc này đi ạ, Kofacins ấy ạ, mình đang dùng thấy khá hiệu quả. Trong 1 tháng gần như hết buồn nôn, ợ hơi, cũng không còn bị đau nữa

Attached Files: