Kinh nghiệm: Việc Làm & Các Sự Lựa Chọn

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm sống' bởi myphamsinbicos.com, 14/2/2016.

1. myphamsinbicos.com

myphamsinbicos.com Thành viên chính thức

Các bạn trẻ thân mến, sao mình đọc thấy có nhiều bạn cứ kêu tìm việc khó vậy? đặc biệt đa phần là các bạn đều tốt nghiệp CĐ, ĐH hoặc đã có kinh nghiệm đi làm hơn năm rồi???
    Các bạn phải xác định, nếu mình mới ra trường thì cần thời gian đi làm 1 đến 2 năm để học việc, cập nhật kiến thức thị trường? hoặc tìm một việc để trải nghiệm, kiếm phụ thêm thu nhập. Bên mình có hàng trăm người đang làm công việc này, vậy họ là ai : Sinh viên đang đi học, mới ra trường, nhân viên vp, nhân viên đang làm việc trong một số cơ quan, công ty, ... với những người chưa hiểu về việc, cách làm bên mình đều đào tạo hoàn toàn miễn phí, với mục đích hỗ trợ các bạn về kiến thức cần thiết để phát triển sau này cũng như có một vài định hướng giúp các bạn phù hợp với bản thân hơn. Vì vậy mong các bạn hãy hiểu, doanh nghiệp nào tuyển dụng họ cũng cần những người có kinh nghiệm thực tế chứ đừng nghĩ là bạn học gì, cần có những trải nghiệm, hãy trải nghiệm để học thêm những kiến thức phục vụ cho công việc của mình tốt hơn. Nếu bạn quan tâm cứ inbox mình sẽ chia sẻ kinh nghiệm hơn 10 năm làm kinh doanh, lăn lộn ngoài thị trường với các bạn.
    Chúc các bạn may mắn và thành công trong công việc, cs.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi myphamsinbicos.com
    Đang tải...