Toàn Quốc: Việc Làm Thêm Cho Các Mẹ Bỉm Sữa, Sinh Viên, Ngừơi Có Thời Gian Ngồi Web Nhiều

Thảo luận trong 'Việc làm' bởi Socfunny, 10/11/2016.

1. Socfunny

Socfunny Thành viên tích cực

Chả là mình mới sinh em bé, cũng tìm đủ mọi cách để kiếm thêm cho có đồng ra đồng vào bỉm sữa cho con, bán hàng online, công tác viên, làm thêm đủ rồi đấy ạ, nhưng mình vừa thử làm khảo sát trực tuyến được 1 thời gian, thấy hơn những cái khác cái là mình làm được chủ động, một phương pháp kiếm tiền online đơn giản nhất, rất phù hợp cho học sinh, sinh viên, nhân viên văn phòng. Kiếm tiền bằng cách đăng nhập vào hệ thống click trả lời những câu hỏi do nhà khảo sát soạn thảo, trả lời bằng cách điền hoặc tích chọn những phương án bạn cảm thấy đúng với bản thân mình nhất, sau khi trả lời hết các câu hỏi (thường thì 5 đến 10 câu hỏi) của mỗi cuộc khảo sát bạn sẽ được tích điểm, sao đó bạn đem số điểm này đổi ra tiền mặt hoặc thẻ cào, đa số các trang khảo sát trực tuyến đều quy số điểm thành tiền là 1 điểm = 100đ, 500 điểm = 50k là có thể rút ra tiền mặt hoặc đổi thẻ nạp điện thoại.
    1. iPanel - Trang này mình thích nhất, số câu hỏi trong mỗi cuộc khảo sát khá nhiều, nhưng điểm số bạn nhận được trong mỗi cuộc khảo sát cũng khá nhiều, chỉ cần làm 2 đến 3 cuộc khảo sát là có thể đủ điểm để đổi thẻ nạp điện thoại hoặc đổi tiền mặt rút về Paypal.

2. InfoQ - Trang này mình cảm thấy rất hài lòng, giờ thì mình chỉ tập trung cái này thôi này, cảm thấy dễ mà nhanh được tiền hơn ấy, rút tiền qua Baokim.vn hoàn thành nay lập tức, hoặc đổi thẻ cào. Mức thanh toán là 500 điểm = 50k. Số câu hỏi của mỗi cuộc khảo sát không quá nhiều mà điểm số tương đối cao, giới hiệu được mỗi thành viên được tặng 20 điểm = 2000vnđ.

3 Vinaresearch - Trang này cũng khá tuyệt vời, rút tiền qua Nganluong.vn hoặc đổi thẻ nạp điện thoại. Giới thiệu mỗi thành viên bạn nhận 10 điểm, sau khi thành viên đặt 100 điểm bạn được nhận thêm 50 điểm hoa hồng.

4. Viewfruit - Trang này khảo sát cũng có khá đều, cho phép bạn rút tiền qua Paypal khi kiếm được 1500 điểm = $3 (tức là $1 = 500 điểm). Hoa hồng giới thiệu bạn bè đó là 10% theo số điểm của bạn bè của bạn kiếm được.

Ngoài ra còn rất nhiều trang với hình thức tương tự như các trang mình đã giới thiệu ở trên, tuy nhiên không phải trang nào tham gia được, có nhiều trang được tạo ra nhằm mục đích lừa đảo bạn cần phải biết, đừng để phí thời gian và công sức. Với các trang mình đã giới thiệu ở trên các bạn có thể hoàn toàn yên tâm mà tham gia, bởi mình đã tham gia từ lâu nhận được thanh toán nhiều lần, mình khẳng định đây là những trang uy tín 99%, hoàn toàn có thể tin tưởng.
    Link đăng kí thử đây ạ http://infoq.vn/Registers/index?friend=e8bf1b443afbb091

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Socfunny
    Đang tải...

2. metom886

metom886 Bắt đầu tích cực

mình thử rồi còn lâu mới đủ điểm rút tiền

3. thanhthanh2015

thanhthanh2015

hình thức này ko đơn giản tốt nhât là ko tham gia

4. Methanhtrung

Methanhtrung Thành viên tập sự

Rất mất thời gian

5. CherryJimy

CherryJimy

Em cũng thấy thế, ko đơn giản như các mẹ nói đâu.