Cần giúp: Viêm Lộ Tuyến Cổ Tử Cung

Thảo luận trong 'Sức khỏe gia đình' bởi HoaQuynh0610, 9/4/2016.

1. HoaQuynh0610

HoaQuynh0610 Thành viên tập sự

Các chị ơi giúp e với, e đang nhắc đầu chả biết làm tnao TT.TT
    E ms 21 tuổi thôi, học năm 2 chưa chồng, đã qh vs bạn trai đc khoảng 1 năm r ạ. cách đây hơn 1 th e thấy ra dịch màu xanh, hôi, qh thì bị đau, đi khám thấy bsi bảo e bị viêm lộ tuyến do tạp khuẩn, e chữa bệnh đc khoảng 2 tuần bằng cách đặt thuốc vs uống ksinh chống viêm, nhau thai cừu tái tạo lại tế bào, kiêng qh tuyệt đối khoảng 2th rồi, đến hnay đi khám thì bsi bảo hết nấm hết viêm hết dịch rồi, còn mỗi lộ tuyến nó vẫn chưa chịu bò vào cho :(( nên bsi bảo e đi đốt, khi nào sạch kinh bảo bác. Giá là 4,5 triệu. Nhưng e sợ mấy c ạ. Tại nhiều ng bỏ đốt k khỏi hẳn đc mà dễ để lại sẹo k có con :(
    E đang tính đi áp lạnh, mà chả biết giá cả vs có để lại tấc hại gì không nữa :((
    Giờ e chỉ muốn đi khám chỗ nào mà bsi công tâm khuyên mình nên làm tnao ấy ạ. vì e bị nhẹ ạ, khoảng độ 1 thôi, chưa chồng con gì nên e sợ đốt lắm TT.TT
    Các chị giúp e với e cảm ơn nhiều ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi HoaQuynh0610
    Đang tải...

2. HoaQuynh0610

e up cmt đẩy bài các chị thông cảm ạ

3. lanvuvu2110

lanvuvu2110 Thành viên rất tích cực

ủn cho em. Mong có mẹ nào biết thì chia sẻ cho e ấy đỡ hoang mang.

4. HoaQuynh0610

có vẻ nhiều bài quá các chị k thấy bài của e rồi TT.TT e bđầu có kinh rồi, chưa xong sớm k để ny nhin gần 2th mình cũng thấy tội tội, với e cũng lo nữa c ạ :(

5. Namson1504

Namson1504 Thành viên mới

Đi viện khám chữa hết 3200k về đặt thuốc còn hôi với ngứa hơn. Chuyển sang đặt thuốc nam. 2 hộp 1400k lành hơn 2 năm rồi. M bị nặng lắm. Nói thật chứ mùi hôi như có con gì chết luôn ấy. B tìm hiểu xem nhé. M có sđt ng bán chứ ko nhớ tên thuốc nữa.

6. Me_be_bongyeu

Me_be_bongyeu Thành viên mới

đợt vừa rùi em đi khám và bác sĩ kết luận em bị viêm lộ tuyến cổ tử cung và phải đốt. Hiện em đã đốt được hơn một tháng. Xin tư vấn việc này có ảnh hưởng đến khả năng thụ thai không?