Toàn quốc: Vitamin Tổng Hợp Pediakid Cho Bé

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi cakhoaihanoi, 13/4/2017.

1. cakhoaihanoi

cakhoaihanoi Thành viên mới

Em đã trở lại và lợi hại hơn xưa.
    Với tiêu chí bán hàng của em là NGON! BỔ! RẺ dành cho các thiên thần nhà mình.
    PEDIAKID em dùng cho bé em khi được bác sỹ kê dùng sau mỗi trận ốm ( hơn 1 tuổi) trộm vía là bé ăn tốt và hợp lắm ạ. Đấy mới là dùng hàng Việt Nam ấy ạ. Nên sau khi cho dùng em quyết định bổ sung định kỳ cho bé và dùng hẳn hàng xách tay luôn cho hiệu quả triệt để cái tính biếng ăn của "ẻm nóa".

Em đăng bán PEDIAKID xách tay của Pháp cực kỳ tốt cho các bé.
    [​IMG]DÀNH CHO TRẺ
    -> BIẾNG ĂN
    -> LƯỜI ĂN
    -> ĂN KHÔNG HẤP THỤ
    -> BỔ SUNG SAU MỖI LẦN ỐM giúp con nhanh khỏe hơn.

=>Các mẹ mạnh dạn dùng thử đi, sẽ thấy cho con ăn không còn là trận chiến nữa đâu ạ.

[​IMG]Thị trường có nhiều loại PEDIAKIDS với nhiều giá, xuất xứ sản phẩm khác nhau. Với PEDIAKIDS nội địa Pháp trên thị trường hiện nay thì ko có giá dưới 275k đâu mn nhé. Mn phân biệt rõ giúp em ạ. Mn nhận hàng phát hiện hàng giả, kém chất lượng ko đúng như e nói e xin đền tiền gấp 10 lần.
    Chi tiết sản phẩm: https://www.facebook.com/hangxachtayducmonbishop/posts/1851415711780201
    [​IMG]✌Giá mua 1 lọ PEDAKIDS là 275k.
    Đặc biệt:
    - Bán giá vốn để giới thiệu sản phẩm tốt đến các mẹ bỉm sữa, riêng trong diễn đàn làm cha mẹ em GIÁ 1 LỌ PEDIAKID CHỈ CÒN 255k từ nay đến 30/4.
    Điện thoại: 0984 895 681
    Nhà em khu Thanh Liệt, gần Linh Đàm ạ, ai gần thì giao lưu bí quyết chăm con biếng ăn với em nhé.
    FREESHIP nội thành Hà Nội.
    Các mẹ trước đây đã tin tưởng những sản phẩm em từng giới thiệu thì mong sẽ tiếp tục ủng hộ mẹ bỉm sữa này ạ.
    Cảm ơn cả nhà đã quan tâm dành thời gian cho top của em!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi cakhoaihanoi
  2. cakhoaihanoi

Vitamin PediaKid cho trẻ biếng ăn với thành phần tự nhiên giai điệu kết hợp hoạt động hiệu quả hơn trong việc kích thích sự thèm ăn, khuyến khích cho trẻ em vì được làm bằng đường tự nhiên.

3. cakhoaihanoi

Pediakid 22 Vitamines là siro dinh dưỡng cho trẻ của Pháp đã được nghiên cứu và điều chế theo đúng tiêu chuẩn về dinh dưỡng của bé từ 6 tháng tuổi trở lên.
    Sản phẩm chứa 22 loại vitamin và khoáng chất, đầy đủ để bé phát triển và tăng cường sức đề kháng cho những tháng đầu đời, giúp bé ăn ngon, thích nghi nhanh với môi trường xung quanh và hạn chế tối đa nhiều tật bệnh khi thời tiết giao mùa.