Thông tin: Vượt Kỳ Vọng Của Khách Hàng Bằng Cách Giao Hàng

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm kinh doanh' bởi phuongphuong990, 22/6/2018.

1. phuongphuong990

phuongphuong990 Thành viên tập sự

Trong suy nghĩ của chủ Shop luôn cố gắng nghĩ cách làm sao để làm ra tăng khách hàng thu hút hấp dẫn để dụ khách mua hàng những 1 khi đã nhận tiền của khách rồi thì xong nhiệm vụ. Thì có 1 nhãn hàng chủ Shop đã tìm cách làm khách hàng hạnh phúc và muốn mua hàng tiếp chỉ bằng việc giao hàng.

Hôm nay bạn em đặt mua trong sài gòn lọ kem dưỡng da sau 1 thời gian đắn đo lựa chọn khá lâu vì nó đắt hơn các shop khác tới 100k nhưng vì các shop ở HN dù đã tìm nhiều nhưng toàn thấy đã hết hàng nên bạn ý đành phải đặt. Nhưng khi hàng được giao đến nơi thì bạn ý phải khoe với em là mặc dù bị mua đắt những vẫn thấy vui mừng. Mua trong sg mà bạn e đặt gửi hàng từ sáng sớm tầm 8h sáng mà giờ 15h00 hàng đã đến hà nội. Bạn e cực kì hào hứng đến lỗi bạn e phải nhờ họ đem kiện hàng này từ cục chuyển phát đem về nhà mình đúng 16h00 chiều họ đến nơi.

Mở hộp đựng sản phẩm ra mà cảm giác như mình được tặng 1 món quà chứ ko phải mua 1 món hàng. Kèm theo vô số quà tặng dễ thương khiến khách hàng không thể mua tiếp lần sau.

Đôi khi chịu để ý 1 chút thôi là chúng ta đã khiến khách hàng lên đỉnh và giữ chân họ chỉ với những chi tiết rất nhỏ nhặt. Vì sự thật là từ lúc bạn em mở ra nó cứ nâng niu cáp hộp kem dưỡng da hoài vì cảm giác hạnh phúc khi cảm thấy mình đc quan tâm và trân trọng!

Em đã kịp hỏi bạn e tên cty vận chuyển cho các mẹ nào cần nha!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi phuongphuong990
    Đang tải...

2. Mẹ Bé Thảo

Mẹ Bé Thảo Thành viên tập sự

Em vừa đọc trên báo Pháp luật xã hội: EMS: Dịch vụ chuyển phát nhanh thành… phát chậm mà thấy hoang mang quá. Mẹ nó cho e xin tên cty để tham khảo nhé. Chúc mẹ nó 1 ngày làm việc vui vẻ

3. nguyenduy1190

nguyenduy1190 Thành viên tập sự

Chắc mẹ nó dùng bên Nasco rồi. Vì trên thị trường hiện nay, nếu gửi hàng từ SG- HN với thời gian đó thì chỉ có CPN nasco thôi.

4. MePun

MePun Bán đèn trang trí Vintage - 0936.069.251

8h sáng đặt hàng từ Tp.HCM thì 3h chiều làm sao tới HN được chứ.