Xem Tử Vi Hàng Ngày Của 12 Chòm Sao 10/3/2016

Thảo luận trong 'Thư giãn, giải trí' bởi nguyễn hương 1701, 10/3/2016.

1. nguyễn hương 1701

nguyễn hương 1701 Thành viên tập sự

Tu vi hang ngay
    Cung Bạch Dương
    (21/3 - 19/4)

Bạn thậm chí sẽ chẳng có thời gian để đánh giá, nhìn nhận lại những khuyết điểm mà bạn đã mắc phải trong thời gian vừa rồi. Bạn sẽ phải chú tâm hết sức cho công việc, học hành, thi cử, cũng như vô số deadline trước mắt. Hơn bao giờ hết, bạn cần học cách điều tiết cảm xúc của chính mình để bản thân tránh bị quá căng thẳng.
    Con số may mắn của Bạch Dương hôm nay là 10, 24.

Cung Cự Giải

Theo tử vi hôm nay , Hôm nay, gia đình Cự Giải sẽ xảy ra những cuộc đấu khẩu nảy lửa. Tuy nhiên, hãy xem đó là cơ hội để mọi người có thể trải lòng với nhau và nhớ dẹp bỏ cái tôi bản thân đi nhé Cự Giải.

Xem thêm boi tinh yeu

Cung Kim Ngưu(20/4 - 20/5)

Tốt hơn hết, bạn nên dừng lại toàn bộ những trò đùa với tình cảm mà bạn vẫn đang làm bấy lâu, bởi nếu bạn không chủ động nắm chặt lấy đối phương vào hôm nay, bạn sẽ rất dễ đánh mất họ đấy. Ở phía đối diện, người ấy đã chờ đợi bạn rất lâu rồi. Những hành động đùa cợt không cần thiết sẽ kích động tới sự mất kiên nhẫn của đối phương, và chắc hẳn bạn cũng có thể đoán biết được kết quả cuối cùng.
    Con số may mắn của Kim Ngưu hôm nay là 21, 5.

Cung Song Tử(21/5 - 21/6)

Dù bạn không thích sự thiếu chắc chắn, bạn vẫn cần học cách làm quen và thoải mái với chúng, bằng không, nó sẽ chỉ khiến đầu óc bạn thêm mệt mỏi với những lo lắng không cần thiết mà thôi. Ngay lúc này, nếu bạn không thể đoán biết được những chuyện sẽ xảy ra vào ngày mai, hãy đơn giản là mặc kệ mọi thứ diễn ra và dần dần linh hoạt tự xoay mình theo từng diễn biến.
    Con số may mắn của Song Tử hôm nay là 30, 16.

Cung Thiên Bình

Theo tử vi hôm nay , Đã đến lúc Thiên Bình bổ sung thêm kiến thức cho mình. Bạn vẫn nghĩ rằng mọi thứ hiện tại rất ổn nhưng thực tế lại không phải như vậy. Những bài học mới sẽ mang đến cho bạn tầm nhìn hoàn toàn khác.

Cung Bọ Cạp

Theo tử vi hôm nay, Thời gian gần đây mọi người có vẻ khá lo lắng cho Bò Cạp, họ quan tâm đến bạn nhiều hơn. Nhưng chính điều đó lại làm bạn cảm thấy ngột ngạt và khó chịu. Hãy lên tiếng yêu cầu một chút không gian riêng cho mình nha.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi nguyễn hương 1701
    Đang tải...