Xem xét lại việc bán hàng của mẹ hathuquickevent trên diễn đàn

Thảo luận trong 'ĐỐI CHẤT' bởi me_yeu_meo_2202, 20/2/2012.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. me_yeu_meo_2202

me_yeu_meo_2202 Banned

Kính thưa các mẹ.
    Em là thành viên mới của diễn đàn LCM. Em có 1 số comment về việc bán hàng của mẹ hathuquickevent như sau:
    Mẹ hathuquickevent bán hàng đắt kinh khủng các mẹ ạ. Cụ thể:
    Hiện mẹ ấy đang bán "Váy hoa xoe - chun" giá 60K --> Em đi siêu thị LanChi mart thấy họ bán có 31k --> số 1; nhảy size 1k/ 1 size mà hàng còn chuẩn hơn hàng của mẹ hathuquickevent.
    Vậy mong các mẹ cẩn thận khi mua hàng của mẹ này.

P/s: từ hôm em phản ánh trực tiếp với mẹ này, mẹ nó đang có chương trình khuyến mại cho các mẹ là giảm 10% - 15% đấy. Nhưng mà thực sự hàng đắt gấp đôi so với ở siêu thị thì ko biết mẹ này coi chị em mình là những con gà béo đến mức nào.
    Em còn đen đủi là mở hàng cho mẹ nó 2 chiếc váy chun. Hu hu.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi me_yeu_meo_2202
    Đang tải...

2. Mod MSTD

Mod MSTD Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Xem xét lại việc bán hàng của mẹ hathuquickevent trên diễn đàn

Chào bạn,

Về giá cả, BQT không yêu cầu đối chất bởi mỗi người có nguồn hàng khác nhau, chất liệu khác nhau.

Bạn vui lòng cung cấp hình ảnh sản phẩm của siêu thị với mức giá của siêu thị, đồng thời, bạn cũng chụp ảnh sản phẩm của người sản hồi với mức giá cao hơn để làm nguồn thông tin tham khảo cho thành viên khác.

Hình ảnh sản phẩm so sánh cần được cung cấp trong vòng 48h. Nếu sau 48h, bạn không có bằng chứng để chứng minh cho lời nói, phản hồi của bạn sẽ được coi là không có căn cứ.

Cảm ơn bạn.

3. hathuquickevent

hathuquickevent Thành viên rất tích cực

Kính thưa Mod và các mẹ. Em đọc thông tin trên thực sự rất buồn cho những người bán hàng như em. 1 cái váy dệt kim Hà Nội chất đẹp, loại tốt e bán đồng giá các số là 60k. bộ quần áo hè 50k/bộ. Thôi thì số bé bù số lớn đồng giá cho dễ bán. E khẳng định em không bán đắt vì hàng chục mẹ mua của của em đều rất hài lòng về chất lượng. Lãi thì ít mà em đã freeship, có mẹ mua 1 váy cách nhà em 6km em cũng miễn phí ship. Mẹ yeu_meo_con mua 2 cái váy cách đây nửa tháng, bắt em đổi đi đổi lại 2 lần - miễn phí ship - ftrong những ngày mưa rét nhất Hà Nội. 10 ngày sau bảo em bán đắt rùi kêu trả lại trong khi đó giặt rùi. Em đồng ý nhận hàng lại n vẫn khẳng định mình k bán đắt vì có thể nguồn hàng của e chưa được tốt, hoặc chất liệu khác nhau. thế là mẹ ấy bảo em thách thức đòi khiếu nại k trả lại hàng nữa. Em đồng ý vì em nghĩ em không sai nên em không sợ. Các mẹ cứ vào topic của em xem mọi người nhận xét ra sao? Thậm chí các mẹ còn bảo giá của em rất tốt. Em mong các mẹ hiểu. Dù biết làm dâu trăm họ thì phải chịu n em vẫn thấy buồn.

4. halinh00

halinh00 (¯`°•.¸`°•KIKI• °´¸.•°´¯)

Mỗi người lấy ở một nguồn hàng khác nhau, không nên so sánh như thế, bạn có chắc là hai chiếc váy ở siêu thị và của chị hathuquickevent là giống hệt về chất liệu không.
    Chưa biết rõ thì đừng nên quy chụp cho người bán bạn ạ.

meodiudang thích bài này.
  5. Mod MSTD

Mod MSTD Bắt đầu nổi tiếng

Khóa nick me_yeu_meo2202 vĩnh viễn bởi lý do: Phản hồi vô căn cứ gây ảnh hưởng tới uy tín của người khác.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.