Cần giúp: Xét Nghiệm Adn Thai Nhi Ở Đâu Tại Hà Nội

Thảo luận trong 'Các vấn đề khác' bởi CryMeARiver, 8/5/2019.

1. CryMeARiver

CryMeARiver Thành viên tập sự

Chào các anh, các chị, em và người yêu cũ có quan hệ từ ngày 8/12/2018. Hôm nay bạn gái có gửi em ảnh siêu âm thai nhi đến hôm nay là được 24 tuần 2 ngày. Tính từ ngày quan hệ thì đến nay được 21 tuần + vài ngày, em phân vân ko biết có phải con mình ko? Em có tìm hiểu trên mạng thì có dịch vụ xét nghiệm ADN cho thai nhi.
    Các anh chị đã từng hay biết địa chỉ nào tốt, uy tín cho xét nghiệm kiểu này thì tư vấn cho em với ạ. Nếu đúng là con em thì em bảo gia đình cho cưới ạ :(

Xem thêm các chủ đề tạo bởi CryMeARiver
    Đang tải...

2. nguyenhanhhong1

nguyenhanhhong1 Thành viên mới

bệnh viện phụ sản trung ương nhé

3. vanmay88

vanmay88 Thành viên rất tích cực

Chào bạn. ở bv 103,108,ps,vimec... nếu bạn gài bạn chu kỳ cuối là ngày 30/1 mà hai bạn xx là ngày 15/1 thì đến ngày 29/2 là ngày đến chu kỳ của bạn gái ban nhưng lại ko đến và cấn thai thì thai sẽ đc tinh là 4 tuần nhé. theo BV tính , đi siêu âm sẽ là 4 tuần. tuổi thai siêu âm càng lớn thì số tuần càng sai. ví dụ nhé nay bạn đi siêu âm lúc đó thai mới có 6w thì dự kiến ngày 10/9 sinh chẳng hạn. nhưng nếu đi siêu âm khi đó thai đc 20w chẳng hạn thì dụ kiến sinh lại lên đến 20/9 chẳng hạn. bạn có hiểu ý m nói ko.