Cần giúp: Xin Địa Chỉ Tiêm Vắc Xin 5 Trong 1 Pentaxim Tại Hà Nội

Thảo luận trong 'Sức khoẻ của trẻ' bởi kimnguyen551985, 31/7/2018.

1. kimnguyen551985

kimnguyen551985 Thành viên tập sự

Cháu em được 2 tháng tuổi rồi, mẹ nó đang đi công tác nên nhờ em bế đi tiêm 5 trong 1. Em lên mạng xem thì thấy có 5 trong 1 dịch vụ là PENTAXIM và 5 trong 1 miễn phí là QUINVAXEM

Các mẹ cho em hỏi 2 loại vắc xin 5 trong 1 khác nhau chỗ nào ạ? Em muốn tiêm dịch vụ Pentaxim thì tiêm ở đâu, có cần cho cháu khám trước khi tiêm không ạ?

Các mẹ cho em xin địa chỉ các trung tâm tiêm phòng vắc xin 5 trong 1 pentaxim tại Hà Nội ạ. Sẵn các mẹ cho em xin review luôn ạ. Em cần nơi có các bác nhẹ nhàng tí vì cháu em nó khó chịu dễ khóc lắm ạ. Các chỗ 131 Lò Đúc hay 70 Nguyễn Chí Thanh có tốt không các mẹ?

Em cảm ơn các mẹ ạ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi kimnguyen551985
    Đang tải...

2. huyenngoc381

huyenngoc381 Thành viên tập sự

chỗ đó là đầu ngành về tiêm phòng rồi , còn hỏi tốt hay ko nữa thì mẹ nó ko lên tiêm ^_^

3. tieutieubao

tieutieubao Thành viên tập sự

nghe nói tiêm pentaxim về bé ít bị sốt hơn đó bạn. Sắp tới bé nhà mình cũng phải đi chích ngừa nên mình cũng đang tìm hiểu đây.
    bài này thì nói rõ về 2 loại vắc xin nè: https://www.linkedin.com/pulse/vắc-xin-5-trong-1-là-gì-lịch-tiêm-và-giá-bao-nhiêu-tuan-le-duc/

còn điểm tiêm chủng thì bạn xem ở đây, có tổng hợp các điểm tiêm chủng ở Hà Nội:
    https://baomoi.com/dia-chi-tiem-phong-uy-tin-o-ha-noi-duoc-danh-gia-tot-nhat-cac-me-nen-tham-khao/c/25241318.ep

mà cái này để tham khảo thôi, mình cũng đang hỏi thăm mấy đứa bạn có con nhỏ xem nó cho con chích ở chỗ nào.

4. methoilinh

methoilinh Bắt đầu nổi tiếng

Ra Nguyễn Chí Thanh yên tâm mà giá rẻ nhất trong các nơi b nhé. Mình tham khảo hết rồi

5. Metieuty

Metieuty Áo lót cho bé bú Beloved Baby

mình cũng thử xem sao