Xin hỏi các mẹ thông thái về túi LV ạ

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm sống' bởi khanhtranvegiare, 12/3/2014.

1. khanhtranvegiare

khanhtranvegiare Thành viên rất tích cực

Chả là chồng em ngồi khoanh chân kiếm đc ít tiền đúng vào mùng 8/3 có mua tặng em 1 cái túi LV,tất nhiên là fake thôi ạ, cũng ko biết fake cỡ nào vì chồng em mua trên trang cái gì mà thời trang ý( để em hỏi chính xác chồng em rồi em update sau) vì chồng em thấy giá trị thực là 1500k rồi sale còn 700k nên chồng em đặt luôn, lúc hí hửng ggoij về bảo em ở nhà ngày 8/3 nhé, em bảo chả có cái gì mà có thể lãi đc cả triệu để nó giám giá thế cả, với lại em ko thích túi a đừng mua, cho em tiền em tự đi mua, nói đến thế rồi mà vẫn cứ đặt, còn tự động đi nộp tiền hco nó nữa, chồng eko làm ở HN nên phải chuyển tiền ạ. Hic, 8/3 em nhận đc túi, thật đúng là ko ưng tí nào vì em ghét túi LV lắm lắm, hic,nhưng chẳng lẽ cancel món quà đấy thì chồng em chắc giận nên thôi em cứ cầm về, đến hnay em mới lấy ra dùng, thật ra chả có dịp nào để diện vì em nhiều đồ linh tinh lỉnh kỉnh, toàn dùng túi big size thôi, chẳng bjo em dùng túi nhỏ,nhưng hnay em có việc ra ngoài đựng ít đồ hơn 1 chút nên quyết định lấy ra diện 1 lúc, hic, em có đựng 1 quyển sổ ạ, to khoảng 3/4 tờ A4, nhưng bt những cái túi dở hơi em dùng, có kích vẫn kéo đc khóa, ( em xin nói là hơi kích thôi ạ, chứ ko phải kích ko kéo đc mà em cứ cố) đằng này kéo khóa nó lại bị bục ạ, hay hàng xịn nó vậy hả các mẹ, em lấy sổ ra kéo khóa lại thì lúc bục lúc ko, em có nen comment với bên mua túi ko nhỉ? khóa thì chắc là hàng mới nên kéo ra kéo vào nghe xoẹt xoẹt đến to, sợ cmt vơi bên mua túi đến lúc nó đến ktra lại ko sao thì ngại mặt lắm, nhưng dùng mà cứ lúc bục lúc ko thế này, ng khác nhìn vào lại bảo em bốc phét, túi lởm mà cứ khoe hic, em lại để túi ở nhà dùng túi dở hơi kia vậy. Hơi bực m 1 xíu

Xem thêm các chủ đề tạo bởi khanhtranvegiare
    Đang tải...

2. lam_tamnhu

lam_tamnhu thờ trang nữ giá rẻ

Ðề: Xin hỏi các mẹ thông thái về túi LV ạ

Đc chồng qtâm v là sươg rôi mn a.hj

3. hanhphuc_trontron

hanhphuc_trontron Nhà chỉ có tiếng cười

Em cũng chẳng thông thái về mấy cái này, dù sao chủ top cũng nên hp vì chồng quan tâm hì

4. mecun14410

mecun14410 Thành viên kỳ cựu

mn nên hỏi lại shop coi thế nào chứ khóa xịn ko có chuyện đó đâu họa có là hàng nhái mn ạ

5. khanhtranvegiare

khanhtranvegiare Thành viên rất tích cực

Họ đổi cho em rồi các mẹ ạ. nhưng nếu đổi ngang sẽ mất 20k phí ship, mà chẳng lẽ đổi em ko dùng, nên em đành bỏ ra thêm 200 để đổi cái túi to hơn tí mặc dù ko ưng lắm, e quen dùng da mềm oặt rồi, hic, có lẽ 1 tjan nữa chồng ko để ý e mang đi thanh lý thôi, em đổi về vẫn để nguyên trong ni lon, trong túi rồi cất tủ rồi, tks mọi ng n ạ :)