Xin Kinh Nghiệm Trị Nám Thành Công Từ Các Mẹ

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi nguyen_ngoc81, 17/8/2016.

Tags:
Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. thuyduongtx

thuyduongtx Bắt đầu tích cực

Mẹ em đang trị nám và tàn nhang tại An Rose Spa Hoàng Quốc Việt ok lắm mn ạ, tàn nhang bắn 1 - 2 buổi hết sạch, nám bắn được 7 - 8 buổi chưa hết sạch 100% nhưng cũng đỡ khoảng 70 - 75% rồi.

Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. LeeHoàng

LeeHoàng Sức Khỏe Là VÀng

Bạn thử dùng qua sản phẩm kiều xuân,coi mình mua cho bạn dùng thử thấy khá ổn, mà hơi lâu tầm 6 tháng mới bát đầu thấy kết quả, nhưng được cái sản phẩm khá tốt.

3. LeeHoàng

Tổng chi phí hết bao nhiêu vậy bạn

4. thuyduongtx

Hình như chi phí trị nám trọn gói là hơn 12 triệu mn ạ. Em nhớ mang máng là thế, để tối về em hỏi lại mẹ em xem có chính xác giá đó không nhé.

5. LeeHoàng

ok bạn hỏi hộ mình xem nhé để cân nhắc

thuyduongtx thích bài này.
  6. MeMon2307

MeMon2307 Thành viên đạt chuẩn

đây là hình ảnh khách hàng trị nám bằng thảo dược Hồng Hạnh. cm ai bị nám thì tham khảo thử nhé, chỉ có 680k thôi mà hiệu quả. m thấy chi phí đi spa cao quá chừng, thấy tiếc, hihi. TD được phân phối cho nhiều spa lớn ở HN lắm cm ạ.

7. LeeHoàng

nhìn khác nhau quá

8. MeMon2307

1 ng đó b, chỉ khác là giờ da đẹp quá thôi. Ai sd qua TD giờ chẳng cần thêm phấn, chỉ chút son là xinh quá rồi ^^. B nhìn hình m ở trang 1 có khác nhau k? Nếu b có đk thì đi spa, chỉ có điều m thấy trong khi có thể điều trị hết, đảm bảo luôn mà với chi phí thấp hơn rất nhiều, được tư vấn trong suốt quá trình điều trị chứ k f bán thuốc là xong. M cũng k f dễ dãi khi chọn mỹ phẩm, cực kỳ khó tính luôn mà với TD thì m f phục. B cũng nên tìm hiểu qua chứ m nói quá sợ mn k tin, biết đâu tiết kiệm được cả mớ tiền đấy ạ.

9. thanhhuonghp

thanhhuonghp Mẹ yêu con.

nhìn thì thích nhưng vẫn băn khoăn lắm mn ợ.

10. truongmai781991

truongmai781991 Thành viên chính thức

cho em xin đánh dấu bài, để tiện tham khảo.hi

11. thuyduongtx

Bình thường trị nám hết hơn 17 triệu cả 1 liệu trình ( 8 - 10 - 12 buổi tùy từng người) mn nhé, nhưng bên họ đang có chương trình khuyến mãi giảm xuống còn 12 triệu cho 1 liệu trình trị nám. Khuyến mãi hết tháng này mn ạ.

12. nguyenthu82

nguyenthu82 TAKE IT EASY

Mọi người nên tỉnh táo, đừng nên dùng lung tung mà nám nặng hơn nữa đó ạ

13. LeeHoàng

Có vẻ căng nhi ko hề rẻ chút nào

14. Tamtitmitdua

Tamtitmitdua Quý cô hảo ngọt

Lấy tạm cái ảnh trên fanpage của Thiên hà review cho các mẹ. Em làm bên này rồi nên thấy tốt lắm.
    Thứ nhất là về cơ sở vật chất
    - Phòng ốc rộng rãi, mỗi người một phòng, đặc biệt em rất thích mùi tinh dầu mà spa này sử dụng, vào đây thấy dễ chịu vô cùng.
    - Máy móc, trang thiết bị hiện đại, luôn có những loại máy mới nhất. Picosecond thế hệ mới cũng vừa khai trương tháng trước

Thứ 2 là về chất lượng chuyên môn
    - Bác sĩ được đào tạo ở nước ngoài và thường xuyên được cử đi tu nghiệp (vào đó em thấy người ta treo đầy giấy chứng nhận, cúp, bằng khen, cũng khá uy tín). Bác sĩ sẽ khám và đưa ra liệu trình điều trị, khi thao tác vs các loại máy thì bản thân bác sĩ sẽ trực tiếp làm.
    - Nhân viên nhiệt tình, có trình độ nghiệp vụ tốt (em đánh giá cao các nhân viên tại đây, các em ấy rất dễ thương, lúc nào cũng niềm nở, vui vẻ với em)

Về giá cả thì tùy các mẹ đánh giá, có thể sẽ có mẹ thấy cao nhưng em quan tâm tới chất lượng hơn. Ở đây cũng có nhiều đợt KM lắm nên nếu chăm vào fanpage hoặc web thì tha hồ giảm giá các mẹ ạ.

15. thuydo2211

thuydo2211 Thành viên tích cực

Đúng đấy ạ. Em tìm hiểu kỹ quá rồi. Chẳng có thảo dược hay thuốc gì có thể điều trị nám 100% được cả. Em khuyên các chị ko nên dùng bất cứ biện pháp trị nám bôi da nào, vì các biện pháp đó đều bào mòn da và sau này hỏng da, ko thể chữa trị hay phục hồi bằng cách nào được đâu. Trường hợp bất đắc dĩ nám nặng phải điều trị thì phải có lộ trình của các chuyên gia, chăm sóc da thường xuyên bằng những công nghệ laser cao cấp uy tín. Còn nếu chị nào ko theo đc lộ trình thẩm mỹ cao cấp nào thì đừng bôi các cái thuốc thang gì sẽ tốt hơn, vì dù ko xóa nám nhưng vẫn còn giữ đc làn da khỏe mạnh tự nhiên, và nếu mặt có sạm thì dùng tí kem lót hay phấn che bớt đi là đc. Em đi spa cũng nghe nhiều chị vào cầu cứu vì làn da bị hỏng do mấy loại thuốc rượu thảo dược, rễ cây hay lá linh tinh lắm rồi.

16. LeeHoàng

chuẩn bạn, trị khỏi hoàn toàn chắc chắn điều đó không có.

17. MeMon2307

Cm có điều kiện thì cứ đến tmv đi ạ, vừa mát mẻ vừa sang chảnh, trải nghiệm công nghệ hiện đại. Cm đến bất kỳ tmv nào mà chẳng nói thế, m cũng từng đi tmv rồi và giờ trung thành với thảo dược thôi, vừa rẻ, vừa an toàn mà hiệu quả cao. Thị trường mỹ phẩm tràn lan, chỉ khi cm gặp những nhà sx hoặc ng bán k có tâm, vì lợi nhuận mà bất chấp mới có kết quả như vậy. Bên cạnh đó vẫn có những ng rất có tâm nhé, thuốc đông y cũng tuỳ tay, tuỳ kiến thức ng bốc nữa. Thảo dược HH cũng được phân phối rất nhìu spa lớn ở HN nên rất tự tin. Ở đây m k quảng cáo, m chỉ giới thiệu sp m dùng thấy tốt nhất từ trước đến giờ thôi. Cm có quyền tìm hiểu trước khi quyết định dùng hay đưa ra lời nhận xét bất kỳ 1 sp nào nếu chưa trải nghiệm nhé, Ở đây mọi người chia sẻ với nhau những bí quyết làm đẹp cơ mà. Đối với nhiều ng có gđ, con nhỏ k có nhiều đk đi tmv thì cũng cần phải có cơ hội làm đẹp mà an toàn, hiệu quả chứ.
    Chúc cm sớm có làn da như ý.

18. Ngũ Cốc Minh Châu

Ngũ Cốc Minh Châu Thành viên đạt chuẩn

mờ đuợc em ơi. c làm rùi mới chia sẻ mà. có thể zalo cho c: 0978813858

19. thuyduongtx

Lúc nghe giá mình cũng hơi xót nhưng nghĩ mẹ vất vả mãi rồi, giờ là lúc để mẹ có thể thoải mái làm đẹp, hưởng thụ cs. :) Mà phụ nữ, dù 20 hay 40 50, ai cũng thích mình đẹp mà. Nên nếu c có ý định đi trị nám, em thấy c đến An Rose spa là ok đấy. Giá cả em k bàn thêm nhưng chất lượng thì e thấy đảm bảo.

20. LeeHoàng

ok mình se xem xét cho bà xã đi, đang phân vân vài spa,

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.