1. Chào bạn,

Để tham gia thảo luận với các thành viên diễn đàn LÀM CHA MẸ thì bạn hãy đăng nhập hoặc click vào nút "Đăng ký" để tạo tài khoản và tham gia giao lưu với các thành viên diễn đàn LÀM CHA MẸ.

Bạn cũng có thể bấm vào nút với biểu tượng Facebook (Đăng nhập với Facebook) để đăng ký tài khoản và đăng nhập nhanh với tài khoản Facebook của bạn. Hoặc tham khảo Hướng dẫn dành cho người mới, Hướng dẫn tìm kiếm thông tin, Quy định chung.
    Dismiss Notice
  2. Dismiss Notice

Cần giúp: Xin Kinh Nghiệm Về Những Website Bán Hàng Online

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm kinh doanh' bởi iVinh, 16/2/2017.

1. iVinh

iVinh Thành viên tập sự

Chào cả nhà, em đang tập tành bán hàng online nên có lục được vài Website bán hàng online nhưng không biết số lượng khách hàng truy cập vào những trang này như thế nào? mẹ nào có kinh nghiệm tư vấn với ạh.
    Em chia sẽ ở đây cho những mẹ nào cần luôn

1. shopee. vn
    2. vatgia. com
    3. 123mua. vn
    4. sendo. vn
    5. enbac. com
    6. 5giay. vn
    7. muare. vn
    8. chotot. vn
    9. muaban. net
    10. chodientu. vn

Em có dạo qua 1 vòng mỗi trang thì thấy shopee, 123mua và sendo, vatgia có vẻ nhộn nhịp, hình như những trang này phải mất phí để up tin.
    còn enbac với chodientu em nhớ mấy năm trước đông lắm, sao giờ vào thấy lượt view sản phẩm khá ít => vắng như chợ bà đanh.
    trang 5giay với muare em thấy đa số toàn comment up tin là chính, không biết có khách hàng mua ở đây không :(
    chotot với muaban thì em không biết. mẹ nào có kinh nghiệm gì chia sẽ thêm nhé. thanks

Xem thêm các chủ đề tạo bởi iVinh
    Đang tải...

2. Kim Cún

Kim Cún Thành viên sắp chính thức

còn có thằng adayroi nữa. em thấy giờ cái thằng sendo, lazada, adayroi là tương đối mạnh nhất rồi

3. phamchanhtan

phamchanhtan Thành viên tập sự

Cái chính là bạn kinh doanh sản phẩm gì rồi sẽ đến kênh bán bạn nhé

4. minhks04

minhks04 Bắt đầu tích cực

sao bạn ko tự tạo ra kênh riêng cho mình, 1 vùng đất lớn chỉ có 1 mình bạn ngự trị, tớ thấy tốt hơn là bạn nhảy vào 1 cái ao lớn, chứ không phải là tạo cái ao cho riêng mình, phí

5. thuydunggtvt

thuydunggtvt Thành viên mới

5giay thì hết thời rồi, chủ yếu là up bài chứ người mua không có bao nhiêu, chủ yếu bán hàng fake nhiều
    chotot, sendo và 123mua có vẻ ổn nhất đó mẹ chủ chớt ạ