Hà Nội: xin quần áo cũ cho bé sơ sinh _ 1 _2 tuổi !

Thảo luận trong 'Tặng đồ' bởi Me_PhuongAnh, 9/2/2015.

1. Me_PhuongAnh

Me_PhuongAnh Thành viên nổi tiếng

Chào cả nhà ! lâu lắm rồi em lại mới vào mục xin đồ mong cả nhà giúp ạ ! chả là bác giúp việc nhà em ,tháng trước em làm từ thiện khuyên góp quần áo cho các bạn vùng cao thì chả thấy bác ấy nói gì ,đến hôm qua thì bác ấy lại bảo "cô xem ,bạn bè cô có ai có quần áo trẻ sơ sinh với trẻ 1.2 tuổi ko cô xin cho chị ít ,cháu chị sắp đẻ mà chẳng có tiền mua quần áo ,đứa lớn mới 1 tuổi lại tiếp đứa thứ 2 ,trên tuyên quang mùa này mưa ,lạnh ,quần áo giặt xong chả có chỗ phơi ,chẳng đủ cho con mặc ,nghĩ lại thương ,tính em lại hay cào cấu ,nên mao muội đăng lên đây xem mẹ nào có ko dùng nữa thì giúp em , quần áo con trai con gái đều dc hết ạ ,ở quê họ ko quan trọng ,chỉ cần ấm thôi ạ ,chứ con bé nhà em 5 tuổi mất rồi nên chả mặc dc . thank cả nhà nhiêu ạ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Me_PhuongAnh
    Đang tải...

2. lai tương

lai tương Thành viên tập sự

chào mọi người.mình còn 2 tháng nữa là sinh mà chưa có mua đc đồ gì.thấy mọi ng mách lên dien đàn xin đc đồ nên mình thử xem sao.nếu ai có lòng tốt thi cho mình xin it đồ em bé và đồ của me sau khi sinh nhe.mẹ mình đi làm ở hà nội có gì mẹ mình sẽ đến nha.cảm ơn mọi ng nhiều