Thông tin: Xin Review Các Mẹ Sinh Ở Vinmec Từ Năm 2017

Thảo luận trong 'Sinh nở' bởi Halle23, 6/3/2017.

1. Halle23

Halle23 Thành viên mới

Em thấy từ 2017 Vinmec cắt giảm nhân sự như bỏ bộ phận sale, giảm nhân sự bộ phận hotline, bộ phận y tá kiêm luôn hướng dẫn khách hàng...(còn nhiều cái bên trong mình cg ko biết) nên cảm nhận là giờ khác xưa. Ví dụ xưa lên website thì đầy đủ thông tin giờ nghèo nàn kinh khủng, xưa gọi hotline cái gì cg giải đáp luôn giờ lại chuyển cho bộ phận sản khoa, mà y tá thì bận nên cg k nghe máy luôn ( việc nhiều quá em cg k trách họ, chắc chắn họ ko thể có thời gian để làm như bộ phận sale được). Thành ra hỏi thông tin cuối cùng vẫn con số 0 tròn trĩnh.
    Tình hình này làm em lo sợ lúc đi sinh mình có gặp vấn đề do khủng hoảng về nhân sự của vinmec không, 1 người làm quá nhiều việc thì chắc chắn dịch vụ không thể tốt như trước đc.
    Lần trước em đã sinh ở vinmec rồi, cảm nhận như kiểu đi nghỉ vậy, rất hài lòng nên giờ cg k biết còn lựa chọn nào nữa không. Các mẹ cho em hỏi ai vừa sinh ở vinmec trong năm 2017 ( đợt mới tăng giá thành) review cho em để em có dũng cảm đăng ký ạ. Em sợ bỏ cả đống tiền hơn hồi xưa mà dịch vụ bập bõm hxhx

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Halle23
    Đang tải...

2. lemanhha

lemanhha THỰC PHẨM TÂY BẮC

Vimec chi phí hơi cao. dịch vụ ok mà mẹ nó

Halle23 thích bài này.
  3. Metieuty

Metieuty Áo lót cho bé bú Beloved Baby

cho mình hóng vs ạ

4. Vũ Thị Bích Liên

Vũ Thị Bích Liên Bắt đầu nổi tiếng

mình hóng ké

5. duongkhanhlinh

duongkhanhlinh Thành viên chính thức

Sinh tại Vinmec đặc biệt tại vinmec times thì cao các mẹ ạ. Mẹ nào vẫn quan tâm sinh bé tại Vinmec thì ới em em gửi thông tin cho. em làm bên này 1 năm nên gì chứ các mẹ cần hỗ trợ thì em giúp đc ạ.