Xin tư vấn về kem tắm trắng

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi le1707, 23/2/2015.

1. le1707

le1707 Thành viên tập sự

Chào các chị , e ms lên đại học , từ trc đến nay da e bị đen cơ mà e chẳng quan tâm , vẫn tự tin chơi vs mọi người . Bây h lên đại học , mọi người bắt đầu làm đẹp , e cx vậy , quần áo đầu tóc e cx đầu tư khá nhiều , nhưng có cái da mặt e mãi mà k thay đổi , e thử hết các loại làm đẹp tự nhiên nhưng chẳng có tiến triển gì :( bây h thấy mọi người da trắng ăn mặc đi chơi chụp ảnh up fb mà e thấy tự ti quá các chị ạ :(
    Bây h e muốn tìm giải pháp tắm trắng các c ạ :) e đag tham khảo xem k biết có kem tắm trắng giúp sáng da mà an toàn k . Chị nào biết có thể tư vấn cho e đc k ạ ? E cảm ơn :)
    E tìm trên mạng thấy bảo có kem Sakura tắm trắng tốt , k biết có đc k các chị ? Có sợ dùng xong sẽ bị hỏng da như kem mủ trôm k ạ ? Chị nào dùng r có thể tư vấn cho e k ? E cảm ơn ạ :)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi le1707
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. Thỏ Ngố 9x

Thỏ Ngố 9x ĐẶT VÉ - SĂN VÉ GIÁ RẺ

Bạn có thể tham khảo sản phẩm trắng da bên mình tại https://www.facebook.com/kem.body94
    Tắm trắng chỉ là bước đệm để lên tone nhanh. Nhưng muốn giữ được kết quả lâu và hiệu quả nhất thì vẫn là chăm chỉ dưỡng kem đều đặn hằng ngày bạn à. Bên mình là kem Bunny theo độc quyền của mình, hoàn toàn đảm bảo hàng cty Thái, mình bán đã lâu rồi, kết quả rất tốt, yên tâm lắm. Nếu muốn bạn trao đổi trực tiếp tại fb cá nhân của mình cũng được https://www.facebook.com/tho.thien.than hoặc sdt 0978676729 nha :D

3. phamlunglinh

phamlunglinh Thành viên chính thức

chị lên aeon bên Tân Phú mà mua mỹ phẩm ấy, vừa hàng thật vừa bao la hãng. Chị dùng hàng đắp mặt bùn thường thường của vettede cũng trắng da lắm đó.

le1707 thích bài này.
  4. le1707

le1707 Thành viên tập sự

Chị đã dùng qua chưa ạ có hại da k? Baayh hay có kiểu lúc dùng thì đpj mà lúc k dùng nữa thì xa xuongs cấp thậm tệ

5. phamlunglinh

phamlunglinh Thành viên chính thức

em xài đồ siêu thị hoài có bị gì đâu, do da nó hợp hay ko nữa mới là vấn đề chứ mấy bận mua hàng loreal, lancome, hàng xách tay dị ứng tí nát mặt @@