Hà Nội: Xin việc làm phục vụ quán phở .

Thảo luận trong 'Việc làm' bởi ngocsan89, 8/4/2014.

1. ngocsan89

ngocsan89 Bắt đầu tích cực

Chào các mẹ.
    Mình đang có nhu cầu tìm việc phục vụ quán phở. Thời gian mình có thể làm từ sáng đến chiều thôi ạ.
    Sau một thời gian long đong lận đận đi kiếm việc mình quyết định quay về làm hàng ăn sáng tại nhà vì nhà mình có cửa hàng cho thuê hiện đang bán hàng phở bò.
    Hiện tại vẫn có một lượng khách hàng rồi, chờ hết hợp đồng là bố mẹ chồng mình lấy cửa hàng cho vợ chồng mình làm luôn. Vì vậy nguyện vọng của mình là xin các bố mẹ nào nhà đang kinh doanh quán phở thì giúp đỡ mình với, các bố mẹ có thể nhận mình làm không công cũng được nhưng mà dạy cho mình ít kinh nghiệm nấu phở được không ạ? nhà mình ở khu phạm văn đồng nên các bố mẹ nào ở xa khu này thì giúp mình với vì ở xa nên mình ko cạnh tranh với cửa hàng của các bố mẹ đc đâu. Mình cũng buôn ba làm rất nhiều việc rồi nhưng thấy chẳng sống đc nên đành quay về nhà làm hàng ăn, biết là công việc này vất vả mà cũng ko phải ai cũng làm đc nên mạo muội lên đây đăng tin nhờ các mẹ giúp. Bình thường mình ở nhà cũng nấu cho cả nhà ăn nhưng vẫn thấy thiếu thiếu cái vị gì đó. Các mẹ đi qua xem có kinh nghiệm gì chỉ bảo cho mình với nhé. Hai vợ chồng mình nuôi có 1 đứa mà chật vật quá đấy là còn có ông bà nội đỡ cho bao nhiêu, nhìn lại thấy ông bà nội ngoại thật là giỏi.
    Các bố mẹ nào có thể giúp comment lại mình sẽ liên lạc ngay nhé. Mình cám ơn.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi ngocsan89
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. nana196

nana196

Ðề: Xin việc làm phục vụ quán phở .

ủn hộ mn thui, chứ e thì toàn đi ăn phở chứ có bao giờ mở quản phở đâu ạ?

3. ngocsan89

ngocsan89 Bắt đầu tích cực

Ðề: Xin việc làm phục vụ quán phở .

hihi cám ơn mn ...............