Tranh luận: Xin ý kiến của bố mẹ về vấn đề dạy thêm học thêm hiện nay???????????????????????????

Thảo luận trong 'Học tập' bởi tranhuytrung, 11/7/2014.

1. tranhuytrung

tranhuytrung Thành viên tập sự

các bố mẹ có thể cho biết suy nghĩ về việc dạy thêm học thêm hiên nay được không ạ????

Xem thêm các chủ đề tạo bởi tranhuytrung
    Đang tải...

2. nusigiangho87

nusigiangho87 Thành viên nổi tiếng

Ðề: Xin ý kiến của bố mẹ về vấn đề dạy thêm học thêm hiện nay???????????????????????????

Mình nghĩ bây giờ học thêm dạy thêm là phong trào rồi.Không theo ko được.Con mình sẽ ko kịp các bạn.Nhưng mình thấy bọn trẻ giờ học vất vả thật.Ko như mình ngày xưa.

3. Ðề: Xin ý kiến của bố mẹ về vấn đề dạy thêm học thêm hiện nay???????????????????????????

Không học thêm cũng không được vì không theo kịp các bạn nếu bé học bình thường. Bây giờ chỉ có là sắp xếp thời gian hợp lí cho bé chơi và học thôi. Nghĩ mình ngày xưa có phải học thêm học nếm gì nhiều đâu, suốt ngày chơi ngoài cánh đồng không à, giờ trẻ con bị ép học nhiều quá :(

4. tranhuytrung

tranhuytrung Thành viên tập sự

Ðề: Xin ý kiến của bố mẹ về vấn đề dạy thêm học thêm hiện nay???????????????????????????

việc học thêm và thuê gia sư bây giờ cũng sẽ tốn nhiều chi phí, vậy các mẹ có muốn cho con mình tự học ở nhà nhưng vẫn có thể kiểm tra quá trình học tập của các con không???????????????????????????