1. Chào bạn,

Để tham gia thảo luận với các thành viên diễn đàn LÀM CHA MẸ thì bạn hãy đăng nhập hoặc click vào nút "Đăng ký" để tạo tài khoản và tham gia giao lưu với các thành viên diễn đàn LÀM CHA MẸ.

Bạn cũng có thể bấm vào nút với biểu tượng Facebook (Đăng nhập với Facebook) để đăng ký tài khoản và đăng nhập nhanh với tài khoản Facebook của bạn. Hoặc tham khảo Hướng dẫn dành cho người mới, Hướng dẫn tìm kiếm thông tin, Quy định chung.
    Dismiss Notice
  2. Dismiss Notice

Xin Ý Kiến Về Trường Tiểu Học Khu Vực Mỹ Đìng

Thảo luận trong 'Trường lớp, học hành' bởi BeanBong, 19/5/2017.

1. BeanBong

BeanBong Thành viên chính thức

E chào cbcm. Hôm nay em lên đây muốn xin ý kiến cbcm về chọn trường cho bé ở khu vực Mỹ Đình. Vấn đề làm 2 vc em đau đầu cả tháng nay. Bé nhà em đang học lớp 2 trường công ở Đong Đa. Hè này nhà em chuyển về khu vực Mỹ Đình, em đang muốn tìm cho bé học ở khu vực này nhưng ko biết chọn trường nào phù hợp ( em không định học trường công vì xung quanh đấy cũng ít ạ). Thời gian vừa rồi em cho thi acsimest nhưng không đỗ, em đang lăn tăn Đoàn Thị Điểm, Lê Quý Đôn và Vin gadenia. Các mẹ có thông tin gì cho em xin nhé (mức học phí, chất lương, thi đầu vào). E cảm ơn nhiều

Xem thêm các chủ đề tạo bởi BeanBong
    Đang tải...