Xịt khoáng caudalie made in france 350k

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi maihangng, 9/12/2014.

1. maihangng

maihangng Thành viên sắp chính thức

CHÀO CÁC CHỊ TRÊN DIỄN ĐÀN LAMCHAME,
    SHOP CÓ THÊM SẢN PHẨM MỚI LÀ XỊT KHOÁNG CAUDALIE, MONG CÁC CHỊ EM ỦNG hộ SHOP NHA.
    Xịt khoáng 100% chiết xuất từ nho. Made in France chuẩn luôn ạ.

Công dụng của xịt khoáng thì nhiều không kể hết, bạn nào đã từng dùng xịt khoáng Avene thì biết nha, đặc biệt xịt Caudalie thơm thoang thoảng mùi nho rất dễ chịu.
    - khi mệt mỏi, buồn ngủ, xịt 1-2 phát mát lịm tỉnh táo cả người. Xịt dạng sương rất dễ chịu luôn
    - mùa đông đến, hay da khô thiếu ẩm do ngồi điều hoà cũng nên bổ sung dưỡng ẩm, chỉ cần xịt 1-2 phát thôi ạ, đặc biệt ko trôi lớp trang điểm (do xịt dạng sương)
    - trước khi trang điểm dùng xịt khoáng cũng có tác dụng fix lớp trang điểm tốt hơn.

Rất nhiều blogger đã review về em này nha, topic không được dẫn link, nên chị em nào băn khoăn hoặc có câu hỏi xin inbox shop.

Và giá của shop lúc nào cũng đặc biệt luôn, vì nhập trực tiếp, ko qua trung gian đặt hàng (và sẽ luôn luôn là như vậy): 350k cho em spray 200ml (dùng đc rất lâu đấy ạ)
    Ngoài ra shop còn có sản phẩm nước tẩy trang Bioderma, 500ml, không màu, không mùi, không cồn. Made in France. 500K
    Sau đây tiếp tục phần nước hoa ạ.
    SHOP CAM KẾT BÁN HÀNG CHUẨN TỪ SEPHORA PHÁP, KHÁCH HÀNG CHECK CODE LẮC THỬ THOẢI MÁI ĐỂ TEST. TUY NHIÊN SHOP KHÔNG CÓ SP ĐỂ NGỬI MÙI THỬ.
    SHOP BÁN TẠI NHÀ RIÊNG NÊN CAM KẾT GIÁ RẤT MỀM VÌ KHÔNG MẤT CHI PHÍ MẶT BẰNG, KHÔNG QUA TRUNG GIAN. GIÁ SỈ XIN VUI LÒNG CONTACT SHOP QUA SDT.

ADD 72 HÀNG CHIẾU (shop trong ngõ, cửa trắng, bên tay phải trong ngõ, có chỗ để xe máy trong nhà)
    10AM – 8PM TẤT CẢ CÁC NGÀY TRONG TUẦN
    Hotline: 0123 520 9292
    FP: pho co hxt
    NGOÀI NHỮNG SP DƯỚI, PHỐ CỔ HXT CÒN RẤT NHIỀU NƯỚC HOA MINI SIZE Ạ.
    PHỐ CỔ HXT TẶNG QUÀ VIALS VỚI ĐƠN HÀNG TỪ 1500K VÀ FREE SHIP ĐƠN HÀNG TỪ 3000k.
    Chanel chance EDP 100ml 3,400k
    kChanel chance EDT 50ml 1,990k
    Chance eau fraiche xanh 100ml 2,790k
    Chanel coco EDP 35ml 1,720k
    Chanel coco EDP 50ml 2,450k
    Chanel coco EDP 100ml 3,300k
    Chanel N19 35ml 1,720k
    Chanel allure sport EDT 50ml 1,760k
    Chanel allure sport EDT 100ml 2,450k
    Chanel bleu EDT 50ml 1,760k
    Chanel bleu EDT 100ml 2,450k

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihangng