Xông Hơi Đá Muối Có Thực Sự Hiệu Quả?

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi Me_Ku_Binn, 18/8/2017.

1. Me_Ku_Binn

Me_Ku_Binn Thành viên tập sự

Chào các mẹ!
    Cũng như các mẹ em đã từng là Mom bỉm sữa. Vẫn nhớ như in cái thân hình béo ục ịch sau sinh. Đã quá mệt mỏi với việc phải nuôi con nhỏ lại còn thường xuyên được nhận những lời tán dương từ bạn bè, hàng xóm xung quanh như biệt danh như “Sumo mom”, “Doremon mon”,…

Nói thật khi ấy em buồn và tủi lắm, nhớ lại những ngày còn con gái thân mình mi nhon cũng muốn nhịn ăn để giảm cân nhưng vì con còn nhỏ giờ không ăn thì lấy đâu ra sữa cho con bú. Ra ngoài thì thẹn rồi thì quanh đi quẩn lại xó nhà. Thấy vậy, ông chồng em ông cũng thương lắm ông ý bảo em hay là đi xông hơi đá muối cho thư giãn. Lúc đầu cũng thấy lưỡng lự vì em chưa đi Spa bao giờ không biết là nó có tốt không, nhưng nhìn ánh mắt trìu mếm của lão thế là em quyết định đi. Được mấy cô bạn thân giới thiệu em lên web Dealtoday.vn và em đã lựa được 1 địa chỉ là tên Osum Spa. Đây là sự lựa chọn đúng đắn nhất mà em từng làm các mẹ ạ!
    Dưới đây là ảnh của Osum spa.

Đến đây em được nhân viên hướng dẫn khá tận tình lựa chọn Menu và làm các thủ tục đăng ký.

Đăng ký xong rồi là em vào phòng xông hơi luôn. Không gian ở spa này ổn, yên tĩnh ấm cũng thiết kế nhẹ nhàng.

Em được các nhân viên phát chiếu nằm và xếp chỗ. Tưởng rằng đến đây chỉ có những bà mẹ bỉm như em ai dè các chị các bác trung và hơn tuổi cũng đến đây làm đẹp.
    Các chị các bác cũng khá vui vẻ, vừa nằm xông hơi vừa tán chuyện vừa chia sẻ kinh nghiệm.

Lúc đầu nằm trên đá và nhiệt hồng ngoại trong phòng làm em thấy hơi khó chịu nhưng một lúc thấy thoải mái, thư giãn hẳn. Nghĩ đâu sao mình không biết chỗ này sớm hơn xíu thì tốt biết bao.

Đi Xông hơi đá muối về ai cũng khen em đẹp trẻ hơn và nhất là đỡ béo hơn trước làm em tự tin hơn rất nhiều. Không còn ở nhà xuốt ngày vì sợ ra ngoài kia bị chêu bai.

Những ai đang rơi vào hoàn cảnh như em thì em khuyên mạnh dạn thay đổi bản thân để có thể tự tin tận hưởng cuộc sống. Chứ cuộc sống mà cứ e dè sợ này nọ như mình trước kia thì mệt lắm.

Chúc các mẹ sớm tự tin trở lại.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Me_Ku_Binn
    Đang tải...

2. Mẹ Bé Bond

Mẹ Bé Bond Bé Bond

Bác đi xông hơi ở đâu đấy???

3. Me_Ku_Binn

Me_Ku_Binn Thành viên tập sự

Osum spa ở 119 Mai Hắc Đế, Hai bà Trưng, Hà Nội bác nhé!