Thông tin: Zero Smoke Sản Phẩm Cai Thuốc Lá, Có Ai Dùng Chưa Ạ ? Xin Tư Vấn Giúp

Thảo luận trong 'Sức khỏe gia đình' bởi chungth, 17/11/2010.

1. chungth

chungth Thành viên tập sự

Chào cả nhà !

Em đang muốn mua sản phẩm Zero Smoke cho bố em ở nhà. Nó là sản phẩm cai nghiện thuốc lá dùng 1 mẩu nam châm nhỏ gắn lên tai. Chi tiết tại :
    http://www.bestbuy.com.vn/chitiet.asp?hangID=GD070000028

Em muốn hỏi có ai đã dùng sản phẩm này chưa ạ ? Nó có tác dụng cai thuốc không ? và có tác dụng phụ không ạ?

Cám ơn cả nhà nhiều !

Xem thêm các chủ đề tạo bởi chungth
    Đang tải...

2. meo_ngo

meo_ngo Thành viên đạt chuẩn

Ðề: Zero Smoke Sản phẩm cai thuốc lá, có ai dùng chưa ạ ? Xin tư vấn giúp

Mình cũng vừa xem tivi thấy quảng cáo sản phẩm cai thuốc lá này định mua để bố mình cai thuốc lá, đã có ai sử dụng qua chưa chia sẻ cho mình với! nó có hiệu quả k ạ?

3. csv1985

csv1985 Đại Lý Bảo Hiểm VietLife

Ðề: Zero Smoke Sản phẩm cai thuốc lá, có ai dùng chưa ạ ? Xin tư vấn giúp

papa mình cũng hút nhiều thuốc lá quá, mình muốn hỏi các loại thuốc để cai thuốc lá đó có hiệu quả ko ạ, mình chỉ sợ khi ngừng dùng thì thuốc lại hết tác dụng lại thèm thuốc trở lại, có bác nào đã cai thuốc chua cho em xin tí kinh nghiệm nhé, khi thèm thuốc thì các bác vẫn dùng gì để chống thèm thuốc ạ???thanks cả nhà

4. nhatnghe

nhatnghe Thành viên đạt chuẩn

Một giải pháp để loại bỏ chất độc từ thuốc lá, tiến tới từ bỏ thuốc lá đó là dùng Nicobloc
    Nicobloc có thành phần từ thiên nhiên, an toàn không làm mất vị của thuốc, giúp hạn chế chất độc.
    Cách dùng đơn giản và an toàn cho người nghiện giúp người nghiện không trải qua cảm giác cai nghiện, bỏ thuốc một cách tự nhiên