Cần giúp: Cần tìm trường mẫu giáo cho bé 13 tháng tuổi tại Thanh Xuân

Thảo luận trong 'Trường lớp, học hành' bởi tincon, 27/8/2013.

1. tincon

tincon Thành viên rất tích cực

Bé trai nhà mình 13 tháng mà vẫn chưa biết đi, sắp tới mình đi làm trở lại nên không thể tiếp tục trông con được nữa.Bé nhà mình được cái trộm vía ăn ngủ rất ngoan và đúng giờ.Mình đang cần tìm một trường tốt để gửi cháu còn an tâm đi làm.lo nhất là cháu vẫn chưa biết đi nên còn băn khoăn mãi, nhưng công việc thì không chờ được.Hiện tại mình đang là mẹ nuôi con đơn thân nên khá vất vả.Mẹ nào có ít kinh nghiêmh chia sẻ giúp mình với.3/9 mình bắt đầu đi làm mà vẫn chưa tìm được trường cho con, vì chưa sắp xếp được thời gian.Nhà mình ở đường Lương Thế vinh, muốn tìm cho con trường gần nhà để tiên đi lại.
    Rất mong các mẹ chia sẻ và giúp đỡ.hoặc có ai quen biết, có nhận trông trẻ ở nhà mà an tâm thì giúp mình được càng tốt ah.Xin cám ơn!!!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi tincon
    Đang tải...

2. tincon

Ðề: Cần tìm trường mẫu giáo cho bé 13 tháng tuổi tại Thanh Xuân

Mẹ nào biết chỉ dùm em với, em đang ngó nghieng mầm non NHư Ý chỗ ĐH Hà Nội, không biết ở đó có ổn không?

3. Meyeuteo

Meyeuteo Thành viên rất tích cực

Gần nhà mình cũng có trường tư thục học phí gần 2tr/ tháng. nếu chỉ để con ăn chơi thì dc vì cơ sở vật chất ở đấy ko có mấy. Nếu mẹ nó quan tâm mình hỏi cho. Con mình đang học ở đấy. ở khu Nguyễn ngọc nại mẹ nó ơi.

4. tincon

Mình chủ yếu quan trọng chất lượng mẹ nó ah, chứ đắt 1 tý mà con mình được chăm sóc okie thi mình cũng mới an tâm.Mình đang phân vân nên gửi con gần chỗ làm hay gần nhà thì tiện hơn, vì mình làm ở Trung Kính, còn nhà thì ở Lương thế Vinh.nên mình đang băn khoăn và cũng chưa có kinh nghiệm trong chuyện này