Hội những người yêu thể dục và muốn tham gia các hoạt động thể dục lành mạnh.

Thảo luận trong 'Các CLB' bởi khatvonggiamcan, 26/5/2014.

1. khatvonggiamcan

khatvonggiamcan Thành viên chính thức

Xin chào các mẹ, mình là một người theo đuổi phong cách sống năng động và lành mạnh đặc biệt là vận động và uống nước. Hiện nay mình đang xây dựng phong trào tập thể dục do mình huấn luyện và tất nhiên là hoàn toàn free. Cùng với rất nhiều bài nhảy tập thể, vui vẻ và đơn giản. Mình sẽ hướng dẫn mọi người các bài tập fitness đơn giản cùng thói quen uống nước đúng cách. Nhóm mình đã có một số thành viên nòng cốt, mình đang mong muốn tìm những người có cùng đam mê để phát triển mô hình thể dục lành mạnh cho cộng đồng và thành một nhóm lớn để có những buổi offline với số lượng lớn. Khu vực mình đang triển khai là trước cổng trường cấp 1 Trung Tự, khu tập thể Trung Tự. Nếu bạn nào đang sinh sống tại khu vực này và có sở thích tập thể dục thì rất mong các bạn tham gia cùng. Thời gian từ 6h đến 7h tất cả các ngày trong tuần.
    Đây là một hoạt động cộng đồng vô cùng thú vị và có ích cho sức khỏe của tất cả mọi người ( kể cả trẻ em cũng có thể tham gia ). Mong nhận được sự góp ý và ủng hộ của các mẹ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi khatvonggiamcan
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. khatvonggiamcan

khatvonggiamcan Thành viên chính thức

Ðề: Hội những người yêu thể dục và muốn tham gia các hoạt động thể dục lành mạnh.

Rat mong nhan duoc y kien va su huong ung tu cac me