Mua đất

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm sống' bởi thinhtran198, 4/3/2015.

1. thinhtran198

thinhtran198 Bán biệt thự The Phoenix Garden, liền kề Nam 32

Các mẹ thông thái cho em hỏi, em có khoảng 350tr muốn mua 1 mảnh đất xa xa khu Thanh trì tầm 30m thì có mua đc ko ạ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi thinhtran198
    Đang tải...

2. Vantruong9290

Vantruong9290 Thành viên tập sự

Tình hình kinh tế đag phát triển. Nhu cầu mua nhà đất tăng cao. Thế nhưng voi thu nhập ít ỏi và chỉ có 300-500 tr.đat dag co xu huong tang va hạn hẹp nhà o xa hội gần tỉ bạc nhanh xuong cấp. Làm sao để có mảnh đat gần hà nội tiện đi làm vấn đề này làm đau đầu bao gia đình trẻ. Tình hình là vk ck mình cug đag ngâm cứu rất lâu các khu đất có phân khúc giá 10 -15tr gần hà nội quận hoài đức hAy hà đông. Quỹ đất hiện tại ko nhiều nhu cầu bán manh nhỏ 30-40m hop túi tiền cug khá nhìu. Như vây vơi 300-500tr b có thể mua và đẻ vai nam nua xây nhà cáp 4 tke 30-40m có gác lửng cũng rất tuyêt. Nhung vấn đề la nhà đất có hướng này hướng nọ mảnh to mảnh nhỏ ko phù hợp phong thuy người này người nọ và túi tiền nữa. Như vây m chủ động lập top pic này để các vk ck chua sẻ cơ hội đất ven đô như la phù, yên nghĩa, vv vì có những mảnh to 100m trên 1 tỉ tại sao ko rủ nhau mua chia 3 và có ngay cơ hoi sở huu nó tránh pai qua cầu của bđs nhỉ. Vì vậy b nào có nhu cầu mua đất la phù, an thuong, song phương, yên nghĩa hay bit thông tin thì ll với m và nhóm bằng việc kb zalo 0981588028 m cug nhau trao đổi. Đi xem đat và mua chung nhé như vậy nhà có 500 và 300 chia đôi mảnh đất là mua đc ngay mà phù hop kte tung gđ.

3. quynhsau

quynhsau Bắt đầu tích cực

Về cơ bản thì chưa mua được có thể phải thêm chút nữa, nhưng cũng chỉ mua được ở trong ngõ thôi chứ mặt tiền thì hơi khó. theo mình nếu có thừoi gian mẹ nó nên lấy chìa khoá và đi mục sở thị cũng thấy khá nhiều thứ mẹ nó có thể nghĩ lại đó.