Cần giúp: Sữa Organic Bellamy's của Úc,Frisolac,Pediasure có mẹ nào dùng cho em xin ít thông tin nha

Thảo luận trong 'Sữa cho bé' bởi Anhtrangshop, 3/7/2013.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Anhtrangshop

Anhtrangshop SỮA CHO BÉ

Em muốn hỏi ý kiến xem các mẹ nào cho con uống sữa các loại này có được không ạ.Em định hợp tác với các công ty sữa để bán thêm các mẹ nào có ý kiến thì ủng hộ em nha. và cho em thêm thông tin giá cả các mẹ đã mua nhé.Thanks các mẹ nhiều.(u)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Anhtrangshop
    Đang tải...

2. donalhp

donalhp Thành viên chính thức

Ðề: Sữa Organic Bellamy's của Úc,Frisolac,Pediasure có mẹ nào dùng cho em xin ít thông tin

Organic Bellamy"s sữa khá là mát, mình thấy nhiều mẹ dùng phản ánh tốt, nhà mình cũng phân phối loại sữa này giá bán ra là 610k/hộp. Còn Frisolac cũng có nhiều mẹ dùng, sữa cũng mát, tăng cân tốt, có điều sữa vừa tăng giá xong, vừa hết khuyến mại nên nhập hàng đợt này hơi vất chút mẹ nó ah.giá bán ra của số 1 là 468k, số 2 là 462k, số 3 418k. Pediasure của abbott chuyên dùng cho trẻ biếng ăn 562k/lon hình như abbott sắp có đợt khuyến mại.

Anhtrangshop thích bài này.
  3. Anhtrangshop

Anhtrangshop SỮA CHO BÉ

Ðề: Sữa Organic Bellamy's của Úc,Frisolac,Pediasure có mẹ nào dùng cho em xin ít thông tin

Các mẹ cho em thêm thông tin nha (u)(u)(u)

4. Anhtrangshop

Anhtrangshop SỮA CHO BÉ

Sữa Organic Bellamy"s của úc các mẹ cho con uống thấy thế nào hả các mẹ?

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.