truong quoc te

Thảo luận trong 'Trường lớp, học hành' bởi CherryMei, 22/11/2009.

1. CherryMei

CherryMei Thành viên tập sự

mình có bé gái mới được 6thang1 tuổi, nói chung bé nhà mình rất dễ nhưng lại hay ngủ vào ban ngày, mình thì rất bận với công việc, tìm người giúp việc lại không ưng ý và an tâm để đi làm...có mẹ nào biết trương mầm non nào đạt tiêu chuẩn Quốc tế nhận nuôi dậy trẻ từ 6thang1 tuổi không, và nhận nội trú, một tuần mình đón bé về một lần, Mình cũng không đành xa con vi cháu còn quá nhỏ, nhưng thật sự mình không còn cách nào khác ..huhuh, Nhờ các mẹ tìm giúp mình với, tks !

Xem thêm các chủ đề tạo bởi CherryMei
    Đang tải...

2. mebecoi@yahoo.com

mebecoi@yahoo.com Bắt đầu nổi tiếng

thua mẹ nó luôn, con mới 6 tháng mà tính đem gửi như vậy sao, chắc chắn sẽ ko có trường nào nhận con mẹ nó ngoài trường ông bà đâu

3. baolong

baolong Thành viên đạt chuẩn

chết thật ,con bạn còn bé thế sao đã nghĩ đên việc nội trú thế ,bạn cứ tìm 1 ng giúp việc cho tốt vào ,ở nhà mình dẫu sao mình con hàng ngày kiểm soát và gặp con chứ ,bé thế mấy h ko gặp đã phát điên nên rồi mà .chúc bạn tìm đc ng giúp việc tốt nhé ,

4. i love anh va be Bong

i love anh va be Bong Thành viên chính thức

.

Pó tay mẹ này luôn. Mình đi làm có hôm mưa to định ở lại buổi trưa ko về nhưng nghĩ đến con đang chờ mẹ mình lại đội mưa về. Zayj mà mẹ nó định gửi con 1 tuan mới đón sao? Đừng nghĩ nó con bé mà ko biết mẹ nó dành tình cảm cho nó ntn nhé. mình sợ con bạn sẽ ko biết mẹ nó là ai đấy. Bạn hãy tìm người giúp việc đi. Bạn mà quyết định như ý định thì quả thật mình xót xa cho bé và đau lòng cho chữ mẹ mà con bạn sau này muốn gọi.

5. goiomcanguahn

goiomcanguahn Thành viên mới

Hôm nay mới tình cờ đọc bài này, giờ thì cũng có chông tư nhận, trường quốc tế họ cũng có nhận nhưng nếu ông bà được thì tốt nhất..chắc cũng vì hoàn cảnh thôi, mọi người cũng chớ trách chủ bài nhé.

Sửa lần cuối: 14/12/2015
  6. ThanhHangHN

ThanhHangHN Thành viên chính thức

Bé còn nhỏ quá mà chị, chị gửi sớm vậy cũng tội bé :(((((