Các bình luận trong tin nhắn hồ sơ bởi heocon_unbong

1. phuong vy 2011
    phuong vy 2011
    Chào em,
    Chị đồng ý là em có thể đến làm muộn hơn. Từ Trần Khát Chân ra nhà chị thì gần thôi. Bù lại là em sẽ về muộn hơn 1 chút nhé. 8g kém hoặc 8g chẳng hạn. Chỉ từ t2 đến t5 thôi. Còn t6 em dọn dẹp xong nhà cửa là có thể về sớm đc rồi. Vì hôm đó ko có bọn trẻ con ở nhà nên ko vướng víu em ạ.
    2/10/2015
  2. heocon_unbong
    heocon_unbong
    oke chị, sdt của e là 01262080414, hẹn gặp lại chị vào cuối giờ chiều t2 nhé. Em cảm ơn chị.
    2/10/2015
  3. phuong vy 2011
    phuong vy 2011
    Em ơi,
    Em hiện đang đi làm hành chính ở TKC à? Thế còn nhà em ở đâu? Có gần đây ko? E đi làm thêm như thế liệu có vấn đề gì ko? Có định làm lâu lâu ko? Em thông cảm chị phải hỏi kỹ 1 chút, vì hôm trước có chị cũng đã hẹn chị đi làm rồi. Vậy mà đến sáng hôm đấy thì lại nhắn tin xin lỗi ko đi đc nữa. Làm chị từ chối bao nhiêu người khác. Lỡ hết cả việc.
    2/10/2015
  4. phuong vy 2011
    phuong vy 2011
    Hôm nay chị hẹn em nên cũng đã phải từ chối 1 bạn đăng ký cho mẹ bạn ấy làm.
    Thế nên nếu em nghiêm túc đi làm thì chắc chắn giúp chị nhé.
    Thanks em
    2/10/2015
  5. heocon_unbong
    heocon_unbong
    Chào Chị.
    Hôm qua em đã làm thử 1 hôm, mọi cv đều ổn, chỉ không biết chị có thấy hài lòng k thôi, em cũng k biết phải nói thê nào nhưng chắc e xin chị nghỉ, chị nhờ chị hôm qua làm vậy. Chị thông cảm giúp em nhé. Tiền công 1 ngày chị có thể gửi bằng thể điện thoại cho em nhé. Cảm ơn chị nhiều.
    6/10/2015