Dismiss Notice
Hội Chợ Mùa Thu, cơ hội mua sắm không thể bỏ qua! Bạn có thể đăng ký tham gia hội chợ LÀM CHA MẸ ngày 20/10/2019 tại Triển lãm Vân Hồ, Số 2 Hoa Lư, Hà Nội.

Các bình luận trong tin nhắn hồ sơ bởi Nguoi Tay Bac

1. support3
    support3
    Topic của bạn vừa bán lẫn lộn vừa bán rượu là sản phẩm không phù hợp đăng bán theo quy định topic đã được di chuyển.
    Và bạn vui lòng tách sản phẩm thảo dược, chữa bệnh sang mục: Các sản phẩm dịch vụ khác.
    28/3/2016
  2. Nguoi Tay Bac
    Nguoi Tay Bac
    vậy mình chỉnh sửa bài viết, tiêu đề Topic thì ở đâu????, hướng dẫn là trong 48h để chỉnh sửa, vậy mà có thấy topic cũ đâu mà chỉh sửa
    28/3/2016
  3. support3
    support3
    28/3/2016
  4. Nguoi Tay Bac
    Nguoi Tay Bac
    Sup3 cho mình hỏi rượu k phải là thực phẩm ah? Thực phẩm bao gồm cả đồ uống chứ bạn? vậy mình đăng ở mục đồ dùng khác hay thế nào? Lá thuốc người dân tộc chứ k phải Thuốc Lá để hút
    28/3/2016
  5. support3
    support3
    Bạn vui lòng đọc lại tin nhắn mình đã gửi về quảng cáo bán rượu và sản phẩm nấm linh chi bạn cũng tách sang mục: Các sản phẩm dịch vụ khác nhé.
    28/3/2016
  6. Nguoi Tay Bac
    Nguoi Tay Bac
    Mình đã sửa lại rồi, bạn xem nhé. Tuy nhiên, mình k hiểu lý do gì mà Rượu k được bán ở mục Thực phẩm? nếu bảo rượu k phải thực phẩm mình k phục. mọi người bán nước mía, các loại nước khác ở mục Thực phẩm này tại sao vẫn được
    28/3/2016
  7. support3
    support3
    Bạn tách cả nấm linh chi sang mục: Các sản phẩm dịch vụ khác nữa nhé.
    28/3/2016
  8. Nguoi Tay Bac
    Nguoi Tay Bac
    Lý do k phải thực phẩm hay í bạn là gì? mình k hiểu bạn định nghĩa từ Thực phẩm là gì nữa? là mod, sup thì nên trả lời cho thuyết phục chứ đừng kiểu thích nói gì thì nói
    28/3/2016
  9. Nguoi Tay Bac
    Nguoi Tay Bac
    Tôi tách ra rồi thì khôi phục lại cái topic cho tôi ở mục thực phẩm nhé, đừng khóa làm mất time của tôi viết lại bài
    28/3/2016