Giúp em ! Mỡ bụng nhiều quá ~~

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi petin2703, 8/12/2008.

1. trando

trando Thành viên tập sự

truoc day em moi sinh xong, em cao 1,53 nang 60kg. sau do nuoi con em xuong con 54kg nhung vong bung em van rat to. em di kham benh roi duoc ba bac si Chan o Vien Tim TP chi em den cho bac si Trinh o tham my vien Xuan Hung, chi bac si nay chi cho em vua tap the duc vua thoa thuoc lam san chac da va tan mo bung. sau 4 ngay cac vet ran da da 2 nam cua em tro nen nho di nhu soi chi va sau 2 tuan vet ran da do hoan toan lanh han. vong bung em sau 2 tuan giam di 4cm, can nang giam di 3kg. chi goi thu xem ba bac si Chan co biet ai o ngoai Bac khong, ba chi cho chi. so dien thoai cua ba bac si Chan la 0974319694

Đang tải...

2. dqtbaoboi

dqtbaoboi Bắt đầu nổi tiếng

Cái chuyện tan mỡ bụng thì nan giải lắm các mẹ ơi. Nếu mà mỡ bụng giảm thì chỗ khách cũng giảm theo, có khi lại còn bèo nhèo da nữa thì còn nguy hơn. Theo em nghĩ các mẹ cứ đi bộ buổi sáng khoảng 1 tiếng rồi sau đó đi làm. Buổi tối đừng bao giờ ăn quá 1 bát cơm, ăn nhiều rau,không ăn cơm càng tốt. Ngày xưa bụng em lúc nào cũng như có bầu nhưng bây giờ đỡ nhiều rôi. đã thế tự dung bây giờ em ăn ít cơm lắm mà chỉ thèm ăn rau thôi nên cũng không bị phì ra nữa.

3. skyshiptk

skyshiptk Bắt đầu tích cực

Các mẹ nào muốn làm săn chắc bụng mà không có thời gian tập thể dục thì có thể sử dụng sản phẩm đai bằng xung điện của bên mình . Rất hữu hiệu nếu các mẹ chăm chỉ sử dụng, Không tốn thời gian của các mẹ vì vừa có thể dùng đai mà vẫn làm được các việc chăm lo em bé, chăm lo nhà cửa nhé. Mẹ nào quan tâm muốn dùng thử thì cứ nhắn tin cho mình, mình sẽ cho nhân viên mang qua hướng dẫn ah!

4. daobong

daobong

Tình hình là em vẫn TTD hàng sáng nhưng bụng thì đỡ to nhưng..mỡ nó... phình ra 2 bên. Bó tay, chồng suốt ngày bảo vào tay chồng cang fngầy càng béo tốt. Hichich

5. TuUyen_010409

TuUyen_010409 Kitty Shop: 0945261989

các mẹ mua kem bôi rồi về đeo gen hay đai rung thì mới hiệu quả.ai có nhu cầu thì em giới thiệu cho.kem đấy bôi sau sinh thì tuyệt vời.vừa săn bụng ko bị xổ lai trắng( đẻ xong thường bụng hơi đen) bôi thấy hiệu quả ngay.chịu khó bôi và ghen mỡ bụng sẽ hết ngay

6. habbivn

habbivn Thành viên Hội Cún

kem gì vậy mẹ nó ơi? em có cái đai rung, chiều nào cũng rung ra rung rinh mà chả hịu quả gì cả. Đợt vừa rùi bận đến gầy cả người, chả có thời gian tập thể dục mà cái bụng nó vẫn cứ thế, chả giảm tý nào hjhj

7. mekhanhtroc

mekhanhtroc & Sóc xấu xí

Ớ mình mua cái đai rung vibroaction chả ăn thua gì cả. MÌnh sau sinh 1 năm đã giảm 10kg nhưng bụng gần như không giảm mấy, 3 vòng vẫn cứ ~ nhau. Thế mới chán.

8. habbivn

hí hí...cái đai đấy đúng là chả ăn thua j cả. Mẹ nó mua của best buy ah?

9. mekhanhtroc

mekhanhtroc & Sóc xấu xí

Uh mua phícả tiền, 995K đấy, bây h xếp xó cho gián nó gặm.

10. hoangtube

hoangtube Thành viên tích cực

tớ đang muốn tìm mấy mẹ nữa để tham gia lớp yoga gần nhà tớ. Các mẹ ở mạn Long biên, Nguyễn Văn Cừ ý. Tớ thấy tập yoga rất tốt, tớ mới đẻ xong được 2 tháng, tập mấy động tác đơn giản thôi mà cũng thấy hiệu quả, nhìn bụng rất gọn9tuy không được như lúc con gái nhưng nhìn không ai biết là mới sinh bé đâu) mặc dù bây giờ tớ vẫn béo hơn xưa nhiều.
    Tớ bây giờ hơi lười tạp quá, muốn có bạn cùng tập cho khí thế, tập thường xuyên để nâng cao sức khỏe. Tớ rủ được 2 người nữa rồi, bây giờ cần 2 người nữa là người ta đồng ý mở lớp. Mình muốn học buổi sáng từ 5h 45 đến 6h 30. Bạn nào muốn học thì pm cho mình nhé. Tuần tập cả 7 buổi . Giá 18k/ buổi (Giá của trung tâm). Trung tâm AD yoga cơ sở 2 nhé

11. cunyeucuame623

cunyeucuame623 Thành viên tập sự

Trước khi sinh bé mình cũng chỉ nặng 39kg thôi nhưng sinh con xong, vì được ông xã "chăm" kỹ quá nên mình nặng những 54kg ah, giờ cún nhà mình cũng được 13 tháng rồi, mỗi lần đi đâu cũng muốn mặc những bộ cánh điệu đà một chút nhưng khổ nỗi cứ mặc vào là nhìn rõ 3 vòng như 1 vậy, mình cũng khổ tâm lắm,gần đây có chị bạn cho mình địa chỉ mua máy tập bụng, mình đã mua về dùng thử, 2 tháng nay mình tập với máy tập bụng thấy cũng có giảm được 4cm rồi đấy, ra ngoài thấy tự tin hẳn lên ông xã cũng khen hoài ah, mình cho bạn địa chỉ này để tìm mua sản phẩm nhé!!!
    http://www.webgiadinh.vn/diendan/showthread.php?p=94620#post94620

12. habbivn

Ô, giá có 18k/ buổi á mẹ nó?Em tập cũng của AD yoga mà giá là 40k/ buổi cơ ý! Còn 1 số chỗ khác cũng quảng cáo trên diễn đàn mình ý ah là tận 50k/ buổi hic...

13. hoangtube

hoangtube Thành viên tích cực

ở gần nhà tớ được miễn phí địa điểm tập nên rẻ hơn ấy ahj.Đúng 18k/1 buổi mà, tớ mới nộp 180k được 10 buổi tập, nhưng toàn lớp buổi tối tớ lại thích học buổi sáng cơ

14. tuongvi2009

tuongvi2009 tuongvi2009

hu hu minh cung co khac j ban dau. di lam toan ngoi mot cho, bung cung cu loi ra. ban dung loai nao thay hieu qua thi chi dum minh nha!

15. chuotcontime

chuotcontime

Các mẹ ơi, tớ cũng béo bụng quá, sau khi sinh đứa thứ 2 tớ quyết định đánh mỡ bụng, tớ mời 1 em cũng ở diễn đàn đến làm, mới được có 3 hôm nay thôi nhưng thấy chuyển biến phết, em ý làm nhiệt tình, chu đáo và cũng có kỹ thuật, giá cả thì hợp lý, 50k/1h liên tục. Tiếc là bây giờ tớ lại phải đi học buổi tối nên không biết có đánh tiếp được không? Nhưng mà nghỉ thì tiếc lắm, nếu làm liên tục chắc chắn sẽ có hiệu quả đấy ạ. Tớ không QC đâu nhé, chỉ thấy dịch vụ tốt thì chia sẻ cho các mẹ có nhu cầu thôi ạ. Em ý là trang, 01222591986, nick mẹ gấu còi nhé...

Mẹ Gấu còi thích bài này.
  16. mePink

mePink Thành viên mới

đánh mỡ bụng này thì tuần cần đánh mấy buổi các mẹ nhỉ? Mà tập yoga có hiệu nghiệm ko để mình cũng đăng ký 1 lớp xem sao

17. chuotcontime

chuotcontime

Ngày nào tớ cũng đánh, nếu có thời gian và điều kiện thì các mẹ nên đánh liên tục, vì mỗi ngày chỉ có 1 tiếng đồng hồ thôi mà, chịu khó hy sinh thời gian vì sắc đẹp 1 chút...

18. love4ever

love4ever Thành viên rất tích cực

Nỗi khổ của mình đây..
    Sau khi sinh không gen được bụng, cộng thêm việc phải ngồi nhiều và thường xuyên ăn tối muộn sau 8h, nên cái bụng của tớ vừa bèo nhèo vừa to (bụng tớ không có nhiều mỡ cứng đâu, mà cứ bèo nhèo một rổ ấy), hichic..Có mẹ nào có bản hướng dẫn matxa bụng hoặc các biện pháp khác làm giảm mỡ bụng thì chia sẻ cho tớ với. Tks nhiều nhiều!

19. love4ever

love4ever Thành viên rất tích cực

mẹ nó ơi tớ hỏi tí, nếu tớ đánh mỡ bụng mà đến nhà em Trang (kô biết nhà em ý ở đâu nhỉ) thì giá có rẻ được hơn không, chứ nếu ngày nào cũng đánh thì cộng vào cũng có vẻ hơi chát nhỉ :rolleyes::rolleyes: Với lại điều quan trọng là tớ ngại mẹ chồng tớ nữa. Tks mẹ nó

20. Mẹ Gấu còi

Mẹ Gấu còi Thành viên tích cực

he he, chị ơi, đánh bụng xong bụng sẽ nhão và mềm hơn, chị đánh đến khi nào cảm thấy mặc quần áo nhỏ hẳn thì bắt đầu thực hiện các biện pháp làm săn, bơi là tốt nhất đấy ạ, nếu ko thì cũng có kem làm săn của các hãng, cái chị Hải ở Cửa Nam nói đúng đấy ạ