Ai có thể giúp được mẹ Luti nào ?

Thảo luận trong 'Sức khoẻ của trẻ' bởi MeLuti, 24/1/2006.

Tags:
  1. Adam & Eve

Adam & Eve Thành viên tích cực

Xin lỗi cả nhà nhé. Date-line cho cái này là ngày nào thế. Mình đang ăn chơi ở Đà Nẵng nên chưa làm gì được nhiều cả. Chắc phải chờ đến khi ra HN thôi.

Đang tải...

2. Me Nice

Me Nice Thành viên đạt chuẩn

Chị ơi, cũng không có gì gấp gáp vì là việc tự nguyện mà :)
    Hiện giờ đã có 3 mẹ gửi cho em. Mọi người ai cũng bận mà. Khi nào "ăn chơi" xong, chị làm rồi gửi cho em cũng được chị ạ.

3. MeLuti

MeLuti Thành viên rất tích cực

Các mẹ nghỉ ngơi chơi bời hết tháng giêng thôi nhé, tháng 2 là mẹ Luti đòi bài đấy nhé :lol: :lol: :lol: Cám ơn các mẹ truớc đấy ạ

4. Me Nice

Chị Luti ơi, chị tính lịch ta đúng không? Vì lịch tây thì gần hết tháng 2 rồi. Mà các mẹ ơi, nếu chị Luti tính lịch ta thì cũng hết tháng giêng rồi đấy, các mẹ chưa gửi cho mình cố gắng làm nhanh nhanh nhé, nếu không, chị Luti đòi nợ bọn mình thì gay go mất.
    Cám ơn các mẹ rất nhiều.
    Mẹ Nice.

5. taomeo

taomeo Thành viên rất tích cực

Mẹ Nice nhận đuợc bài của mẹ Táo mèo chưa? em gửi cho chị rùi đấy.

6. Me Nice

Các mẹ ơi, để chắc chắn là mình đã nhận được tất cả mail của mẹ nào đã gửi bài, mình xin viết lại đây tên các mẹ mà mình đã nhận được bài nhé. Nếu mẹ nào đã gửi cho mình mà không thấy tên thì cho mình biết ngay nhé. Vì có khi net cũng có vấn đề.
    Đến nay mình đã nhận được bài của các mẹ sau:
    - Mẹ Zĩn.
    - Titi
    -Mami
    - Bong Nho
    - Tao Meo
    - Hinhin
    - greenfield

Cám ơn các mẹ nhé. Mình vẫn đợi bài đây. Ngày mai mình có dịp offline với chị Luti mà vẫn chưa hoàn thành xong "nhiệm vụ" :oops: Nhưng vẫn rất vui vì mong được offline với LCM hoài mà chưa được. Hôm qua nhận được mail hẹn của mẹ Luti, vui quá thế là nằm mơ thấy được offline với các mẹ khác của LCM và nhận ra bao nhiêu người đấy. Thật là vui.
    Mẹ Nice.

7. MeLuti

Hihi,

Nhắc thì nhắc vậy thôi nhưng mẹ nào chưa hoàn thành nhiệm vụ thì cũng đừng bị stress nhé. Mình biết là các mẹ nuôi con nhỏ đều bận cả mà.

Cám ơn mẹ cu Nice rất chi là nhiệt tình

Hihi, mẹ cu Nice ơi, cuộc offline này của chị em mình đáng được xếp vào offline mini nhất của LCM nhỉ ? mẹ Nice làm mẹ Luti cũng hồi hộp lây rồi nhé :lol: :lol: :lol:

8. Nhim xu con

Nhim xu con

Me Nice check mail a

Mẹ Nice ơi em có gửi mail cho chị ở yahoo ạ, chị check mail giúp em với nha. Gấp gấp chị ơi! :D

9. bekutkit

bekutkit Thành viên tích cực

ôi ... thật là xin lỗi các mẹ nha, nhất là mẹ Luti đấy. em vẫn chưa hoàn thành xong công việc đc giao đâu ạ. Chả là mấy ngày hôm nay em phải ở nhà, mà đã ở nhà là chấm hết, coi như ko làm đc gì cả. Em sẽ cố gắng xong trong thời gian sớm nhất nhé. Mong các mẹ thông cảm đừng bảo em lười ( là em cứ dặn trước thế đấy >>> :wink: )

10. Adam & Eve

Mẹ Nice ơi, đã nhận được mail của mình chưa?

11. Me Nice

Sau buổi offline với chị Luti tại thủ đô Paris tráng lệ, mẹ Nice xin quay lại công việc.
    Nhim xu con và chị Hằng A&E đợi email của mẹ Nice nhé.

12. Me Nice

Các mẹ thân mến,
    Sau 1 thời gian "ngâm cứu" thì công việc của bọn mình cũng đã xong bước đầu. Một số mẹ bận nên chưa gửi cho mình được nhưng vì thâý trễ rồi nên mẹ Nice chủ động làm luôn, các mẹ thông cảm nhé.
    Mẹ Nice đã tổng hợp lại cho theo các mục và đã gửi để chị Luti tổng duyệt lại. Hiện nay thì chị Luti cũng lại bận quá nên mình ráng đợi 1 chút nữa. Sau đó, khi có bản hoàn chỉnh chắc sẽ có thông báo ngay.
    Xin cám ơn các mẹ rất nhiều.
    Mẹ Nice.

13. MeLuti

Mẹ Luti đã nhận đủ bài rồi, cám ơn mọi người và mẹ cu Nice cực kỳ nhiều, mẹ cu Nice đúng là nhà sư phạm nên làm việc rất chi là tác phong (hìhi, khen mẹ Nice tý). Mẹ Luti cũng sẽ cố gắng hoàn thành nhanh nhanh đây.
    Những mẹ nào chưa hoàn thành việc lần này thì cho nợ nhé :lol: . Mẹ Luti còn khối việc phải nhờ đấy (doạ tý) :twisted:
    Mọi người kiên nhẫn chờ tý nhé, nhiều trang quá nên mẹ Luti làm chắc cũng hơi lâu đấy

14. MeLuti

Chào mọi người,

Mẹ Luti lỡ hẹn bài lâu quá, bây giờ thì bài tổng hợp đã hòm hòm rồi . Mẹ Luti lại nhờ vả mọi người tiếp đây . Ai có thể làm cầu nối để mẹ Luti gửi bài đó rồi sau đó nếu có ai cần thì gửi mail phân phát lại hộ nào ????

Cám ơn tình nguyện viên trước nhé

15. MeHan&An

MeHan&An Thành viên chính thức

Chị forward cho em đi. Em sẽ giúp forward lại cho các mẹ khác. Em có thể online mỗi ngày được ạ. Email của em: jaquelinenguyen@yahoo.com

16. Mẹ CuBin

Mẹ CuBin Thành viên chính thức

Chị ơi có em sẵn sàng giúp đây ạ!
    Chị gửi cho em theo địa chỉ dungnphd@yahoo.com.vn, sau đó nếu mẹ nào có nhu cầu em sẽ gửi email cho các mẹ được đấy chị ạ vì ngày nào em cũng vào DD mà, vả lại em là thành viên rất hâm mộ mẹ Luti nữa nên rất muốn làm một việc gì đó giúp mẹ Luti :lol: :lol: :lol:

17. Adam & Eve

Mẹ Luti ơi, em nghĩ là mẹ nào cũng cần đến nó. Chị đề nghị Min-Mod làm cho phần tổng hợp đó một cái link để luôn ở trang chủ ấy. Như thế sẽ tiện hơn.

18. BongNho

BongNho Thành viên chính thức

Chị ơi, ý kiến của mẹ Adam & Eve cũng hay đấy ạ, nhưng trong khi chờ đợi MOD làm hộ cái link thì chị cứ gửi trước vào mail cho mấy Mẹ CuBin và Mẹ MeHan&An cả của em nữa ạ mybonglc@yahoo.com.vn :lol: để mẹ nào có sốt ruột quá không kìm hãm được thì chúng em phân phát trước. Đúng là chị vất vả quá, nhiều mẹ mong mỏi bản tổng kết của chị lắm, nhưng biết chị bận nhiều việc nên cứ âm thầm chờ đợi đấy ạ :oops: :oops: .

19. BongNho

BongNho Thành viên chính thức

Chị ơi, ý kiến của mẹ Adam & Eve cũng hay đấy ạ, nhưng trong khi chờ đợi MOD làm hộ cái link thì chị cứ gửi trước vào mail cho mấy Mẹ CuBin và Mẹ MeHan&An cả của em nữa ạ mybonglc@yahoo.com.vn :lol: để mẹ nào có sốt ruột quá không kìm hãm được thì chúng em phân phát trước. Đúng là chị vất vả quá, nhiều mẹ mong mỏi bản tổng kết của chị lắm, nhưng biết chị bận nhiều việc nên cứ âm thầm chờ đợi đấy ạ :oops: :oops: .

20. MeLuti

Cám ơn mẹ Han&An, mẹCuBin, em Ba và Bống nhỏ nhé,
    Ý kiến của em Ba có vẻ khoa học nhất nhưng vì đây chỉ là tổng hợp những câu trả lời và thảo luận của mọi người tại mục các câu trả lời của mẹ Luti nên chắc là khó cho ra trang chủ được (vì nó thiếu "chính quy" lắm) . vì vậy trước mắt mình cứ chọn giải pháp thủ công, các mẹ gửi cho nhau giúp nhé .

Cám ơn lòng nhiệt tình của mọi người .