Khác: Bác sĩ Ánh - 21 Vạn Phúc

Thảo luận trong 'Mang thai' bởi babylove1212, 8/10/2012.

1. babylove1212

babylove1212 Thành viên mới

Các mẹ cho em hỏi, đã có mẹ nào đi siêu âm ở chỗ BS Ánh chưa cho em chút kinh nghiệm với. VD: Số điện thoại của phòng khám, đặt lịch khám BS Ánh ntn, ....? Em cảm ơn các mẹ nhìu nhìu!!!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi babylove1212
    Đang tải...

2. phuongmaithi

phuongmaithi Thành viên nổi tiếng

Ðề: Bác sĩ Ánh - 21 Vạn Phúc

Tập 1 mình toàn khám thai chỗ bs Ánh thôi. Bs khám vào thứ 7, bạn có thể gọi điện tới số 0437628999 để đặt số trước. Ở đây đông lắm, chờ rất lâu nên phải đi sớm nhé.

3. Mèo Bông béo

Mèo Bông béo Thành viên rất tích cực

Ngoài ra bạn có thể gọi điện đến số 04.37624646 để đặt lịch khám. Nhg mah khám ở đây đông lắm ấy! Phải đến sớm, rồi xếp sổ. Nhiều khi phụ thuộc vào cái em y tá ngồi ở cửa, vì nếu em ấy để tập sổ mỏng mỏng đưa vào luôn thì đỡ. Chứ có lần em ấy để 30-40 sổ thì chờ thôi rồi luôn, đến sớm cũng bằng đến muộn... :(

4. me_ku_bin204

me_ku_bin204 yeusuame.com

ở trên LCM nhà mình hình như có 1 list danh sách các bác sĩ khám sản tốt đấy - các mẹ vô đọc xem hình như có số của bs Ánh đấy ạ.

5. babylove1212

babylove1212 Thành viên mới

Các mẹ ơi. khám chỗ BS Ánh thì nên đi từ mấy giờ và BS khám những hôm nào ạ?

6. meboconganh

meboconganh Thành viên đạt chuẩn

khuyên chân thành e k nên đi khám ở chỗ bác Ánh. khám xét gì mà dò dò cái máy ngồi câm nín k nói gi, sau vài phút thở ra được câu: thai bình thường. e khám chỗ bác vỹ ý chẳng hỏi gì cứ nằm nghe bác nói các chỉ số rồi thông tin về bé. cần thắc mắc gì hay hỏi han gì thì hỏi thêm thôi, chứ bác sỹ cũng tự nói hết rồi

7. hoanglongmsc84

hoanglongmsc84 Bắt đầu tích cực

Mẹ nó qua chỗ bác sỹ Hưng - 35 Vạn Bảo cũng thích lắm . Mình 2 tập đều theo bs Hưng : nhiệt tình - chuẩn xác 11 tuần 4 ngày là biết giới tính và các thông số mẹ băn khoăn - đo các chỉ số của bé nói luôn và đặc biệt rất vui tính. Lần 1 đi đẻ chỉ khám bs chứ không nhờ vụ đẻ thế nhưng vào viện bs vẫn nhận ra khám tận tình và nhờ cả y tá giúp mình ( mặc dù bs không trực tiếp nhận ca của mình và mình ko nhờ vả gì riêng tư ). Cần tư vấn hay băn khoăn gì cứ việc hỏi không như các bs khác lừ lừ cho oách đâu.
    Mình nhớ có 1 lần đi sa có chị bị lưu thai ( chị ấy buồn kinh khủng và cả chỗ đó ai cũng buồn cùng chị ấy, bs Hưng nói : Mình làm lại thôi em ạ - số phận thế rồi em đừng buồn nhiều ảnh hưởng tới sk - anh không lấy tiền khám của em,về đi ổn định lại tâm lý em nhé ) Nói thật lâu lắm mình mới gặp một bs còn có cảm súc theo bệnh nhân như bs Hưng nên từ đó quyết đi theo bs mặc dù phòng khám đông và luôn phải đặt lịch khám trước vào 16h chiều :(

8. kikile

kikile Đủ quyền lập Họ

Bnạ vào bác sy Vỹ ở dốc Phụ Sản ý chỗ đấy dc lắm tớ thấy siêu âm màu nhìn rõ cực

9. Beocyeu

Beocyeu Thành viên rất tích cực

BS Ánh khám nhanh lắm, vai ba phút là xong... Nói chung bs thì có kinh nghiệm nhìn cái biết ngay em bé bình thường hay không, cũng chả cần thiết phải chi tiết quá nhưng tâm lý các mẹ thì vẫn thích bác sĩ khám lâu lâu, kĩ kĩ, hỏi han này khác.... Muốn chi tiết và khám lâu lâu một tí cho yên tâm các mẹ ra bs Thực nhé.

10. nguyenhop

nguyenhop Thành viên chính thức

các mẹ cho em hỏi bác sỹ Ánh vẫn ở 21 Vạn Phúc hay chuyển đi đâu rồi ah. Tập 1 em khám ơ đấy cách đây 4 năm rồi bây giờ tiếp tập 2 ko biết còn ở đó không ah? em cảm ơn cả nhà

11. me_bin_bon

me_bin_bon

Mình cũng 2 tập khám bs này, nói chung ngại nhất cảnh đông người

12. Me_moka

Me_moka

Ở phòng khám 21 Vạn Phúc thì tầng 2 là bs Thúy và bác Ánh. Tầng 3 là bác Soạn và bác Trí. Nếu bạn muốn khám bác nào thì cứ gọi điện đến hỏi lịch khám của các bác ấy. Tớ khám bác Soạn thì khám chiều thứ 2, 4, và sáng thứ 7. Nếu bạn khám chiều thứ 4 thì có thể gọi điện đặt số khám tự chiều thứ 3. Bác Soạn có lúc khám sớm lắm mình đến muộn chả phải ngồi chờ. Phòng khám có 2 số điện thoại: 04.37624646 hoặc 04.37628999.