Bạn đã từng ghé thăm lào Cai chưa .hãy chia sẻ những suy nghi của bạn về lào Cai nào

Thảo luận trong 'Nội trợ, Mẹo vặt' bởi cuonghuong86, 1/12/2012.

1. cuonghuong86

cuonghuong86 Trâu, lợn lạp xưởng tây Bắc 0374670007

Mình là người Lào cai nè,Hôm nay mình lập đề tài với hy vọng là cầu nối giữa lào cai với các vùng miền của tổ quốc.để mọi người xích lại gần nhau hơn.mình cũng có thể tư vấn và trả lời giúp các bạn những thắc mắc như : lào cai có món gì ngon , nơi nào đẹp,nên mua gì làm quà và mua ở đâu khi đi du lịch ở lào cai..các bạn hãy cùng mình tham gia thảo luận nhé

Xem thêm các chủ đề tạo bởi cuonghuong86
    Đang tải...

2. Lantrailt

Lantrailt Chụp và tặng ảnh trẻ em vùng cao

Ðề: Bạn đã từng ghé thăm lào Cai chưa .hãy chia sẻ những suy nghi của bạn về lào Cai nào

Topic này không phù hợp ở mục này rồi bạn ơi. Chắc mod sẽ chuyển sang box phù hợp đấy.
    LC mình tới vài lần rồi. Đang tính tết DL lên Quan Thần Sán chơi đây bạn ơi. Không biết đợt đó có nhiều mây không nhỉ? Mình đi săn mây hihi
    LC thì mình thích tương ớt MK, rượu Sim San, Rượu San lùng, rượu Bắc Hà.
    Nghe nói rượu Bát Xát cũng ngon nhưng chưa đc uống (mới dc rửa mắt thôi ) =))

3. cuonghuong86

cuonghuong86 Trâu, lợn lạp xưởng tây Bắc 0374670007

Ðề: Bạn đã từng ghé thăm lào Cai chưa .hãy chia sẻ những suy nghi của bạn về lào Cai nào

mình ko biết để đâu cả,thui nhờ mod vậy.thế ah,mùa đông rồi nên trên đó lạnh hơn dưới này,có mây nhưng thường là buổi sáng hay chiều tối.còn buổi trưa hay có nắng to.thế mới có câu nắng lào cai mưa dai Yên Bái.
    Rượu San lùng chính là ở Bát Xát mà bạn.Nơi mình ở luôn đó
    Bạn cũng thưởng thức nhiều rồi đấy chứ,nhỉ,thế con người Lào Cai thì bạn thấy thế nào

4. trangyuri

trangyuri Rồng

Nắng cháy Lào Cai , Mưa dai Yên bái .......