Cần giúp: Bé 10 Tuần Tuổi Vẫn Đi Ngoài Nhiều Lần Trong Ngày

Thảo luận trong 'Sức khoẻ của trẻ' bởi vân cảnh, 29/5/2016.

1. Giadinhtoi01

Giadinhtoi01 Thành viên tích cực

Con nhà bạn lúc trước là hoàn toàn bình thường. Con mình cũng giống con bạn và đã khám bác sỹ, họ nói ko có gì lạ trong việc trẻ đi ị nhiều. Con mình ị ngày 3, 4 lần đến hết thang thứ 5 cơ.

Đang tải...

2. TrangHan2011

TrangHan2011 Đủ quyền lập Họ

con nhà mình cũng bị đi ngoài ngày phải gần chục lần từ 10 ngày tuổi ý, chỉ bú mẹ ko ăn sữa ngoài. Đi khám nhi bsi bảo bị rối loạn tiêu hóa, cho uống enter ống, smecta... các thể loại thuốc nhưng ko ăn thua, mình cũng cho dùng các loại lá dân gian như nước hoa đu đủ đực, và uống nước lá ổi sao ý nhưng cũng ko thấy khá hơn là mấy. thương con lắm, khóc quấy như ngâu vầy đến tận tháng thứ 3 thì được 1 chị bạn của bạn ck giới thiệu cho cái men tiêu hóa ở viện khoa học công nghệ ở hoàng quốc việt ý, ko hiểu sao lại uống hợp thế, uống được 1 ngày thấy con đỡ đi ngoài hẳn luôn, mừng lắm, đến bjo con gái mình đã đc 5,5 tuổi rồi hi hi trộm vía con ngàn lần ăn tốt ngủ tốt, lém lỉnh

Đây là chuyện thực của mình, mình chia sẻ nhé, chứ ko phải do mình bán men nên mình cố tình bịa như vậy đâu, vì ko ai mang con cái mình ra mà để bịa hết nhé