Kinh nghiệm: Bí Quyết Làm Đẹp Da Và Giảm Cân Sau Sinh Hoàn Toàn Tự Nhiên

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi Trangcun0203, 26/3/2016.

1. Trangcun0203

Trangcun0203 Thành viên mới

Chào các mẹ trong web. Vấn đề giảm cân sau sinh luôn là chủ đề mà các mẹ mới sinh quan tâm đúng không ạ.
    Hôm nay mình xin giới thiệu tới các bạn cách giữ dáng sau sinh hoàn toàn bằng phương pháp tự nhiên
    Sau khi sinh xong khoảng 2 tuần các mẹ nên sử dụng tinh bột nghệ + rượu dừng nghệ hạ thổ, kết hợp uống với bí đao khô mình tin là da các mẹ sẽ trắng hồng và sẽ lấy lại vóc dáng nhanh chóng ạ
    - Mình đã sinh và đã áp dụng ạ. Trước khi sinh mình đã nhờ mẹ đẻ mình làm cho tinh bột nghệ + với 1 hũ rượu gừng nghệ hạ thổ. Sau sinh khoảng 15 ngày mình bắt đầu uống tinh bột nghệ và lấy rượu gừng nghệ lau người. Khi các mẹ lau người bằng rượu gừng thì các mẹ sẽ cảm nhận đc độ nóng của rượu và gừng thấm vào da mình rất ấm và dễ chịu nhé. Rượu gừng nghệ các mẹ nên lau người hàng ngày, nhất và vùng bụng các mẹ kết hợp với massage vùng bụng để giảm eo hiệu quả nhé.
    Về đắp mặt, 1 tuần các mẹ nên đắp mặt 3 lần/ tuần, các mẹ lấy khoảng 2 thìa tinh bột nghệ + sữa chua, mật ong, lòng đỏ trứng gà, các mẹ đắp mặt khoảng 30p là có thể rửa mặt sạch bằng nước.
    Lần đó mình xinh vào tháng 2 âm mùa đó còn lạnh lên mình chưa uống bí đao khô, mãi đến tháng 4 âm trời nóng mình mới bắt đầu uống. Mình thấy bí đao khô uống vừa mát và giảm cân rất an toàn. Các mẹ cứ thử dùng đi ạ, mình tin là những sản phẩm tự nhiên này sẽ không làm cho các mẹ thất vọng đâu ạ

Attached Files:

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Trangcun0203
    Đang tải...