Kinh nghiệm: Biện Pháp Nào Hiệu Quả Nâng Ngực An Toàn

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 13/7/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Giống mình thế, thấy cái topic của bạn, click vào xem mà không ngờ mình là người đầu tiên luôn. Toàn gặp người cùng hoàn cảnh, chưa thấy ai có kinh nghiệm chia sẻ. Để 1 chấm để hóng vậy.

Kaka, tui cũng đi mấy diễn đàn và group. Mà toàn người hỏi, với tình trạng họ cũng khác tui. Nên tui lên đây đăng ký nick hỏi luôn cho chắc.

ừa, cho tui hóng ké nha. Tui thì đang thắc mắc y chang bà. Ngực tui cũng phẳng kiểu bà luôn ☹(((

ok baby. Cứ hóng thoải mái. Có đôi có cặp cho vui ?))

Chị nâng rồi, chị thấy nâng ngực an toàn nha em. Nhưng cũng phải tìm được bác sĩ ok vào, chứ đừng nâng mấy cái chỗ tào lao. Chị nâng được hơn 1 năm ở bác sĩ hùng em nhé. Ngay gần bệnh viện mắt ấy. Đây là ngực chị hiện tại.

Ngực đẹp quá chị….Mà chị nâng nó có đau không chị, sau khi nâng thì cơ thể có yếu đi hay thay đổi gì khác không ạ? Em chưa làm gì trên người bao giờ nên lo quá.

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về nâng ngực có nguy hiểm không

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: nâng ngực an toàn

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 23/12/2022