Kinh nghiệm: Bs Giải Đáp: Nâng Ngực Nội Soi Có Đau Không

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 28/7/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Em thấy mọi người bảo là nâng ngực nội soi đang rất an toàn. Thấy nó hot quá trời luôn… chỗ nào cũng thấy bàn tán rôm rả hết ý.

E có đọc báo về thẩm mỹ thấy bảo sau khi phẫu thuật ngực không bị mất cảm giác. Với ngực đẹp và mềm đẹp nữa :). Biết vậy e cũng mừng zữ lắm nhưng mà phẫu thuật nâng ngực nội soi có đau không ạ. E lo lắng về khoản này zữ lắm luôn. Sợ đi làm về nó đau nhức nhối cả chục ngày thì e không chịu nổi đâu, hiu hiu. Các chị trên diễn đàn mình có ai đi làm rồi thì tư vấn cho em với nhé. E cảm ơn nhiều lắm ạ.

k biết mấy chị mấy mẹ nâng ngực nội soi có đau không chớ em làm bên ngô mộng hùng, làm xong chỉ thấy tức nhẹ với cảm giác lạ lạ thôi. không đau đớn gì lắm hết, công nhận là bác giỏi nâng ngực mà bác làm nhẹ nhàng lắm luôn

chị ơi vạy chị nâng ngực k có đau hả, tức nhẹ với cảm giác lạ lạ là sao vậy ạ? ngô mộng hùng này là ở đâu chị cho em xin địa chỉ với, em đang tính đi nâng ngực đây

nâng ngực xong hết thuốc mê thì nó hơi đau đau, tức ngực thì chắc là do túi mới đặt vô, còn lạ là do trước k có ngực h có nhìn cứ lạ lạ thích thích sao ấy. em lên facebook search thẩm mỹ viện bác sĩ ngô mộng hùng ra y như vầy là đúng nè

em tưởng tượng chắc vui lắm há chị há, kiểu đó giờ mình phẳng lì giờ có ngực không lạ s đc =))

giống như bim2004 em cũng tính nâng ngực mà giá nâng ngực mỗi nơi mỗi khác, giá mà thấp quá em sợ k chất lượng trong khi giá cao quá em lại sợ hố. Chị ơi chị nâng ngực lâu chưa ạ? chị cho em xin giá với ạ

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về chi phí nâng ngực nội soi

Xem ngay giải đáp mới nhất của bác sĩ thẩm mỹ về nâng ngực chảy xệ giá bao nhiêu

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: nâng ngực nội soi có đau không

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 25/12/2022