Cần giúp: bung em beo qua

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi minhphuongquocthai, 22/8/2009.

Tags:
  1. mecuBond

mecuBond 42 Hàng Hành-0983212000

Hic, tớ cũng đã mua vòng về. Nhưng ko biết lắc, tím bầm 2 bên sương hông, hu hu.... chán ! đành bỏ. Mẹ nào có nhu cầu, nhắn cho tớ, tớ tặng.

Đang tải...

2. jojo66

jojo66 Thành viên tập sự

Bụng béo hả..thế thì cho nhỏ lại đi..mẹ này có kinh nghiệm đầy mình đây.Cho lời khuyên nhé. Đi spa để được họ giảm béo cho bằng phương pháp lưu thông khí huyết đi. Hiệu quả đừng hỏi luôn. Mẹ này ban đầu mặc quần phải may này. Nhục nhã lắm, ngại nữa,nhưng mà sau khi được tư vấn đầy đù thì mẹ này đã đi đến spa để thử nghiệm.Y như rằng,đúng 11 ngày thôi nhớ, bụng nhỏ hẳn trông thấy,quần chui vào rộng như mặc váy,tính ra phải xuống còn có 34 ý chứ đùa. Mà nhìn ra thì da trắng hơn, người khỏe hơn. Thích lắm.Cứ thử đi thì biết.Cho địa chỉ này, đến mà làm nhé, được nhân viên tư vấn cho đấy(ở HN đấy nhé): số 5 ngõ 117,Thái Hà. Cứ đến đi, sẽ thấy ngay.hehe

3. BanJiShop

BanJiShop FB.com/TinhDauMoli

nhiều topic về béo bụng quá.

4. Shop RÙA

Shop RÙA Không dùng nick này mà chuyển sang dùng nick Emila

Các chị ơi, vào link dưới chữ ký em đi, có nhiều cái hay để các chị tham khảo lắm :D

5. mecuBond

mecuBond 42 Hàng Hành-0983212000

Tớ đây. Sau 1 hồi đi tìm hiểu các loại: đai giảm eo, lắc vòng, múa bụng, bơi... cuối cùng quyết định. ---> Mỗi ngày chạy bộ 1 vòng bờ hồ Hoàn Kiếm, vừa chạy vừa đánh mông , lắc eo, he he...... đang thấy rất chuẩn rồi đây. hi hi.. mẹ nào gần bờ Hồ nhập hội với tớ cho vui nhé.

6. nangvangbienxanh

nangvangbienxanh Thành viên rất tích cực

Tớ cũng giống mẹ cu bond, ko biết làm sao để điều khiển được cái vòng, nó va vào người mình mấy cái rồi rơi cái oạch xuống đất, bực ko thể tả, học mãi chả lắc được, bụng thì vẫn như mang bầu 5 tháng.. hu hu...

7. kising_satan

kising_satan Táo mèo, La Hán, Mật Ong

hi, các sis kêu béo nhiều quá nhỉ, các sí có thể tìm hiểu kinh nghiệm của các mẹ đã dùng Dấm táo mèo trong Topic của em nhé, các mẹ ấy dùng quen rồi đấy :)

8. tangocthanh

tangocthanh Thành viên chính thức

mẹ nó thử dùng kem tan mỡ bụng và trị rạn nứt bụng sau sinh xem thế nào.bà cô tớ đẻ xong dùng thấy thon gọn ra phết(dùng kết hợp ghen bụng và tập thể dục)nhưng thấy nói là cũng hiệu quả

9. Sơn Nam

Sơn Nam Bắt đầu tích cực

Vòng to không? Cực đại thì để mình nhé. Mình bây giờ vòng cỡ nào cũng thấy bé.
    Mới đầu bạn lắc thì thế, kiên trì lên rồi hết thâm, rồi lắc dẻo ngay.
    Mình ngày nào ít nhất cũng phải 20phút buổi sáng. Vì giờ kẹt time nên không chạy ở ngoài được. Thi thoảng quấn đai nóng và lắc vòng mỗi ngày bạn ạ.
    Cũng cố gắng giảm eo. Chị em khổ thế đấy.

10. Sơn Nam

Sơn Nam Bắt đầu tích cực

Chịu khó tập đi bạn. Lắc mình hông chứ đừng rung cả người, đổ là rõ.

11. ngocquyanh

ngocquyanh Thành viên tập sự

Thay ban cung giong minh khi minh moi sinh em be 3 nam truoc. Minh cung mo de, lai roi vao thag 7 nong kinh nguoi nen khong tap tanh gi duoc ca. Nguoi khon gbeo lam nhung bung thi to. 1 nam sau minh dung mot loai san pham giam beo cua Anh. It thoi thi xuong ngay duoc 4 can trong 2 tuan, va nho ngay o bung. Minh cung rat luoi tap the duc. Nhung rat chiu kho mac quan gen bung. Moi day minh mua duoc o Kim lien mot cai bo quan ao gen ca nguoi. mac vao tuyet voi luon. Rat tu tin voi nhung ao len bo.khong co ti bung nao ca, cu nhu em 18 thoi.

12. cunxinhiu

cunxinhiu Thành viên đạt chuẩn

em nghe người ta nói nếu mà mình chưa có em bé mà tập lắc vòng là không tốt phải ko ạ? hic...

13. Gaudo09

Gaudo09 0902160934

Tốt mà bạn, mình đọc mấy bài BSi~ khuyên hẳn hoi, ko bị ảnh hưởng gì đâu

14. me Toby

me Toby Thành viên mới

Mẹ nó ơi,cho mình hỏi giúp với mẹ nó mua bộ quần áo gen cả người ở Kim liên - địa chỉ như thế nào cho mình xin với.Văn phòng của mình cũng ở KL,nếu bạn có địa chỉ thì cho mình xin để mua về mặc với.Mình cũng trong tình trạng,bụng bèo nhèo,sợ quá.Thank bạn nhiều!

15. shinthoi

shinthoi Thành viên nổi tiếng

Em thì chưa có em bé nhưng ngồi nhiều bụng cứ phưỡn ra rồi, dạo này trước và sau khi đi ngủ cứ gập người 10 cái gọi là có tập thể dục xem có kìm hãm được không chứ cứ đà này chả nhìn thấy eo ở đâu nữa.

16. nangvangbienxanh

nangvangbienxanh Thành viên rất tích cực

Tớ cũng muốn tập để lắc được lắm nhưng mà đầu hàng đấy. Chắc mình ko có năng khiếu cái trò này, tranh thủ được mấy phút tập thể dục thì cúi lên cúi xuống nhặt vòng là hết.

17. daolenhi

daolenhi Thành viên rất tích cực

Khắc phục da bụng chảy xệ sau khi sinh

Cho tôi xin hỏi, sau khi sinh, do da bụng mỏng nên da chùng, chảy xệ. Để cải thiện vấn đề này, tôi có nên cứu chữa bằng cách căng da bụng không? Có cách nào hiệu quả nhất để cải thiện da mà tránh tối đa việc bị hiệu ứng phụ (Minh Thái).

Trong thời kỳ mang thai da bụng người mẹ giãn căng cùng với sự phát triển của thai nhi, một số vị trí da giãn quá mức gây rạn da. Sau khi sinh bụng nhỏ đi, một phần da đàn hồi tốt sẽ co gọn lại nhưng phần lớn diện tích da bị giãn quá mức không hồi phục, không có khả năng đàn hồi tạo thành vùng da thừa chảy sệ có thể xuất hiện ở cả vùng da bụng trên và dưới rốn.

Để giải quyết hiện tượng rạn da, da chùng nhiều, thường thì các phương pháp điều trị nội khoa, laser có hiệu quả không rõ ràng. Nếu muốn điều trị triệt để, bệnh nhân cần viện tới sự trợ giúp của phẫu thuật thẩm mỹ.

Hiện nay có nhiều kỹ thuật phẫu thuật có thể giải quyết hiện tượng chùng da bụng. Có thể chia làm 2 nhóm dựa theo phương pháp phẫu thuật như sau: phẫu thuật tạo hình bụng thông thường và phẫu thuật căng da nội soi.

1. Phẫu thuật tạo hình bụng thông thường: bác sĩ mổ bóc tách da và lớp mỡ dưới da, căng phẳng vùng da chùng cắt bỏ phần da thừa. Nếu có chùng da vùng bụng trên rốn, muốn giải quyết triệt để da chùng cần kết hợp với tạo hình rốn. Nếu ổ bụng giãn rộng phẫu thuật nên thực hiện tái tạo cân, cơ thành bụng giúp bụng thon gọn hơn. Phẫu thuật để lại sẹo vết mổ ngang vùng bụng dưới.

2. Phẫu thuật căng da bụng nội soi chuyển dịch vị trí da chùng bằng phương pháp nội soi. Sau mổ hầu như không để lại sẹo. Căng da bụng nội soi là phương pháp giúp căng phẳng da chùng vùng bụng mà không cắt da, phẫu thuật thực hiện trong khoảng 60 phút. Phẫu thuật thực hiện dưới gây tê, sau khi thực hiện kỹ thuật bạn có thể tự đi về, sinh hoạt nhẹ nhàng. Phương pháp này có hiệu quả tốt nhất với chùng da mức độ vừa, nếu da chùng quá nhiều nên lựa chọn phương pháp căng da bằng phẫu thuật.

18. www.tomcuaghe.com

www.tomcuaghe.com Bắt đầu nổi tiếng

Bụng em cũng chế. Hức, cao mét rưỡi mà giờ đã 49, 50kg rồi, mà tài quá, ăn bao nhiêu nó xuống hết bụng, đói là bụng eo ót đẹp lắm, nhưng ăn vào là như bụng cóc ý.
    Em mới đi tập múa bụng đc 1 ngày, nhưng khó quá, mới lại thấy bụng cô giáo cũng to to nên cũng hơi nản :)

19. let it be

let it be Thành viên rất tích cực

bùn cười quá, bụng cô giáo mà to to thì cũng hơi bị bó tay đấy, bụng chị khi đói eo ót khi ăn to có khi bị dạ dầy nổi giống chị em, có nghĩa là cứ ăn 1 tí vào là thấy bụng phình ra mặc j cũng xấu vì nó cứ phưỡn ra

20. TuanKhanh

TuanKhanh 1 ngụm Tequila thôi !

Nhà này chắc học ở chị Hương à? Hihi, tớ cũng ấn tượng ban đầu là cô giáo bụng cũng to. Cơ mà con chị ấy còn chưa được 1 năm thì cũng hoàn toàn bình thường, với lại hình như ai học múa bụng, bụng cũng không thon nhỏ đi đâu mà nó chỉ tròn trịa lại. Bụng chị í nhìn thế nhưng mà khi mặc thêm cái đai bụng biểu diễn thì nhìn đẹp thế, nhìn cả người nữa, nổi hẳn các vòng lên. Hehe, lớp tớ học có 1 chị trông rất khủng long, nhưng mà chị ấy chịu khó tập lắm, hết tháng là hết lớp tớ thấy chị ấy nhỏ đi trông thấy. Như tớ thì nhìn chả rõ gì cả nhưng chị nào thật to, bụng to thì nhìn hiệu quả lắm.