Cả nhà cho mình hỏi topic của mình đột nhiên biến mất.Phải làm sao

Thảo luận trong 'Cần hỗ trợ từ BQT' bởi thienhuongmk, 4/6/2013.

1. thienhuongmk

thienhuongmk Thành viên tích cực

Chào cả nhà.Minh có 1 topic bán mỹ phẩm.Sáng vẫn vào bình thường, tối k thấy đâu nữa.Kích vào chữ kí thì nó trả lời như sau:
    thienhuongmk, bạn chưa có quyền truy cập tới trang này. Nó có thể là do một trong các nguyên nhân sau:

Tài khoản của bạn chưa đủ quyền để truy cập tới trang này. Hoặc bạn đang định sửa nội dung bài của người khác, hoặc truy cập tới những chức năng của quản trị hệ thống?
    Bạn đang thử truy cập vào khu vực được dành riêng cho các nhóm ưu tiên
    Tài khoản của bạn chưa được kích hoạt
    Vậy mình p làm sao bây giờ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi thienhuongmk
    Đang tải...

2. Huynh Mi

Huynh Mi Thành viên mới

Ðề: Cả nhà cho mình hỏi topic của mình đột nhiên biến mất.Phải làm sao

có thể do bạn đăng sai topic, bạn hãy gửi tin nhắn cho các anh chị support để được giúp đỡ nha. Hoặc bạn vào phần theo dõi của bạn, xem topic đó đang ở đâu nếu như đã bị chuyển sang mục khác :)

3. support5

support5 Moderator

Ðề: Cả nhà cho mình hỏi topic của mình đột nhiên biến mất.Phải làm sao

Chào bạn!
    Bạn có topic thanh lý mỹ phẩm xách tay Thái Lan trong mục Mỹ phẩm, làm đẹp. Bạn đã bán lẫn lộn cả mỹ phẩm và đồ lót trong topic đó.
    Mặc dù Mod đã gửi tin nhắn nhắc nhở tách topic bán hàng lẫn lộn, tuy nhiên bạn vẫn không tách sản phẩm về đúng mục. Vì vậy topic của bạn đã bị gỡ bỏ.
    BQT sẽ linh động mở lại topic cho bạn, trong vòng 24 giờ tính từ thời điểm này bạn vui lòng đưa sản phẩm về đúng mục.
    Sau thời gian trên nếu topic chưa được sửa lại BQT sẽ có kết luận cuối cùng.
    Trân trọng!