Cần giúp: Các Mẹ Hn Có Biết Các Bác Sĩ Giỏi Và Nhiệt Tình Khám Nhi

Thảo luận trong 'Sức khoẻ của trẻ' bởi Ngoc_bang, 25/7/2016.

1. Ngoc_bang

Ngoc_bang UY TÍN - CHẤT LƯỢNG !

Các mẹ ở HN cho mình chút các Bác sĩ giỏi và nhiệt tình khám Tai- Mũi - Họng cho Bé thì chỉ mình với nhé. Các mẹ đã từng khám thì cho đc và sđt chút kinh nghiệm luôn ah. Mình đọc khá nhiều mà toàn thấy danh sách Bs từ rất lâu rồi. Các mẹ mỗi người đều có rất nhiều lần khám các bs khác nhau... Các mẹ vào cho chút kinh nghiệm đi ah!!!
    Các ơn các mẹ rất nhiều

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Ngoc_bang
    Đang tải...

2. nguoikhiemthi

nguoikhiemthi

mình ko khám tư mà vào thẳng khoa khám dịch vụ của bệnh viện tai mũi họng Trung ương..vì con mình đi học chắc các con chơi đùa nên lỡ chọc vào tai con...chút nữa thung màng nhĩ, lúc có mủ chảy ra mới biết...hôm mình vào là thứ 7, ko có gói dịch vụ của giáo sư tiến sĩ, chỉ có thạc sĩ thôi...nhưng cũng khá ân cần....và giải quyết cấp cứu rât nhanh...sau đó cho con mình ra viện luôn...mình xin lịch khám lại bác sĩ còn bao ko cần đâu..cứ uống và tra thuốc là khoi....nhưng cứ xin thêm 1 hẹn..đúng là lần sau khám con khỏi hẳn rồi....nói chung mình khá hài lòng...

Ngoc_bang thích bài này.
  3. cocbac

cocbac Thành viên đạt chuẩn

mẹ nó tới bsy Trang ở 86c Ngõ 381 nguyễn khang . bsy giỏi và rất nhiệt tình đó ĐT 0912 825867 , bé em theo bsy này hơn 2 năm rùi , có gì nhẹ em cũng hay gọi đt tới để tư vấn .

Ngoc_bang thích bài này.
  4. Ngoc_bang

Ngoc_bang UY TÍN - CHẤT LƯỢNG !

Tks các mẹ nhiều!!!
    Các mẹ cứ vào gt bác sỹ giỏi nhiều vào ah. Cho các c e sau này cần thì có ds Bs. Cần lắm luôn ah!!!

5. dacsanphanthiet01

dacsanphanthiet01 TRAO GIÁ TRỊ TẶNG NIỀM TIN <3

bác sĩ Thi bệnh viện TMH phòng khám ở phương mai mn google ra ngay nhung xác định khám ngoài là tốn hơn vào vienj nhé

6. medaudau139

medaudau139 Bắt đầu nổi tiếng

mình hay cho con khám BS trực ở làng quốc tế thăng long, hoặc bs tú ở quan hoa, vì gần nhà mình, 2 bs đều khám tốt, k lạm dụng kháng sinh. nhưng đông lắm, phải nhắn tin hoặc gọi điện đặt trc, k thì đợi dài cổ

me luoi thích bài này.