Kinh nghiệm: Các mẹ mới sinh mún có pụng shinh đẹp và phẳng lì, thì mời vào xem..

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi ♥Me Quan Tham♥, 5/9/2009.

1. meoxinh22

meoxinh22 Thành viên sắp chính thức

em thấy nhiều chị bị rạn da ,e đợt trước cũng rạn da chỗ vòng 3 í ạh,do ng k béo nhưng vòng 3 nó hơi phì nhiêu,chả bù vòng 1,hic,dạo này e dùng dầu mè,dầu hướng dương và dầu dừa làm dưỡng thế,mat xa sau khi tắm vàiphút,thấy cải thiện nhiều lắm,chỉ còn 50% thôi,e mới dùng đc khoảng 3tuần,da dẻ lại mịn láng hơn,híhí;)

Đang tải...

2. Nhi-Anh

Nhi-Anh Thành viên chính thức

Ồi, mẹ này gioi ghê. Có kinh nghiệm hay kiêng khem gi ko vây? Bụng em cũng nhỏ lại rồi nhưng cứ lèo phèo thấy ghê, lại còn rạn nữa chứ. Cho chồng nhìn chắc ông í chạy mất dép, may trời lạnh nên em toàn phải quấn bụng, nhưng ko thấy hiệu quả mấy. Mẹ đẻ lại suốt ngày bắt ăn cháo móng giò để cho nhiều sữa nữa. Sữa thì ko thấy đâu, toàn phải cho con ăn sữa bình. Giơ nó chê ti mẹ. Nhưng mẹ vẫn bắt ăn để hy vọng sữa về nhiều nữa. Kỳ này chắc tăng thêm chục ký mất

3. Trammeo

Trammeo Thành viên chính thức

Uống nụ vối giải khát không cũng lành, lợi sữa mà. Hồi em sinh Bi xong mẹ em cũng chế ấm giỏ cả nhà uống mùa đông rất thích :D Cho bú thì khát nên em cứ uống cả ca một lúc được! Hóa ra còn có tác dụng giảm cưn à hí hí

4. minhanhshop

minhanhshop Banned

có bụng hay ko có bụng mình nghĩ là do cơ địa của mỗi người chứ nhỉ ?? mà nhiều khi nghĩ có con rùi ko thể nào như thời congais đựoc nên cứ lạc quan mà sống. Thế có khi lại con xinh hơn là đau đầu vì mấy vụ khó có thuốc chữa này hehehhehe

5. snow_snow

snow_snow Bắt đầu tích cực

:rolleyes::rolleyes::rolleyes: Cám ơn chị Xù chia sẻ thông tin. Em chưa có em bé nhưng lưu lại sau này cần dùng.
    Mà em chết cười, chị Xù nói chiện xì tin quá. :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

♥Me Quan Tham♥ thích bài này.
  6. ♥Me Quan Tham♥

♥Me Quan Tham♥ Ta mê Quan Tham

Hì hì...bít thêm tẹo thông tin để dành cũng được bé Tuyết nhỉ...
    Do cái tật sì tin thía lày ( cơ mà đâu chỉ mình nhà Xù đâu nà...mà cả nhà chúng ta đa số mẹ nào cũng sì tin..khe khe ) cho nên chị Xù từng bị 1 mẹ warn zằng : Nên trả lại cái sự trong séng cho Tiếng Diệt.... .:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
    Lo bò tréng reng không à...Xã hội này còn hàng ngàn zụ ziệc đao to búa nhớn cần trong sạch hóa khân cấp mà còn chưa làm được huồng hồ ba cái chát chít nhăng nhít của chị em nhà ta...hà hà...

snow_snow thích bài này.
  7. mẹ Tiểu Cần

mẹ Tiểu Cần Đủ quyền lập Họ

Cảm ơn Xù nhá, ghi nhận để dành coi như của để dành lúc nào trời cho thì áp dụng hihihi ... mà kg biết bình thường kg sinh nở gì, nếu bụng hơi to thì có hiệu quả kg nhỉ??

♥Me Quan Tham♥ thích bài này.