Cần giúp: Các mẹ ơi cho em xin địa chỉ PK nhi khu vực Hoàn Kiếm với ạ

Thảo luận trong 'Sức khoẻ của trẻ' bởi bémoon, 25/8/2014.

1. bémoon

bémoon Guest

Chào các mẹ, con em bị ho có đờm và chảy nước mũi ạ, bé mới 8 tháng thôi ạ, bé bị 2 ngày rồi, quấy và chỉ bám lấy mẹ thôi các mẹ ạ. Nghe các chị làm cùng khuyên nên cho con đi khám, nhưng vì có con lần đầu nên em chưa bít phòng khám nào tốt, em muốn tìm phòng khám gần nhà để sau nay cho con theo khám ở đó luôn. Em lên đây xem các mẹ bít phòng khám nào tốt thì cho e xin thông tin với ạ. Em cảm ơn các mẹ nhìu

Xem thêm các chủ đề tạo bởi bémoon
    Đang tải...

2. xuxu3003

xuxu3003 Mỹ phẩm Handmade

Ðề: Các mẹ ơi cho em xin địa chỉ PK nhi khu vực Hoàn Kiếm với ạ

khu vực hoàn kiếm thì mình ko rõ, nhưng theo kinh nghiệm của mình bé bị ho và chảy mũi thì mẹ nó nên vệ sinh thường xuyên miệng và mũi cho bé, nhỏ mũi khoảng 5-6 lần sau khi ngâm ấm lọ nước muối, khăn lau mũi cho bé phải thay thường xuyên. bây giờ chuyển mùa nên nhiều bé bị lắm, cu nhà mình mấy hôm trc cũng như bé nhà bạn, sau 1 ngày là ko chảy mũi nữa vẫn còn ho ít, mình cho uống chanh mật ong, nhưng bé nhà bạn dưới 1 tuổi thì ko nên dùng mật ong, bạn thử xem cách xay lá diếp cá + nước gạo đun lên cho bé uống có được không
    chúc bé mau khỏe nha

3. bémoon

bémoon Guest

Ðề: Các mẹ ơi cho em xin địa chỉ PK nhi khu vực Hoàn Kiếm với ạ

cám ơn mn nhé, bé nhà em ho có đờm nghe khò khè mn à, cũng cho chanh đào mật ong mà ko đỡ, m sẽ thử cách lá dếp cá + nước gạo xem sao