Kinh nghiệm: Cách Hạn Chế Ngực Chảy Xệ Sau Sinh Hiệu Quả Nhất

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 22/8/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Tình hình bây giờ của em rất là hẩm hiu luôn các chị ạ, sinh con xong thì ngực em bị xệ nặng nề , làm em đau lòng quá chời, em đang tìm cách cải thiện nè mà em biết thì nâng ngực chảy xệ tốt lắm, làm một lần là được mà hơi thì hơi chát nên em đang dành tiền để đi nâng ngực nè, nên trước khi có đủ tiền đi nâng ngực thì em định tìm cách hạn chế ngực chảy xệ sau sinh của em nên mọi người có cách gì thì comment bên dưới cho em nghen. Em xin đội ơn mọi người nhiều!!!

Xệ rồi thì thôi thua không có cách nào hạn chế ngực chảy xệ sau sinh đâu chị ơi. Em có bà chị họ cũng sinh con xong ngực xệ, bả làm đủ cách để hạn chế ngực chảy xệ sau sinh mà chẳng có cách nào hiệu quả. Vừa tốn tiền, vừa tốn thời gian với công sức

Rồi chị em làm gì để hạn chế ngực chảy xệ sau sinh vậy

Chỉ đi thẩm mỹ nâng ngực chảy xệ đó chị. không những hạn chế ngực chảy xệ sau sinh mà chữa triệt để tình trạng chảy xệ luôn đó

Thật vậy hả em? Thật sự thì chị nghe người ta nói nâng ngực hiệu quả nên tính làm theo vậy thôi chứ thật sự cũng chưa biết làm ở đâu. Chị em nâng ngực ở đâu mà hạn chế ngực chảy xệ sau sinh vậy?

Chỉ có nói mà em cũng không nhớ rõ nữa. Em nhớ thẩm mỹ viện gì đó tên có 3 từ mà từ cuối cùng là Hồng hay Hùng gì đó á. Để em hỏi lại cho chắc rồi nhắn tin lại cho chị sau nha.

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về làm gì khi ngực bị chảy xệ sau sinh

Xem ngay giải đáp của bác sĩ thẩm mỹ về chi phí làm hồng vùng kín

Xem ngay giải đáp mới nhất của bác sĩ thẩm mỹ về nâng ngực chảy xệ giá bao nhiêu

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: hạn chế ngực chảy xệ sau sinh

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 29/12/2022